CNC 3D tréskurðarvél með 10 útskurðarspindlum og snúningsás
Fjölhöfða CNC tréfræsari fyrir lotuskurð í 3D
[Lýsing á virkni]

Hvað er fjölstöðva fjögurra ása 3D CNC trévinnsluleið?
Fjögurra ása snúnings CNC trévinnsluvél er CNC vél sem notar CNC kerfi til að stjórna vélinni fyrir þrívíddarskurð og vinnslu, aðallega notuð til að grafa á snúningsyfirborð hluta. Vinnsluaðferðin er mjög svipuð fjögurra ása CNC rennibekk, þar sem spindillinn getur klemmt snúningsvísitölu vinnustykkisins, hornrétt á snúningsyfirborð vinnustykkisins. Fjölnota spindillinn er notaður til að skera, fræsa og vinna vinnustykkið. Sérstök aðgerð, notkun forritunarhugbúnaðar til að umbreyta þrívíddarlíkaninu í vélina getur þekkt og keyrt G kóða forritið, með CNC kerfinu til að stjórna línulegri hreyfingu eða snúningi X, Y, Z, A ás, til að ná sjálfvirkri grafningu og vinnslu, með mikilli nákvæmni, mikilli skilvirkni og sveigjanleika.
Hægt er að stilla CNC fjölstöðva snúningsskurðarvél með mörgum spindlum, svo sem tveimur, þremur, fjórum, átta, tíu eða jafnvel fleiri. Þessi hönnun gerir CNC skurðarvélinni kleift að vinna úr mörgum eins hlutum samtímis, sem getur aukið vinnsluhraða og framleiðni verulega við lotuvinnslu sama hluta, en tryggt er að gæði og gæði hluta séu stöðug. Þar að auki er vélin sveigjanleg, allar vinnslustöðvar eru óháðar hver annarri, allir spindlar geta unnið samtímis, en einnig er hægt að tilnefna nokkrar þeirra til að vinna, í samræmi við fjölda vara sem á að vinna til að tilnefna vinnslustöðina sem á að keyra, slík hönnun gerir notkun fjögurra ása CNC skurðarvélarinnar sveigjanlegri til að forðast orkusóun.
Vinnslustærð fjölstöðva CNC snúningsskurðarvéla er almennt 100 mm, 150 mm, 200 mm, 300 mm í þvermál og 1000 mm, 1500 mm, 2000 mm, 2500 mm að lengd, sem notendur geta valið eða aðlagað eftir vinnslukröfum. Að auki er hægt að gera aðrar sérstillingar eftir efni unninna vara, svo sem vinnslu á steini eða mjúkum málmi, notkun öflugra spindla og kælivatnstanka í hringrás.
Hægt er að útbúa CNC snúningsskurðarvélina með flatri leturgröftunarvirkni hefðbundinnar þriggja ása fræsingar með aðeins smávægilegri breytingu, sem krefst aðeins viðbótar á flatri vinnupalli. Á þennan hátt getur vélin framkvæmt bæði flata þriggja ása leturgröft og þrívíddar fjögurra ása leturgröft, sem krefst aðeins fjárfestingarkostnaðar í einni vél og nýtingarrýmis einnar vélar, sem eykur enn frekar þægindi í rekstri og vinnsluhagkvæmni og hámarkar rekstrarkostnað verksmiðjunnar.
Hvað er snúningsás CNC leiðara?
Það eru til margar gerðir af snúningsöxum fyrir CNC-fræsara. Nánar tiltekið, á þessari fjölhöfða 3D fjögurra ása snúningsskurðarfræsara, vísum við til hennar sem fjórða ás eða A-ás. Þetta er rennibekkmiðstöð sem getur vísað snúningi, aðallega hönnuð til að klemma hluta og snúa þeim um miðás snúningsássins. Þetta afhjúpar mismunandi hluta snúningsfletis vinnustykkisins eftir vinnsluþörfum, sem gerir kleift að skera, grafa og fræsa sívalningslaga eða óreglulega lagaða hluti samfellt. Snúningsásinn er settur upp á vinnuborði CNC-grafarvélarinnar og knúinn áfram af servómótor ásamt afkastagetu, sem gerir kleift að vísa eða stöðva vinnustykkið í ýmsum sjónarhornum. Þessi vinnsluaðferð bætir ekki aðeins skilvirkni heldur útrýmir einnig fyrirhöfninni við að snúa og klemma vinnustykkið handvirkt, sem einföldar framleiðsluferlið. Þar sem XYZA fjórir ásar starfa samstillt í þessari vél, er þessi vinnsla einnig þekkt sem fjögurra ása fjögurra tengi vinnsla. Hún getur sinnt mörgum verkefnum sem venjulegar þriggja ása CNC-fræsar geta ekki, svo sem 3D útskurði á húsgagnahlutum, skreytingarbúnaði og höggmyndalistverkum.
Líkt og fjögurra ása tengirennibekkir, er snúningsás þessarar vélar einnig fáanlegur í tveimur gerðum: annars vegar er snúningsás af chuck-gerð, sem hægt er að nota til að klemma vinnustykkið í einum enda eða parað við bakstokk til að klemma það í tvo enda. hins vegar er miðjusnúningsásinn, sem aðeins er hægt að nota til að klemma í tvo enda.
Kostir fjölhöfða CNC-leiðara með snúningsás
- Útbúin eru 10 eins vinnslustöðvar, hver stöð er búin sjálfstæðum spindli og snúningsás. Þessar stöðvar geta unnið hvor fyrir sig eða samtímis, sem getur stytt verulega tímann sem þarf til lotuvinnslu og bætt vinnsluhagkvæmni.
- Hástyrkur uppbygging, óaðfinnanlegt stálpípu soðið rúm, uppsetningarpallur fyrir leiðarlestar og vinnupallur unnin með málmgrindarfræsivél, meiri nákvæmni, sem tryggir samræmi hvers unninna vinnuhluta.
- Háhraða vatnskældur spindill, notar vatnskælingu, fjórar hljóðlátar keramik legur, hentugri fyrir langtíma samfellda vinnu.
- Taívan TBI Kúluskrúfa, með innri hringrásarhönnun kúlunnar, hentugri fyrir háhraða vinnsluforrit.
- dsp fjögurra ása tengikerfi, veldu vinnslu skráa í gegnum U disk, auðvelt að byrja og einfalt í notkun.
- Fullsjálfvirk rafmagns smurolíudæla, sjálfvirk tímasett smurning á nákvæmnisgírhlutum vélarinnar.
- Valfrjálst T-rifa borð úr álfelgi, flat leturgröftur og 3D útskurður samþætt, fullkomnari aðgerðir.
- Háafkastamikill servómótor og drifbúnaður, lágt hávaði, mikið tog.
- Stjórnkerfið hefur það hlutverk að skera ferilskrána út þegar slökkt er á henni og skera út brotpunkta til að takast á við vandamálið með truflun á leturgröft af völdum óvæntra aðstæðna.
Upplýsingar um fjölhöfða 3D CNC tréskurðarleið

