7×10 CNC tréfræsari með HSD spindli og sjálfvirkum verkfæraskipti
7X10 ATC CNC tréfræsivél með HSD snældu
[Lýsing á virkni]

Með framförum í iðnaði og breytingum á skreytingarefnum hefur vinnslustærð algengra 4×8 feta CNC-fræsara (1325 serían) orðið ófullnægjandi til að mæta kröfum um vinnslu stærri platna. Nú á dögum hafa fræsarar með vinnslustærðum 4×9 fet, 5×10 fet og 6×10 fet komið á markaðinn. CK-2130 gerðin af CNC-fræsaranum er stærri vara sem þróuð var á þessum grunni. Hún er búin sérhönnuðum 7×10 feta stækkuðum vinnupalli, með hámarksvinnslustærð allt að 2100×3000 mm (7×10 fet), sem er næstum fær um að uppfylla vinnsluþarfir platna af hvaða stærð sem er.
7×10 feta CNC-fræsarinn notar nákvæmt gírkerfi sem tryggir nákvæmni í vinnslu. Jafnframt er botninn sérstaklega hannaður og meðhöndlaður til að draga úr ómun sem myndast við vinnslu og tryggja enn frekar nákvæmni í vinnslu. Búnaðurinn notar einnig háþróað rafsegultruflanakerfi sem gerir kleift að nota hann stöðugan í langan tíma. Hvort sem er í trévinnslu, auglýsingaskurði eða öðrum vinnsluþörfum, getur 7×10 feta CNC-fræsarinn veitt þér sveigjanlegar og skilvirkar lausnir.
Kostir ofstórrar CNC-fræsara með sjálfvirkri HSD-verkfæraskiptispindli
- Það er búið sjálfvirkri verkfæraskiptingu og getur sjálfkrafa skipt um verkfæri eftir vinnsluþörfum og getur sett saman 8/12/16 verkfæri í einu til að uppfylla allar vinnslukröfur.
- Hannað með þykknuðu stálrörssuðubeði, meðhöndlað með háum hita og spennulækkandi áhrifum, sem tryggir stöðugleika og nákvæmni vinnslu búnaðarins við langtíma notkun.
- Notar vinnupall með lofttæmisklemmu, sérstaklega hannað með 9 svæðum og 30 holustöðum, hvert svæði útbúið með sjálfstæðum stjórnrofa, sem getur meðhöndlað vinnslu á spjöldum af ýmsum stærðum.
- Útbúinn með skilvirkum tvöföldum ryksugara, sem tryggir að yfirborð hlutanna og jörðin séu hrein og ryklaus eftir vinnslu, sem gerir hann umhverfisvænni.
- Víðtækar aðgerðir, færar um að ljúka ýmsum vinnsluaðferðum eins og leturgröftun, skurði, borun, fræsingu og grópun, og uppfylla fjölbreyttar vinnsluþarfir flókinna hluta.
- Samhæft við ýmsa hugbúnaði, svo sem ArtCam, JD Paint, Type3 og A.spireog annar hugbúnaður af gerðinni CAD/CAM.
- Styður slökkviaðgerð á minni, ef óvæntar aðstæður eins og rafmagnsleysi koma upp við vinnslu, getur það haldið áfram að virka eftir endurræsingu, sem kemur í veg fyrir efnissóun.
- CATEKCNC veitir ítarlega leiðsögn eftir sölu og ókeypis þjálfun og býður upp á þriggja ára ókeypis ábyrgð og ókeypis viðhaldsþjónustu alla ævi.
Eiginleikar iðnaðargráðu 7x10 ATC CNC leiðar
- Útbúinn með ítölskum HSD 9KW sjálfvirkum verkfæraskiptispindli, með loftkælingartækni og hljóðlátri hönnun, sem útrýmir þörfinni fyrir vatnskælingu, með hámarkshraða allt að 24000 snúninga á mínútu, sem getur uppfyllt kröfur um hraða vinnslu, en hefur jafnframt sterkan skurðkraft og mikla nákvæmni.
- XYZ þríása nota allir japönsku Yaskawa Servómótorar, sem bjóða upp á mikinn hraða og mikið tog ásamt einstakri hreyfistýringargetu, sem gerir kleift að stjórna nákvæmri staðsetningu, hraða og hröðun.
- TBI Kúluskrúfugírkassi, með gírskiptinganýtni yfir 90%, með því að nota nákvæmar slípibrautir (nákvæmni allt að 0.1 míkron), sem tryggir framúrskarandi endurtekna staðsetningarnákvæmni.
- Notar nákvæmar Hiwin leiðarteina og línulegar legur, hentugar fyrir ýmis vinnuumhverfi, þar á meðal mikið álag, mikinn hraða og lágan hraða, og hefur góða höggþol.
- Notar CNC kerfi frá SYNTEC, með notendavænu viðmóti, auðvelt í notkun, með háþróaðri stjórnunaralgrímum, sem getur náð mikilli nákvæmni í stjórn á CNC búnaði og tryggt gæði vinnslu.
- Uppsett með reikistjörnugírstöngum, með skrúfgírshönnun, sem gerir kleift að nota hljóðlátan gang og mikið tog.
- Búin með öflugri vatnshringlaga lofttæmisdælu, auðveld í notkun og viðhaldi, með litlum hávaða (valfrjáls Beck lofttæmisdæla, lofttæmisdæla o.s.frv.).
- Miðlægt smurkerfi, fullkomlega sjálfvirk tímasett smurning á gírhlutum vélarinnar, sem kemur í veg fyrir tafir á viðhaldi vegna mannlegra þátta.
Upplýsingar um 7x10 sjálfvirka verkfæraskipti CNC hreiðurvélina

