Línuleg ATC CNC leið með sveifluhníf og CCD til að skera froðu og kolefnistrefjar
Fjölnota CNC leiðari með sveiflukenndri skeri og CCD
[Lýsing á virkni]

CK-1325-TK er fjölhæf CNC leturgröftur-skurðarvél búin sjálfvirku verkfæraskiptakerfi, sveifluhníf og CCD myndavél. Hún er með 9KW sjálfvirkum verkfæraskiptasnúði og línulegu verkfærageymslu, sem gerir kleift að skera, grafa, bora og fræsa efni eins og húsgögn og MDF plötur án þess að þurfa að skipta handvirkt um verkfæri, sem bætir verulega skilvirkni vinnslunnar. Að auki getur sveifluhnífurinn á þessari vél auðveldlega tekist á við skurðarverkefni fyrir sveigjanleg efni eins og efni, froðuplötur, leður og pappa. CCD myndavélin greinir nákvæmlega prentað mynstur á efni, sem gerir kleift að klippa kerfisbundið. Með því að samþætta línulegan ATC, sveifluhníf og CCD myndavél í eina vél, hentar CK-1325-TK sérstaklega vel fyrir lítil verkstæði eða verksmiðjur með takmarkað pláss. Hún sparar ekki aðeins gólfpláss heldur uppfyllir einnig að fullu fjölbreyttar framleiðsluþarfir verksmiðja.
Kostir ATC CNC leiðar með sveifluhníf og CCD myndavél
- 9KW sjálfvirkur verkfæraskiptissnælda, ISO30 verkfærahaldari, breitt verkfærasamhæfnisvið, getur gert sjálfvirka skiptingu á 6-12 verkfærum.
- Notið XDW fjögurra ása CNC leið ásamt sérstöku sveiflukerfi, fullkomnar aðgerðir, mannlegt rekstrarviðmót, styður ýmsa háþróaða virkni.
- Vinnuborð með lofttæmisklemmu + samsettri vinnuborð með T-rifum. 4+2 staðsetningarstrokka með lofttæmisklemmupalli geta staðsett 4*8 plötur í fullri stærð hratt og geta einnig notað T-rif til að festa ýmis smærri vinnustykki, sem er sveigjanlegt í notkun.
- XYZ þriggja ása kerfi notar servómótor og aflgjafarsamsetningu, hraðvirka staðsetningu, lágan hávaða og stöðugan rekstur.
- Með því að nota sjálfvirka verkfærastillingartækið, óháð lengd og stærð verkfærisins sem notað er, getur það sjálfkrafa kvarðað núllpunktinn.
- 3KW ryksafnarinn er tengdur við miðlæga ryksafnarakerfi vélarinnar, sem getur náð 0 rykvinnslu og er umhverfisvænni.
- Hægt er að skipta um samsetningu CCD myndavélar og sveifluhnífs með sjálfvirkri verkfæraskiptingu til að skera sveigjanleg efni eins og bílmottur, froðu, EVA, auglýsingaskilti með KT-efni o.s.frv.
- Það er búið miðlægu smurningarkerfi sem smyr og viðheldur sjálfkrafa öllum gírkassahlutum vélarinnar, sem auðveldar viðhald.
Upplýsingar um línulega ATC CNC leið með sveifluhníf og CCD myndavél

- CCD myndavél og sveiflutæki
Sveiflutólið getur skorið sveigjanlegt efni og CCD-myndavélin (með fyllingarljósi) getur framkvæmt sjónræna staðsetningu eða brúnagreiningu.

- Sjálfvirk verkfæraskiptissnælda og línulegt verkfæratímarit
Snældan getur framkvæmt vinnsluaðgerðir venjulegar fræsara, er með sjálfvirka verkfæraskiptingu og er búin línulegu verkfærablaði með afkastagetu upp á 8/12/16.

- Lofttæmisklemmu + T-rifa samsett vinnuborð
Þrjár langsum T-raufar eru bættar við vinnuborðið fyrir lofttæmisklemmu til að gera klemmu vinnustykkisins sveigjanlegri.

- Sendingarkerfi
Nákvæmar jarðlaga spíralgrindur og Taiwan Hiwin leiðarar tryggja á áhrifaríkan hátt nákvæmni vinnslu og endingu vélarinnar.

- Dragkeðjur
Verndaðu kapla og olíuleiðslur og gerðu þeim kleift að hreyfast sveigjanlega með hreyfanlegum hlutum, til að koma í veg fyrir slit og flækju í leiðslum.

- Sjálfvirk smurningarkerfi
Smurkerfið getur smurt gírkassann sjálfkrafa samkvæmt fyrirfram ákveðnum smurningartímabilum og smurningartíma.

- Klemmubúnaður til að aðskilja verkfærið og handfangið
Þegar blaðið er aðskilið frá hnífshaldaranum er hægt að nota þennan tæki til að klemma hnífshaldarann til að auðvelda fjarlægingu blaðið.

- XDW fjölnota fjögurra ása CNC kerfi
Hægt er að skipta sjálfvirkt um verkfæri og sveiflukennd skurðarverkfæri.