- 10 stöð
-
Með tíu vinnslustöðvum er hægt að vinna tíu eins vörur í einu.
- Keilulaga snúningsás
-
Snúningsás keilulaga: Keilan í öðrum endanum knýr efnið til að snúast og keilan í hinum endanum er notuð til að klemma efnið.
- Snúningsás chuck
-
Snúningsás chuck: Hægt er að nota aðeins chuck í öðrum endanum til að festa efnið til vinnslu, eða hægt er að styðja vinnustykkið í báðum endum með chuck og keilu.
- 3.5 kW vatnskældur snælda með miklum hraða
-
Hitinn sem myndast við snúning spindilsins er tekinn burt með vatnshringrásinni, sem dregur á áhrifaríkan hátt úr hitastigi spindilsins og hentar fyrir langtíma samfellda vinnu.
- 3D CNC leiðari með T-rifa vinnuborði
-
Auk þess að skera súlulaga við getur það einnig unnið úr spjöldum.
- DSP handfang
-
DSP fjögurra ása stjórnhönd styður fjögurra ása tengivinnslu. Það er auðvelt í notkun. Settu bara U diskinn inn og veldu teikninguna til að hefja vinnsluna.
- Fjölstöðva 3D CNC leiðari með fullri öryggisgirðingu

Tæknilegar breytur 10-stöðva 3D CNC leiðar
| Gerð | CK-1020-10S |
|---|---|
| Vélarafli | 1000 * 200 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð og magn) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Gantry | Þykknað steypujárnsgrind, þykknað steypujárnsfesting |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5KW háhraða vatnskældur spindill * 10 (hægt er að aðlaga fjölda spindla) |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Tafla | T-rifa borð úr álfelgi |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv. |
| Control System | RichAuto fjögurra ása DSP handfang / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 2600 * 1900 * 1650mm |
Hvað er hægt að nota fjölspindel fjögurra ása 3D CNC leið til að vinna úr?
Fjögurra ása CNC fræsarar geta framkvæmt skurð, 2D leturgröft, 2.5D leturgröft, 3D útskurð, holun, fræsingu o.s.frv. Þær eru mikið notaðar í mörgum atvinnugreinum. Hér eru nokkrar algengar atvinnugreinar og dæmi til viðmiðunar:
- Trévinnsluiðnaður: Búdda-styttur, skraut, húsgagnafætur, rómverskar súlur, tréhurðir, stigahandrið, stólfætur, sófafætur, skjáir, öxarhöld, hamarshandföng o.s.frv.
- Auglýsingaiðnaður: Auglýsingaorðaklipping, kristalorð, akrýl, skilti, verðlaunapeningar og aðrar auglýsingaskreytingar.
- Mótsmíði: froðulíkön, trélíkön, fluglíkön, trébátalíkön, kopar- eða álmót, sandborðslíkön o.s.frv.
- Hljóðfæraiðnaður: gítarar, fiðlur, selló, píanó og önnur hljóðfæraaukabúnaður.
- Handverksgerð: skraut, vasar, grasker, skrautbotnar, tréleikföng o.s.frv.

| Gerð | CK-1020-10S |
|---|---|
| Vélarafli | 1000 * 200 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð og magn) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Gantry | Þykknað steypujárnsgrind, þykknað steypujárnsfesting |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5KW háhraða vatnskældur spindill * 10 (hægt er að aðlaga fjölda spindla) |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Tafla | T-rifa borð úr álfelgi |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv. |
| Control System | RichAuto fjögurra ása DSP handfang / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 2600 * 1900 * 1650mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ

Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.