- HSD sjálfvirkur verkfæraskiptispindel
-
Ítalskur HSD spindill, mikil nákvæmni, langur líftími, lítill hávaði, lágmarks titringur.
- Línulegur sjálfvirkur verkfæraskipti
-
Í samanburði við sjálfvirka verkfæraskiptabúnaðinn af karússelgerð býður hann upp á hraðari verkfæraskipti, einfaldari viðhald og dregur úr þörfinni fyrir viðbótar servómótor og afköstur, sem gerir hann tiltölulega hagkvæmari.
- 9-svæða lofttæmisklemmu vinnuborð
-
Hvert svæði er sjálfstætt útbúið með einni eða fleiri loftgötum, sem gerir festingu efnisins þægilegri.
- Stjórnloki fyrir lofttæmisklemmusvæði
-
Óháðir stjórnrofar fyrir vinnuborðið með lofttæmisklemmu, hægt er að opna eða loka hverju svæði sjálfstætt.
- Sjálfvirkur smurolíutankur
-
Sjálfvirk miðlæg smurolíudæla, fullkomlega sjálfvirk smurning og viðhald vélarinnar, einföld í notkun.
- Stjórnhnappahópur
-
Neyðarstöðvunarhnappur, staðsetningarhnappur fyrir strokk, lofttæmingarhnappur, vinnsluræsihnappur.
- Klemmubúnaður til að aðskilja verkfærið og handfangið
-
Þegar blaðið er aðskilið frá hnífshaldaranum er hægt að nota þennan tæki til að klemma hnífshaldarann til að auðvelda fjarlægingu blaðið.
- Sendingarkerfi
-
Há-nákvæmir spíralformaðir rekki og gírar, Taiwan Hiwin 30 leiðarar.
- Rafmagns íhlutir
-
Hágæða rafmagnsíhlutir, mörg vörumerki invertera í boði.
- CNC stýrikerfi SYNTEC
-
CNC leiðarstýringarkerfi Taiwan SYNTEC er auðvelt í notkun og styður mörg forritunarmál og skráarsnið, sem gerir forritavinnslu og notkun þægilegri.
- Valfrjáls 5+4 loftknúinn borbanki
-
Borun beint í viðinn.
- Valfrjáls þýsk Becker lofttæmisdæla
-
Hærri kostnaður, sterkur kraftur.
Tæknilegar breytur 7x10 ATC CNC leiðar
| Gerð | CK-2130-T |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 2100 * 3000 * 200mm |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | HSD 9KW loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Tól tímarit | 8/12/16 línulegt verkfæratímarit |
| Kragi | ISO30 ER32 |
| Akstursbúnaður | Yaskawa servó mótor drif (Z-ás bremsumótor) |
| Breytileg tíðniakstur | Besti/Hpmont inverterinn |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tafla | Tómarúmsborð 9 svæði, 30 holur |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 30 línuleg ferkantað járnbrautar-/flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Tómarúmdæla | 11 kW (eða tvær 5.5 kW) vatnshringlaga lofttæmisdælur |
| Control System | Stýrikerfi Syntec frá Taívan / Mach3 |
| smurning System | Viðhaldskerfi fyrir miðlæga smurolíufyllingu |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 30000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Þyngd | 3500kg |
| mál | 4300 * 2800 * 2250mm |
Hvað getur 7×10 CNC leiðari með sjálfvirkum verkfæraskiptibúnaði gert?
Gildandi efni:
Bambus, tré, plast, PVC, akrýl, PCB, MDF, OSB, ál, kopar, trefjaplast, kolefnistrefjar, tilbúið efni, gervisteinn, PU, o.s.frv.
Gildandi atvinnugreinar:
- Húsgagnaframleiðsla: Skápahurðir, fataskáphurðir, skjáir, gluggakarmar, tréhurðir, rúm, bókahillur, borð, stólar og önnur húsgögn.
- Auglýsingaframleiðsla: Auglýsingaskilti, ljósakassar fyrir auglýsingar, auglýsingatöflur, auglýsingabréf, medalíur, lógó, kristalbréf o.s.frv.
- Handverksgjafir: Hengiskilti, skrautskilti, skraut, trékassar, tréleikföng, púsl, líkön o.s.frv.

CATEKCNC Við getum veitt þér alhliða sérsniðnar CNC-vélar. Hafðu samband við okkur og láttu okkur vita af þínum þörfum.
Sem OEM verksmiðja með 20 ára reynslu í framleiðslu á CNC leiðum, CATEKCNC getur boðið þér bestu þjónustuna, samkeppnishæfustu verðin og hæsta gæðaflokkinn.
| Gerð | CK-2130-T |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 2100 * 3000 * 200mm |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | HSD 9KW loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Tól tímarit | 8/12/16 línulegt verkfæratímarit |
| Kragi | ISO30 ER32 |
| Akstursbúnaður | Yaskawa servó mótor drif (Z-ás bremsumótor) |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tafla | Tómarúmsborð 9 svæði, 30 holur |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 30 línuleg ferkantað járnbrautar-/flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Tómarúmdæla | 11 kW (eða tvær 5.5 kW) vatnshringlaga lofttæmisdælur |
| Control System | Stýrikerfi Syntec frá Taívan / Mach3 |
| smurning System | Viðhaldskerfi fyrir miðlæga smurolíufyllingu |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 30000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Þyngd | 3500kg |
| mál | 4300 * 2800 * 2250mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.