5x10 fet stórsniðs CNC tréfræsari með lofttæmisvinnuborði

5*10 feta CNC-fræsarinn (CK-1530-V) er CNC-viðarfræsari sem þróaður er út frá 1325-gerðinni. Í samanburði við 4*8 feta CNC-fræsarann hefur hann aukið vinnslubreidd og lengd og nær vinnslustærð upp á 5*10 fet (1500*3000 mm), sem gerir kleift að vinna stærri stærðir og skapandi framleiðslu. 1530-gerðin af CNC-viðargrafarvélinni er stjórnað af CNC-kerfi, sem notar klassíska gantry-uppbyggingu, og notar kúluskrúfur, spírallaga rekki og gírskiptingu til að vinna vörur með hraðvirkum vatnskældum/loftkældum spindlum, sem uppfyllir ýmsar þarfir eins og grafningu, skurð, borun og grófun. 5*10 CNC-fræsarinn getur aukið framleiðni iðnaðarins verulega (þar á meðal húsgagnaframleiðslu, auglýsingaframleiðslu o.s.frv.), lækkað framleiðslukostnað og er ódýr og auðveld í notkun, sem gerir það auðvelt fyrir jafnvel byrjendur í CNC að ná tökum á henni. Hún þolir einnig ýmis erfið framleiðsluumhverfi, sem gerir hana vinsæla meðal margra landa og viðskiptavina.
Hvað er vinnuborð með lofttæmisklemmu?
Kjarninn í vinnupallinum með lofttæmisklemmu er að draga loft úr borðfletinum með lofttæmisdælu, mynda lokað lofttæmisumhverfi og skapa neikvæðan þrýsting. Þegar neikvæði lofttæmisþrýstingurinn nær ákveðnu gildi festist vinnustykkið vel á vinnuborðinu, sem auðveldar síðari vinnsluaðgerðir.
- Aðsogs- og losunarferli:
-
Aðsogsferli: Þegar vinnustykkið er sett á vinnuborðið og þétt innsiglað byrjar lofttæmisdælan að draga út loft, sem dregur hratt úr loftþrýstingnum milli viðarplötunnar og pallsins og myndar neikvæðan þrýsting. Vinnustykkið sogast inn í vinnudiskinn vegna andrúmsloftsþrýstings.
Útgáfuferli: Þegar vinnustykkið er lokið og þarf að fjarlægja það er slökkt á lofttæmisdælunni og loftútsogið stöðvast. Vinnuborðið fyllist sjálfkrafa af lofti, sem veldur því að neikvæður þrýstingur í sogskálinni hverfur eða breytist í vægan jákvæðan þrýsting, sem losar um aðsogskraftinn og auðvelt er að fjarlægja vinnustykkið.
- Samsetning lofttæmisklemmupallsins:
-
Lofttæmisklemmuborðið samanstendur venjulega af lofttæmisdælu, aðsogspalli, tengipípum o.s.frv. Til að bæta aðsogsáhrifin er nauðsynlegt að tryggja flatleika vinnuborðsins og þéttingu uppbyggingarinnar til að koma í veg fyrir loftleka.
- Skiptingaraðsogsfall:
-
Vinnuborðið með lofttæmisklemmu, sem er útbúið með CNC-fræsivél af gerðinni 1530, styður aðsog milliveggja, þar sem hver milliveggur er búinn sjálfstæðum stjórnrofa. Hægt er að stjórna því sjálfstætt til að opna eða loka eftir stærð unnar vöru, sem gerir það þægilegra í notkun.
- Kostir vinnuborðsins með lofttæmisklemmu:
-
- Tímasparnaður: Í samanburði við hefðbundnar klemmufestingar með skrúfufestingu þarf ekki að festa vinnustykkið handvirkt með lofttæmisklemmupallinum, sem bætir framleiðsluhagkvæmni.
- Hár stöðugleiki: Sterkur aðsogskraftur, sérstaklega hentugur fyrir efni sem eru viðkvæm fyrir aflögun eða beygju (eins og efni, pappír o.s.frv.). Með lofttæmisklemmu er hægt að fletja út jafnvel efni sem þegar hafa afmyndast með aðsogi, án þess að það hafi áhrif á vinnsluna.
- Fjölbreytt forrit: Hvort sem um er að ræða tré, MDF plötur, húsgagnaplötur, plast eða önnur sérstök efni, þá getur vinnuborðið með lofttæmisklemmu framkvæmt aðsogsvinnslu.
Eiginleikar 5x10 feta CNC leiðar með lofttæmisklemmu vinnuborði
- Rúmið er smíðað úr þykkum stálrörum með mikilli styrk sem eru soðin saman, meðhöndluð við hátt hitastig og unnin með stórri CNC-fræsivél fyrir stýribrautarpallinn og rekkapallinn, sem tryggir nákvæmni vélarinnar og langtíma stöðugleika.
- Stórsniðið, 5x10 fet (1500*3000 mm), gerir kleift að vinna úr stærri spjöldum.
- Útbúinn með 3.5 kW vatnskældum hraðvirkum spindli (loftkældur spindli er valfrjáls), hentar betur fyrir langar vinnustundir. Vatnskældi spindillinn hefur betri varmadreifingu, með hraða allt að 24000 snúninga á mínútu, sem tryggir sléttleika fullunninnar vöru.
- Notar sjálfstæðan truflunarstýriskáp. Allir rafmagnsíhlutir eru dreifðir sjálfstætt í stjórnskápnum, sem býður upp á betri truflunarvörn samanborið við að vera staðsettur í vélinni, ásamt betri rykþéttni.
- NC Studio CNC kerfi (DSP valfrjálst), auðvelt í notkun. CNC leiðarinn er tengdur við tölvu til að stjórna, sem gerir það að verkum að hægt er að nota sömu tölvuna til teikningar og vélrænnar stjórnunar, sem gerir það þægilegra í notkun.
- Vinnuborð með lofttæmisklemmu, með 6 svæða + 6 holu hönnun, hægt er að stjórna hverju svæði sjálfstætt, sem býður upp á meiri sveigjanleika og orkunýtni.
- Notar Leadshine mótora/drif, einföld uppbygging, mikil áreiðanleiki, hraður svörunarhraði og stöðugur rekstur.
- Notar besta inverterinn, með hraðri ræsingu á snúningshraða, stillanlegum hraða, sem gerir kleift að vinna á mismunandi hraða eftir mismunandi efnum.
- TBI Kúluskrúfur, nákvæmur rekki/gír, sem gerir vinnslunákvæmni CNC-leiðarinnar hærri og tryggir samræmi í vinnslu vörunnar.
- Leiðarteinar/línulegar legur frá Taiwan Hiwin, lágt rekstrarhljóð, mikil staðsetningarnákvæmni, sem gerir kleift að vinna með mikilli nákvæmni.
- Rafmagns sjálfvirkt smurningarkerfi smyrir sjálfkrafa gírkassa CNC-leiðarans og viðheldur betri hreyfiframmistöðu.
- Víðtæk hugbúnaðarsamhæfni, styður ýmsan CAD/CAM hugbúnað, þar á meðal ArtCam, JDpaint, MasterCam og Type3.
Upplýsingar um 5x10 CNC leið með tómarúmsklemmu vinnuborði

