4′x8' CNC húsgagnasmíðavél með fjórum verkfæraskiptingu
4x8ft fjögurra virkni rofi CNC tré hreiðurvél
[Lýsing á virkni]

Yfirlit yfir 4x8 CNC leið með fjórum skiptisnúningum
4*8 feta fjögurra virkni CNC-fræsarinn er aðallega notaður til að vinna úr ýmsum gerðum af spjöldum og húsgögnum. Hann er búinn fjórum 6KW loftkældum spindlum, hver með verkfæri til að skera, gata, rifja, fræsa og önnur vinnsluverkefni. Hins vegar er ekki hægt að nota þessa spindla samtímis. Sjálfvirk rofi þessara spindla er stjórnað af strokknum. Meðan á vinnslu stendur er hægt að skipta fljótt á spindlunum til að framkvæma vinnslu mismunandi ferla, sem sparar tíma og bætir skilvirkni. Loftþrýstikerfið fyrir spindla getur náð spindlaskiptum á 0.1 sekúndu og er búið slökkvikerfi. Jafnvel þótt óeðlileg staða komi upp við vinnsluna og vinnslan stöðvast, getur vélin samt haldið áfram vinnslunni eftir að hún er kveikt aftur, sem tryggir samfellu og stöðugleika vinnsluferlisins. Lofttæmisklemmuborðið er notað ásamt 4+2 staðsetningarstrokknum. 4*8 fullstór plata og staðsetningarstrokkurinn eru nálægt til að ljúka hleðslu, sem er auðveldara og sparar tíma.
4*8 feta fjögurra virkni CNC leturgröftur er mikið notaður í litlum og meðalstórum húsgagnaverksmiðjum, húsgagnaframleiðsluverkstæðum, sérstaklega í framleiðslu á skápum, fataskápum og hurðarspjöldum með framúrskarandi afköstum.
Kostir CNC-fræsara með lofttæmisklemmuborði og fjórum sjálfvirkum skiptispindlum
- Mikil afköst og hröð skurðun
-
Með fjórum 6kw háhraða loftkældum spindlum með hraða upp á 18000r/mín, getur það framkvæmt hraða skurð og vinnslu á ýmsum efnum, bætt framleiðsluhagkvæmni og lokið vinnsluaðgerðum fljótt.
- Mikil nákvæmni og núll villu
-
Notkun 1.5 kW servómótors með háum togkrafti og reikistjörnugírslækkun tryggir á áhrifaríkan hátt nákvæmni og stöðugleika vinnslunnar, með villu sem er ekki meiri en 0.1 mm, sem uppfyllir ströngustu kröfur nútíma heimilisbúnaðariðnaðarins um nákvæmni vinnslu og tryggir gæði vinnslunnar.
- Fjölhæfni og sveigjanleiki
-
CNC-grafvélin með fjórum spindlum getur framkvæmt skurð, borun, grófsmíði, grafít o.s.frv. og hentar vel til vinnslu á hurðarspjöldum og skápum. Fjórar hraðvirkar loftkældar spindlar sjá um verkfæraskipti með strokkskiptingu, sem eykur sveigjanleika og notagildi búnaðarins.
- Vingjarnlegt stjórnkerfi
-
LNC CNC kerfið hefur notendavæna hönnun á stjórnviðmóti og er einfalt og þægilegt í notkun. Starfsmenn geta unnið eftir einfalda kennslu án nokkurrar faglegrar færni, sem dregur úr erfiðleikum við notkun og eykur vinnuhagkvæmni.
- Sparaðu launakostnað og bættu nýtingu plötunnar
-
Ein manneskja getur stjórnað mörgum vélum, sem dregur úr fjölda starfsmanna og lækkar launakostnað. Á sama tíma, með því að nota fínstilltan hugbúnað til að nýta blaðið á sanngjarnan hátt, eykur nýtingarhlutfall blaðsins verulega.
