Línuleg ATC viðarfræsari með borvélasetti og 3D snúningsás fyrir spjaldhúsgögn
Línuleg ATC CNC hreiðurvél með borbanka og 3D snúningsás
[Lýsing á virkni]

CK-1325-TDS er mjög skilvirk og fjölnota sjálfvirk CNC-fræsari sem byggir á ... línuleg ATC leið með því að bæta við 5+4 loftknúnum borvél og 3D snúningsás. Hún er með línulegu sjálfvirku verkfæraskiptakerfi sem getur haldið allt að 16 verkfærum í einu, og verkfæraskipti eru kláruð á aðeins tveimur sekúndum. Þetta gerir kleift að skipta sjálfkrafa um verkfæri við vinnslu ýmissa flókinna hluta, sem útilokar tímann sem sóast í handvirk verkfæraskipti. Meðfylgjandi 5+4 loftknúna borsett notar "5+4" lóðrétta boruppsetningu, sem þýðir að samtals níu bor geta auðveldlega tekist á við lóðréttar borunarferla í framleiðslulínum skápa og klárað fljótt borun á lóðréttum holum í aðliggjandi lóðréttum holum (eða svo er hægt að velja borvél sem styður lárétta og lóðrétta uppröðun til að uppfylla flóknar kröfur um lárétt holur). Sjálfvirki verkfæraskiptasnældan og borsettið vinna saman, sem dregur verulega úr fjölda verkfæraskipta og bætir borunarhagkvæmni um meira en 60% við vinnslu verkefna með mikilli borunarþörf. Að auki er vélin búin 3D snúningsás, sem styður fjögurra ása tengingu, sem gerir hana hentuga til að skera út þrívíddarvörur eins og súlur og styttur, og víkkar þannig notkunarsvið hennar.
Hvað er 5+4 borbanki og hvernig virkar hann?
5+4 loftþrýstiborunarbankinn sem ATC CNC-fræsirinn notar samanstendur af 9 borum sem eru dreifðir í L-laga formi á báðum hliðum boraraðarinnar, sem geta mætt þörfum gata með mismunandi bili á borðinu og eru mjög hentugir til að bora hraðar aðliggjandi holur í skápvinnslu (eins og festingarholur á þriggja-í-einn tengibúnaði). Allir borar eru raðaðir í lóðrétta átt og eru sérstaklega notaðir til að vinna lóðréttar holur í húsgögnum (eins og festingarholur á hliðarplötum og lagskiptum borðum), sem tryggir á áhrifaríkan hátt nákvæmni og lóðrétta stöðu gatanna. Og það notar sérstakan bor til að bora holur. Í samanburði við að nota fræsara til að stækka gatið er brún boraðs gats sléttari og gæðin betri.
Loftþrýstiborinn er stjórnaður af CNC kerfinu, knúinn til að snúast af servómótor, og mismunandi bor eru skipt með hjálp sívalnings. Hann getur sjálfkrafa skipt yfir í viðeigandi borsamsetningu samkvæmt fyrirfram stilltu forriti. Þegar unnið er með aðliggjandi holur er hægt að stjórna mörgum borum samtímis til að ljúka boruninni, án þess að þurfa að vinna eitt hol í einu, án handvirkrar íhlutunar í gegnum ferlið og án þess að stoppa til að skipta um verkfæri. Þessi borpakka getur verið útbúinn með borum af mismunandi þvermáli (t.d. 8 mm, 10 mm, o.s.frv.) og getur sjálfkrafa aðlagað mismunandi kröfur um holuþvermál með hugbúnaðarstillingum. Til dæmis, þegar unnið er með hjöruholur, er hægt að nota stóran bor; þegar unnið er með þriggja-í-einn tengiholur er notaður staðlaður bor. Í samanburði við hefðbundnar CNC fræsarar sem eru búnir aðeins einum spindle, getur 5+4 borbankinn aukið borunarhagkvæmni um meira en 5 sinnum, sem gerir hann hentugri fyrir fjöldaframleiðslu á fataskápum og skápum.
Kostir línulegrar ATC CNC leiðar með borbanka og 3D snúningsás
- Línulegur sjálfvirkur verkfæraskipti: Hægt er að setja upp allt að 16 verkfæri í einu og mismunandi verkfæri hafa skýra verkaskiptingu og hægt er að skipta sjálfkrafa á milli þeirra í gegnum stjórnkerfið.
- 5+4 loftknúnir borbankar: Hægt er að setja upp 9 bor í einu og hægt er að skipta sjálfkrafa um bor í samræmi við stöðu vinnsluholunnar til að bæta skilvirkni borunar.
- Taívan LNC CNC kerfi, einföld aðgerð, mjög greindur, allar aðgerðir birtast innsæislega á kerfisviðmótinu og CNC byrjendur geta einnig auðveldlega stjórnað því.
- CNC-fræsarinn er sérstaklega smíðaður úr þykkum, ferkantaðri stálsuðubotni, þykkum gantry-bjálka og fínt unnin með gantry-fræsvélinni. Leiðarlínan er sett upp nákvæmar og aflagast ekki við notkun.
- Hægt er að skipta á milli sjálfvirkra verkfæraskipta og loftknúinnar borbanka. Bortækið er ætlað fyrir borun og spindillinn er notaður til að skera, fræsa og grafa, sem eykur vinnsluhraðann á áhrifaríkan hátt.
- Tímastillt sjálfvirkt smurningarkerfi, hægt er að stilla smurningartíma og millibil eftir notkun til að lengja endingartíma vélarinnar.
- Vinnuborð með lofttæmisklemmu, 4+2 staðsetningarstrokka, eftir að platan er sett á vinnuborðið er hægt að setja hana sjálfkrafa í fasta stöðu, sem er auðvelt í notkun.
- Sjálfvirk verkfærastillingarbúnaður, verkfæri af mismunandi lengd og þvermál geta verið kvörðuð sjálfkrafa, sem útrýmir vandræðum með handvirka kvörðun núllpunkts.
- TBI Kúluskrúfa, 30 stýripinnar/línulegar legur, lágt rekstrarhljóð og stöðugur rekstur.
- Þrívíddar snúningsás með 2000 mm lengd og 200 mm þvermál, notaður til að skera snúningsyfirborð rómverskra súla og handverksskraut.
Upplýsingar um línulega ATC CNC leið með gangborunarpakka og 3D snúningsás

