Carousel ATC CNC leið með sjálfvirkri hleðslu og losun bein sölu frá verksmiðju
Carousel ATC CNC leið með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
[Lýsing á virkni]

CNC-fræsarinn ATC með sjálfvirkri hleðslu- og losunarpalli samþættir aðgerðir eins og sjálfvirka hleðslu, hagræðingu vinnslukerfa, skurð, raufar, borun og sjálfvirka efnislosun, og hvert ferli er óaðfinnanlega tengt. Allt vinnsluflæði vélarinnar er sjálfvirkt. Við vinnslu vélarinnar þurfa starfsmenn aðeins að afferma fullunnu vörurnar á færibandspallinn, sem hefur ekki áhrif á samfellu fræsingarvinnslunnar og getur aukið framleiðsluhagkvæmni um meira en 30%. Hann er búinn miðlægu, greindu rykhreinsunarkerfi sem safnar á áhrifaríkan hátt viðarflögum og ryki sem myndast við vinnsluna til að tryggja hreint vinnuumhverfi. Snældan notar háþróaðan verkfæraskipti fyrir hringlaga verkfæri, sem getur sparað meira en 95% af verkfæraskiptatíma samanborið við handvirka verkfæraskipti. Með sjálfvirkri hleðslu- og losunarpalli getur eitt tæki sparað 2 til 3 handavinnu. Að auki, með því að hámarka leturgerð með faglegum hreiðurhugbúnaði, er hægt að auka virka nýtingarhlutfall efnisins í meira en 98%.
Hvernig virkar hleðslu- og affermingarpallur CNC hreiðurvélarinnar?
Hleðslupallurinn er búinn vökvastýrðum lyftibúnaði sem getur sjálfkrafa stillt hæðina í samræmi við hæð staflaðra platna. Nákvæmur leysigeislaskynjari tryggir að plöturnar sem á að hlaða séu alltaf í bestu stöðu og að villan sé stjórnað á millimetrastigi til að forðast síðari frávik í vinnslu. Þegar fjöldi platna minnkar lyftist pallurinn sjálfkrafa til að viðhalda virkri vinnufjarlægð aðsogsbúnaðarins. Sogbollar á þverslá CNC-fræsivélarinnar grípa plöturnar fast frá hleðslupallinum. Plöturnar eru knúnar áfram af þverslánum og hreyfast meðfram Y-ás vélarinnar að lofttæmisklemmuvinnuborðinu. Engin handvirk íhlutun er nauðsynleg í ferlinu. Eftir að efnið hefur verið sett á lofttæmisklemmuvinnuborðið byrjar staðsetningarstrokkurinn að ganga og strokkurinn ýtir sjálfkrafa plötunni á móti föstu vinnslustöðunni og vélin byrjar sjálfvirka vinnslu. Eftir að vinnslunni er lokið ýtir loftþrýstingsþrýstikerfið á þverslánum unnar plötur frá vinnsluborðinu að losunarpalli færibandsins og lýkur auka ryksöfnun vinnuborðsins meðan á ýtingarferlinu stendur. Eftir að plata hefur verið unnin hefst losunarbyggingin strax og hleðslupallurinn mun einnig undirbúa næstu plötu til vinnslu fyrirfram, sem gerir sér grein fyrir hleðslu-vinnslu-losun-hleðslu hringrásinni, sem styttir losunartímann um meira en 60% og hægt er að framleiða samfellt í 24 klukkustundir.
Kostir sjálfvirkrar hleðslu og losunar CNC-leiðar með Carousel ATC, sem hentar vel fyrir framleiðslu á skápum og fataskápum.
- Mikil vinnsluhagkvæmni, vinnuaflssparandi og fær um að starfa allan sólarhringinn.
- Snúningsverkfæraskiptibúnaður, búinn yfir 12 verkfærum í einu, sem sparar tíma með sjálfvirkum verkfæraskiptum.
- 9KW sjálfvirkur verkfæraskiptissnælda með hámarkshraða 24,000 snúninga á mínútu, sem gerir kleift að vinna efni hratt.
- Lofttæmisklemmuborð með mörgum svæðum og holustöðum, hvert svæði stjórnanlegt sjálfstætt fyrir sveigjanlega notkun.
- 4+2 staðsetningarstrokka, sem einfaldar staðsetningu og staðsetningu borða.
- Vökvastýrð lyftipallur fyrir sjálfvirka efnishleðslu.
- Losunarpallur í færibandsstíl, losar sjálfkrafa unnin efni til að spara tíma.
- TBI Kúluskrúfur + spírallaga rekki + gírar, sem tryggir hraða hreyfingu og meiri nákvæmni í staðsetningu.
- ISO30 verkfærahaldari og ER32 spennhylki, sem býður upp á fjölbreytt úrval af verkfærasamhæfni.
- LNC CNC kerfi, með mjög snjöllum og samþættum stýringum með einfaldri notkun.
- Sjálfvirkt miðlægt smurningarkerfi, sem veitir tímabundna smurningu og viðhald fyrir vélina.
- Miðlægt ryksöfnunarkerfi, sem safnar sjálfkrafa úrgangi og viðarflögum sem myndast við vinnslu.
Upplýsingar um CNC leið með hringlaga tólaskipti og sjálfvirkri hleðslu og affermingu