- Stöðugleiki og endingu
-
Rúmið er soðið með þungu, þykku ferkantuðu stáli og hefur verið spennuléttað. Göngugrindin er sterk og endingargóð. Hún er knúin áfram af nákvæmum gírum og rekkjum og hefur stöðugan rekstur, lágan hávaða, mikinn hraða og mikla staðsetningarnákvæmni.
- Umhverfisvernd
-
Það er búið tvöföldu ryksöfnunarkerfi sem getur á áhrifaríkan hátt tekið í sig sag og viðarösku sem myndast við vinnslu, bætt vinnuumhverfið á áhrifaríkan hátt, náð ryklausri vinnslu og dregið úr skaða á heilsu starfsmanna.
- Auðvelt að ganga
-
Það er búið vinnuborði með lofttæmisklemmu, staðsetningarstrokka og sjálfvirku verkfærastillingartæki. Vinnuborðið með lofttæmisklemmu auðveldar að hlaða og losa plötuna. Sjálfvirka verkfærastillingartækið getur framkvæmt fullkomlega sjálfvirka verkfærastillingu fyrir verkfæri af mismunandi lengd og þvermál, sem er auðvelt í notkun.
Upplýsingar um 4x8 feta fjögurra virkni rofa CNC leið

- Fjögurra spindla rofi
-
Með því að nota fjóra CATEKCNC Með sérstökum 6KW háhraða loftkældum spindlum er hægt að skipta sjálfvirkt á fjórum spindlum innan 1 sekúndu til að mæta þörfum fjölbreyttra vinnsluvara. Við vinnslu eru nauðsynleg verkfæri sett upp á spindlana. Við vinnslu þarf aðeins einfaldar stillingar fyrir stjórnkerfið og vélin getur sjálfkrafa skipt um verkfæri sem þarf fyrir hverja vinnslu á vinnustykkinu. Hægt er að vinna plötu að fullu í einni aðgerð eftir að hún hefur verið sett í vélina, án þess að þurfa að stöðva vélina og skipta handvirkt um verkfæri, sem bætir vinnsluhagkvæmni til muna.
- Tómarúmsklemmupallur
-
Notkun 11KW lofttæmisdælu með 6 svæða 24 holu lofttæmisklemmupalli getur dregið verulega úr plötum af mismunandi stærðum og tryggt að þær hreyfist ekki eða færist til hliðar við vinnslu, sem bætir nákvæmni og skilvirkni vinnslunnar.
- Segulloki og smurkerfi
-
Segullokinn er notaður til að stjórna snúningsrofunum. Sjálfvirki smurolíutankurinn getur stillt smurbilið og smurtíma.
- Handhjól fyrir púlsstýringu
-
Ytri púlsstýringarhandhjól, þægilegt fyrir stillingu verkfæra.
- Drive kerfi
-
1.5 kw öflugur servómótor, Japan Shinpo plánetuhjóladrif.
- Rykskammtarkerfi
-
Staðlað ryksöfnunarkerfi til að safna á áhrifaríkan hátt viðarflögum og ryki sem myndast við vinnslu.
- Sjálfvirkur ýtibúnaður
-
Sjálfvirkur efnisþrýstingsbúnaður hylur sjálfkrafa vinnuborðið og ryksuga það eftir að vinnslu er lokið.
- LNC stjórnkerfi
-
Taívan LNC stjórnkerfi, einföld notkun og notendavænt viðmót.