- 9kw sjálfvirkur verkfæraskiptispindel
Mikill hraði, mikið tog, mikill vinnsluhraði og stuðningur við sjálfvirka verkfæraskipti.

- Línulegur verkfæraskipti
Það er fest á gantry-pallinum og hreyfist samhliða gantry-pallinum, sem dregur úr hreyfifjarlægð spindilsins þegar skipt er um verkfæri og eykur hraða verkfæraskiptanna.

- Sjálfvirkur verkfærastillingarbúnaður
Fyrir fyrstu vinnslu eða eftir hverja verkfæraskipti mælir þetta tæki sjálfkrafa lengd verkfærisins, ákvarðar staðsetningu verkfærisoddsins og gefur kerfinu fyrirmæli um að bæta upp í samræmi við það.

- Stjórnloki fyrir lofttæmisklemmusvæði
Þessi lokahópur getur stjórnað opnun og lokun hvers loftgat á vinnuborðinu fyrir lofttæmisklemmu.

- Sjálfvirkt miðlægt smurningarkerfi
Hægt er að stilla smurningartímabilið og smurningartíma til að smyrja gírkassann sjálfkrafa.

- LNC stjórnkerfi
Taívan LNC Stjórnkerfi, þroskað og stöðugt, með notendavænu rekstrarviðmóti.

- Rack
Slípað spírallaga rekki fyrir meiri nákvæmni.

- Klemmubúnaður til að aðskilja verkfærið og handfangið
Þegar blaðið er aðskilið frá hnífshaldaranum er hægt að nota þennan tæki til að klemma hnífshaldarann til að auðvelda fjarlægingu blaðið.

- Glæpaæfing
Það notar HQD forþjöppuðu CNC borvél, sem er hágæða, með lágt hitastig, lágt hljóð, 3200r/mín, rúmar 9 bor og framkvæmir lotubundin holuopnunarvinnu í tré. Við notum hágæða tveggja staða þriggja vega beinvirka segulmagnaða loka, sem eru næmir fyrir bakkhreyfingu og geta ræst við núllþrýsting/lágt lofttæmi. Lokahópurinn notar tvíraða segulmagnaða loka með samþættri raflögn, sem dregur verulega úr bilinu milli loka í lengdarstefnu. Einn loki samþætta lokahópsins notar pinnalaga spólu og plötulaga lokinn með þéttiþéttingu er settur upp til að auðvelda viðhald.

- snúningsás 4. ás
Það getur klemmt sívalningslaga vinnustykki og snúið þeim til að vinna úr snúningsyfirborði þeirra.

Tæknilegar breytur línulegrar ATC CNC leiðar með gangborunarpakka og 3D snúningsás
| Gerð | CK-1325-TDS |
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt stálgrind úr öldruðu stáli, styrktir stálbjálkar |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Snælda | HQD 9KW öflugur loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Hátt tog 1.5 kW hreinn servó mótor drif * 4 (Z ás notar bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tól tímarit | 8/12/16 línulegt verkfæratímarit |
| Tafla | Tvöfalt lags tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Drill | 5+4 loftþrýstiborunarsett |
| Control System | Taívan LNC / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Max. Vinnuhraði | 28000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Þyngd | 3000kg |
| mál | 3900 * 2150 * 2100mm |
Notkunarsvið CNC hreiðurvéla með borbanka og 3D snúningsás
Fataskápar, skápar, innréttingar, skápar, tréhurðir, samsettar hurðir, vínskápar, tatami-dúkar, náttborð, rennihurðir, hurða- og gluggakarmar, sýningarskápar, skrifstofuhúsgögn, viðarskreytingar, veggklæðning, myndarammar, borð, stólar, rúm, bylgjupappa, gataðar plötur og önnur húsgögn og fylgihlutir.
Snúningsásinn er hægt að nota til að skera rómverskar súlur, styttur, stigahandrið, fætur í stíl Queen Anne, borðfætur, sófafætur, rúmfætur og aðra þrívíddarhluta.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr línulegri ATC CNC leið með borabanka
| Gerð | CK-1325-TDS |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt stálgrind úr öldruðu stáli, styrktir stálbjálkar |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Snælda | HQD 9KW öflugur loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Hátt tog 1.5 kW hreinn servó mótor drif * 4 (Z ás notar bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tól tímarit | 8/12/16 línulegt verkfæratímarit |
| Tafla | Tvöfalt lags tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Drill | 5+4 loftþrýstiborunarsett |
| Control System | Taívan LNC / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Max. Vinnuhraði | 28000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Þyngd | 3000kg |
| mál | 3900 * 2150 * 2100mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ











Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.