Tæknilegar breytur fjölnota ATC CNC leturgröftur-skurðarvél með sjónrænum sveifluhnífsskurðarkerfi
| Gerð | CK-1325-TK |
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt stálgrind úr öldruðu stáli, styrktir stálbjálkar |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Snælda | HQD 9KW öflugur loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Hátt tog 1.5 kW hreinn servó mótor drif * 4 (Z ás notar bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tól tímarit | 8/12/16 línulegt verkfæratímarit |
| Tafla | Tvöfalt lags tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Sveifluhnífur | Sveifluhnífur fyrir sveigjanleg efni |
| Edge Vinnsla | CCD eftirlitsmyndavél |
| Control System | Taívan LNC stjórnkerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Max. Vinnuhraði | 28000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Þyngd | 3000kg |
| mál | 3950 * 2150 * 2200mm |
Á hvaða vörur er hægt að nota fjölnota CNC-leiðina með sjálfvirkum verkfæraskipti og sveiflutóli?
- Sjálfvirk verkfæraskiptissnælda
Vinnanleg efni: Massivt tré, MDF, spónaplata, HDF, PVC plata, ABS plast, akrýl, plexigler, kolefnisplata, epoxy plastefni, gervisteinn, bambus, lífræn plata, tvílit plata o.s.frv.
Vinnanlegar vörur: Hurðir úr gegnheilum við, málningarlausar hurðir, skáphurðir, eldhúshurðir, hurðir úr viðarsamsettum efnum, hurðir úr MDF, skjáir, handverksgluggar, skrautlistar, málningarlausar skáphurðir, tölvuborð, saumavélaborð, baðherbergisskápar, skápar, spjöld, bylgjuborð, útskurðarmynstur fyrir húsgögn, þrívíddar skrautskurðarborð, opin grindur, vínskápar, náttborð, fataskápar, bókahillur, sýningarskápar, hurðar- og gluggakarmar, skrautlegir hlutar úr lagskiptu efni, lágmyndir, opin útskurður, þrívíddar útskorið handverk, gjafakassar, trélíkön, listræn veggmynd, hljóðfærahylki (t.d. gítar-, píanóhlutir), hátalaraskápar, upplýst skilti, akrýl-háglans grafin auglýsingastafir, rafmagnsskápaspjöld, merkimiðar fyrir íþróttabúnað, nafnplötur úr málmi, mjúkmálmmót (kopar, ál, járn), trémót, plastmót, PVC-mót, hljóðfærahylki, rafeindabúnaður, vélbúnaðarhlutar, einangrunarplötur, skurður úr kolefnissamsettum efnum o.s.frv.
- Sveifluhnífur + CCD myndavél
Vinnanleg efni: Efni, leður, pappír, pappi, límmiðar, filmur, silki, denim, filt, teppi, gúmmí, PVC, sílikon, bylgjupappi, hunangsseimur, EVA, froða, froðuplata, PP holplata, akrýl (hluta), kolefnistrefjar (ekki úr málmi), trefjaplasti, steinullarplata, mjúkt gler, KT-plata, öskjur, bílalímmiðar, samsett efni (t.d. XPE, EPDM), hljóðeinangrandi efni, pólýstýrenplata o.s.frv.
Vinnanlegar vörur: Límmiðar, bílamerki, gluggatjöld, dúkar, sófaáklæði, skóinnlegg, skósólar, bílainnréttingar, bílmottur, snekkjuinnréttingar, asbestþéttingar, innfluttar gúmmípúðar, gólfmottur, teppi, veggfóður, presenningar fyrir vörubíla, flugdrekar, fánar, filthandverk, froðuleikföng, plushleikföng, litakassar, merkimiðar, fatnaður, gallabuxur, leðurskór o.s.frv.
Vinnslukassa af fjölnota ATC CNC leið með sjónrænu sveifluhnífsskurðarkerfi

| Gerð | CK-1325-TK |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt stálgrind úr öldruðu stáli, styrktir stálbjálkar |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Snælda | HQD 9KW öflugur loftkældur sjálfvirkur verkfæraskiptispindel |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Hátt tog 1.5 kW hreinn servó mótor drif * 4 (Z ás notar bremsumótor) |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Tól tímarit | 8/12/16 bein verkfæratímarit |
| Tafla | Tvöfalt lags tómarúmssuguborð með 6 svæðum og 24 holum |
| Tómarúmdæla | 11 kW vatnshringlaga lofttæmisdæla |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taívan há nákvæmni 30 línuleg ferkantað teina / 30 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rykútsog | 3KW ryksafnari með tveimur pokum |
| Sveifluhnífur | Sveifluhnífur fyrir sveigjanleg efni |
| Edge Vinnsla | CCD eftirlitsmyndavél |
| Control System | Taívan LNC stjórnkerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði |
| Staðsetning | 4+2 staðsetningarstrokka |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Max. Vinnuhraði | 28000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 58000mm / mín |
| Þyngd | 3000kg |
| mál | 3950 * 2150 * 2200mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ








Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.