Tæknilegar breytur fjögurra virkni rofa CNC tréskurðarvél
| Gerð | CK-1325-4T |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt stálgrind úr öldruðu stáli, styrktir stálbjálkar |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 6KW háafls loftkældur spindill * 4 |
| Snælduhraði | 6000-18000r / mín |
| Akstursbúnaður | 1.5 kW servómótor drif (Z-ás bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tafla | Tvöfalt lags tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Control System | Taívan LNC / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 2700kg |
| mál | 3950 * 2150 * 2100mm |
Notkunarsvið 4x8 feta CNC leturgröftarvélar með fjórum spindlum
4*8 feta fjögurra virkni CNC leiðarvél er aðallega notuð til húsgagnavinnslu. Hún hefur virkni eins og borun, skurð, grófun og fræsingu. Hún er hentug fyrir heimilisskreytingar, skápa, fataskápa, skrifstofuhúsgögn, sjónvarpsskápa, náttborð, skóskápa, bókahillur, vínskápa, bakgrunnsveggi, holar grindur, málningarlausar hurðir, trévinnuskreytingar, tréhandverk, skáphurðir, skjái, þrívíddarbylgjuplötur, auglýsingagerð, framleiðslu á hljóðfærabúnaði og önnur svið. Hún er hægt að nota til að vinna úr ýmsum gerðum af plötum, svo sem: gegnheilum viðarplötum, hunangsseimaplötum, fjöllaga plötum, vistvænum plötum, spónaplötum, þéttleikaplötum, spónaplötum, evrópskum furuplötum, gipsplötum, holum plötum, plastplötum, bakelítplötum, PCB-plötum, akrýlplötum og öðrum plötum.

Vélarferli CNC-fræsara með fjórum skiptispindlum og lofttæmisklemmuborði
- Undirbúningur: Áður en aðgerðin hefst þarf fyrst að athuga hvort rafmagn sé á búnaðinum og staðfesta hvort nauðsynleg verkfæri, festingar, plötur o.s.frv. séu tilbúin og athuga hvort ýmsar aðgerðir CNC-hreiðurvélarinnar virki eðlilega, svo sem hreyfiás, mótor, skurðarverkfæri o.s.frv.
- Undirbúningur fyrir ræsingu: Kveikið á rofanum á CNC hreiðurvélinni og sleppið neyðarstöðvunarhnappinum til að tryggja að búnaðurinn hafi gert viðeigandi undirbúning fyrir gangsetningu, farið í stýrikerfið og hafið notkun vélarinnar til að undirbúa vinnslu.
- Flytja inn vinnsluskrár: Veldu viðeigandi vinnsluskrár í samræmi við efni og vinnslukröfur og fluttu þær inn í CNC hreiðurvélina.
- Staðsetning vinnuhluta: Festið vinnustykkin sem á að vinna úr á lofttæmisklemmuborðinu til að tryggja stöðugleika vinnustykkisins.
- Stilla breytur: Stilltu breytur hreiðurvélarinnar í samræmi við stærð og vinnslukröfur vinnustykkisins, þar á meðal hraða, fóðrunarhraða, verkfæri o.s.frv.
- Byrjaðu vinnslu: Byrjaðu að keyra vinnsluforritið. Meðan á vinnsluferlinu stendur ætti að fylgjast með stöðu vélarinnar hvenær sem er til að tryggja að vinnsluferlið gangi snurðulaust fyrir sig.
- Eftirlit og aðlögun: Ef vandamál koma upp eða þarf að stilla á meðan á vinnsluferlinu stendur, er hægt að gera stillingar handvirkt. Til dæmis, ef þarf að skipta um verkfæri, er hægt að skipta um verkfæri handvirkt og endurstilla það.
- Ljúka vinnslu: Eftir að vinnslu er lokið skal slökkva á CNC hreiðurvélinni og framkvæma nauðsynlega hreinsun.
| Gerð | CK-1325-4T |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt stálgrind úr öldruðu stáli, styrktir stálbjálkar |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 6KW háafls loftkældur spindill * 4 |
| Snælduhraði | 6000-18000r / mín |
| Akstursbúnaður | 1.5 kW servómótor drif (Z-ás bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tafla | Tvöfalt lags tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Control System | Taívan LNC / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 2700kg |
| mál | 3950 * 2150 * 2100mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.