- Servó mótor
-
Mikil stjórnunarnákvæmni, stöðugur rekstur, hröð kraftmikil svörun, sterk ofhleðslugeta og breitt hraðasvið, framúrskarandi afköst.
- Hringekjuverkfæraskipti
-
Hraður verkfæraskiptihraði, þétt uppbygging, hefur ekki áhrif á hámarks vinnsluhæð.
- Vinnuborð fyrir lofttæmisklemmu
-
Viðarplatan sem á að vinna úr er sjálfkrafa fest á vinnuborðið, auðvelt í notkun.
- Stjórnloki fyrir lofttæmisklemmusvæði
-
Þessi lokahópur getur stjórnað opnun og lokun hvers loftgat á vinnuborðinu fyrir lofttæmisklemmu.
- Klemmubúnaður til að aðskilja verkfærið og handfangið
-
Þegar blaðið er aðskilið frá hnífshaldaranum er hægt að nota þennan tæki til að klemma hnífshaldarann til að auðvelda fjarlægingu blaðið.
- Sjálfvirkur smurolíutankur
-
Hægt er að stilla smurningartímabilið og smurningartíma og olíutankurinn mun sjálfkrafa smyrja gírkassann samkvæmt stillingunum.
- 4+2 staðsetningarstrokka
-
Staðsetjið og festið fullstærðarplötuna nákvæmlega.
- Flutningssogbolli
-
Tvöföldu sogskálarnir geta tekið plötuna fast í gegnum hleðslupallinn og komið henni fyrir á tilgreindum stað á vinnuborðinu.
- Fóðrunarrúlla
-
Minnkaðu stöðurafmagn milli borðplötunnar og vinnsluplötunnar, auðveldaðu hleðslu og komdu í veg fyrir slit á borðplötunni.
- Sjálfvirkur hleðslupallur
-
Hleð sjálfkrafa inn tréplötur og hækka og lækka hæðina sjálfkrafa með innrauða skynjara.
- Sjálfvirkur losunarpallur
-
Losunarpallur fyrir færiband sem getur sjálfkrafa flutt unnin vinnustykki.
Tæknilegar breytur fyrir ATC CNC leið með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
| Gerð | CK-1325-AT |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykknuð stálgrind úr öldruðu stáli, stálbjálkar, þykknuð grindarsúlur |
| Bed | Óháður stjórnskápur með truflunum fyrir vinnslumiðstöðvarrúm (þungvinnurúm) |
| Snælda | HQD 9KW öflugur loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Hátt tog 1.5 kW hreinn servó mótor drif * 4 (Z ás notar bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tól tímarit | 6/8/10/12 tímarit fyrir karrusellverkfæri |
| Tafla | Tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Control System | Taívan LNC stjórnkerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V 50 / 60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Ýta | Fullsjálfvirkt þrýstingsstrokkatæki |
| hleðsla | Sjálfvirk lyftipallur |
| Losun | Sjálfvirkur rúlluflutningspallur fyrir losun |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 28000mm / mín |
| Þyngd | 4600kg |
| mál | 9850 * 2150 * 2200mm |
Aukahlutir fyrir ATC CNC leiðara með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
| Snælda | Ítalskur HSD spindill/ítalskur HITECO spindill |
|---|---|
| Control System | Syntec/NCStudio/Mach3 o.s.frv. |
| Sá blað | Hægt er að snúa saghnífnum til að skera borðið |
| 5+4 loftþrýstiborunarsett | HQD 5+4 loftþrýstiborunarbúnaður/CNC hliðarfræsingarhornhaus |
| Þrýstingur Roller | Hægt er að stjórna tvöföldum stöngum óháðum loftþrýstivalsum hver fyrir sig til að festa plötuna. |
| Merki Machine | Fullsjálfvirk prent-, leturgerðar- og merkingarvél |
| Aðferð til að skipta um verkfæri | Línulegur verkfæraskipti (8/12/16) |
Notkunarsvið Carousel ATC CNC leiðar með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
Skápar, fataskápar, borð, stólar, bókahillur, rúm, náttborð, skrifstofuhúsgögn, sýningarskápar, forn húsgögn, húsgögn úr rósaviði, klassísk húsgögn, húsgögn í evrópskum stíl, baðherbergisskápar, hurðir úr gegnheilum við, málningarlausar hurðir, handunnnar viðarhurðir, skjáir, handverksgluggar, tölvuborð, fundarborð, skjalaskápar, saumavélaborð, leikjatölvuskápar, keilubrautir, innréttingar fyrir lestir, dýnur, hlífðarumbúðaefni, þrívíddar bylgjuborð, listræn lágmyndir, opnir skjáir, veggmyndir, lágmyndir, opnir hengiskraut, trélíkön, gjafakassar, tré-/akrýlskilti, upplýst skilti, auglýsingaskjáir, PVC-skornir stafir, gítarplötur, píanóhús, hátalaraskápar, samsettar hurðir, skáphurðir, milliveggir, rafmagnsskápahús, hljóðfærahús, vélbúnaðarhlutar, kolefnisþráðasamsett efni, forn hillur, lítil upplýst skilti, akrýl háglans leturgröftur og lotuframleiðsla á skiltum.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr Carousel ATC CNC leið með sjálfvirkri hleðslu og affermingu

| Gerð | CK-1325-AT |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykknuð stálgrind úr öldruðu stáli, stálbjálkar, þykknuð grindarsúlur |
| Bed | Óháður stjórnskápur með truflunum fyrir vinnslumiðstöðvarrúm (þungvinnurúm) |
| Snælda | HQD 9KW öflugur loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Hátt tog 1.5 kW hreinn servó mótor drif * 4 (Z ás notar bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tól tímarit | 6/8/10/12 tímarit fyrir karrusellverkfæri |
| Tafla | Tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Control System | Taívan LNC stjórnkerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V 50 / 60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Ýta | Fullsjálfvirkt þrýstingsstrokkatæki |
| hleðsla | Sjálfvirk lyftipallur |
| Losun | Sjálfvirkur rúlluflutningspallur fyrir losun |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 28000mm / mín |
| Þyngd | 4600kg |
| mál | 9850 * 2150 * 2200mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.