- Vatnskældur spindill
-
3.5KW háhraða vatnskældur spindill, hámarkshraði allt að 24000 snúninga á mínútu, fjögurra keramik legur hönnun, stöðugur hraði, lágt hávaði.
- Vinnuborð fyrir lofttæmisklemmu
-
Vinnuborð með 6 svæða lofttæmisklemmu, auðvelt í notkun, getur notað ákveðið svæði sjálfstætt eftir stærð hlutarins.
- Tómarúm dæla
-
Öflug vatnshringlaga lofttæmisdæla: hraðsog, sterkari sog.
- Svæðisrofar á vinnuborði lofttæmisdælu
-
Óháður rofi fyrir hvert svæði á vinnuborðinu með lofttæmisklemmu stýrir opnun og lokun aðsogsgata í hverju svæði.
- Sendingarkerfi
-
Nákvæm slípuð spírallaga tannhjól/gír: Tannsnið spírallaga tannhjólsins er frábrugðið því sem er á beinum tannhjólum. Spírallaga hönnunin getur dreift álaginu betur við flutning, sem bætir sléttleika flutningsins, dregur úr hávaða og eykur burðargetu.
- smurning kerfi
-
Sjálfvirk smurolíudæla, rekstraraðilar þurfa aðeins að hella smurolíu í hana á réttum tíma og vélin getur sjálfkrafa smurt hreyfanlega hluta.
- Dragðu keðju
-
Notkun styrktrar nylon tankdráttarkeðju, með mikilli þjöppunarstyrk, mikilli togkrafti, mikilli seiglu, mikilli teygjanleika og mikilli slitþol, og góða logavarnareiginleika, hentugri til notkunar í verksmiðjum.
- Eftirlitskerfi
-
RichAuto DSP stjórnandi og Mach3 stjórnborð.
Tæknilegar breytur 5x10 CNC leiðar með lofttæmisklemmu vinnuborði
| Gerð | CK-1530-V |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1500 * 3000 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW vatnskældur breytilegur tíðnispindi með miklum hraða (loftkæling valfrjáls) |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | Besti/Hpmont inverterinn |
| Tafla | Vinnuborð með lofttæmisklemmu (6 svæði + 6 göt) |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Control System | NCStudio V5.4.49 (styður að halda áfram með útskurð eftir rafmagnsleysi) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Þyngd | 1460kg |
| mál | 3600 * 2280 * 1750mm |
Notkunarsvið 5x10 CNC leiðar með lofttæmisklemmu vinnuborði
Gildandi efni:
Massivt tré, bambus, MDF borð, spónaplata, marglaga borð, korkur, gervisteinn, álplata, koparplata, akrýl, PVC, PCB, EVA froða, kolefnistrefjar, glertrefjar og önnur efni.
Gildandi atvinnugreinar:
- Auglýsingaiðnaður: Framleiðsla auglýsingaskilta, skilta, kristalstafa, ljósakössa af akrýl, verðlaunapeninga, umferðarskilta o.s.frv.
- Húsgagnaframleiðsla: Útskurður á skreytingarmynstrum í húsgögnum, útskurður á holum grindum í klassískum húsgögnum, skurður á MDF húsgögnum, skurður og framleiðsla á bókahillum, skápum, fataskápum, skápum o.s.frv.
- Handverksframleiðsla: framleiðsla á skúlptúrum, handverki, skreytingum, skrauti, skreytingarskiltum, trékössum o.s.frv.
- Framleiðsla leikfanga: framleiðsla á sandborðslíkönum, flugvélamódelum, byggingarlíkönum, skipamódelum, þrautum o.s.frv.

| Gerð | CK-1530-V |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1500 * 3000 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW vatnskældur breytilegur tíðnispindi með miklum hraða (loftkæling valfrjáls) |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | Vinnuborð með lofttæmisklemmu (6 svæði + 6 göt) |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Control System | NCStudio V5.4.49 (styður að halda áfram með útskurð eftir rafmagnsleysi) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Þyngd | 1460kg |
| mál | 3600 * 2280 * 1750mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.