6 stöðva trégrafarvél sem hentar fyrir lotuvinnslu
Fjölhöfða CNC leiðari fyrir leturgröft á mörgum viðarplötum
[Lýsing á virkni]

Fjölhöfða CNC tréfræsari er mjög fjölhæfur og hægt er að nota hann til að vinna úr alls kyns húsgögnum, húsgagnainnréttingum, handverki, skreytingarefnum og svo framvegis. Þú getur sérsniðið vélina í mörgum sjónarhornum í samræmi við raunverulegar framleiðslukröfur. Hvort sem lengdin er 3 m, 4 m eða breiddin er 1.5 m, 2 m, þá er hægt að sníða vinnslustærðina að þínum þörfum. Fjöldi spindla vélarinnar styður einnig sérstillingar, allt frá einum spindli, tveimur spindlum, upp í sex, átta og allt að 20 spindla á sama tíma. Með því að setja upp marga spindlamótora getur fjölhöfða CNC trévinnslugrafarvélin grafið og unnið úr mörgum eins vinnustykkjum á sama tíma, sem bætir vinnsluhagkvæmni verulega. Hægt er að stjórna mörgum spindlum samtímis til að vinna úr sama vinnustykknum, eða aðeins einn eða tveir spindlar geta verið virkjaðir til að framleiða lítið magn af vinnu, sem gerir hana mjög sveigjanlega í notkun.
Kostir fjölspindels CNC leiðarvélar
- Útbúinn mörgum öflugum, hraðvirkum vatnskældum spindlum með hámarkshraða upp á 24000 snúninga á mínútu, getur það unnið hráefni hratt. (Við getum einnig notað loftkælda spindla eftir þörfum þínum)
- Það getur unnið úr mörgum eins vörum samtímis og aðlagað vinnsluna eftir stærð vörunnar. Það hentar mjög vel til fjöldaframleiðslu, bætir verulega vinnsluhagkvæmni og tryggir samræmi vörunnar.
- Vinnuborð úr álfelgi með T-rauf í fluggæðaflokki, með klemmunni er hægt að festa vöruna fljótt, auðvelt í notkun og hægt er að bæta við lofttæmisklemmuborði eða tvöföldum loftstöngum eftir þörfum.
- Taiwan Hiwin leiðarteinar/línulegar legur, XY ás notar nákvæmar helical rekki, Z ás notar nákvæmar TBI kúluskrúfur og vinnsla er hröð staðsetning.
- Notið þungar, þykkar, ferkantaðar stálsuðubeð, samþættar háhitaþolnar ferkantaðar stálgrindur, þykkar álfelgur, sem gerir vinnslu og notkun stöðugri.
- DSP stýrikerfi, engin þörf á að tengjast tölvu, einfalt í notkun, styður háþróaða virkni eins og slökkvunarferli, samhæft við jdpaint/type3/artcam og aðrar gerðir hugbúnaðar og keyrir með G kóða.
- Hægt er að nota alla spindla samtímis eða hverja fyrir sig, með snjallri stjórnun, sveigjanlegri og þægilegri í notkun.
Upplýsingar um CNC leið með mörgum spindlum

- Vatnskældur spindill
-
Staðlaða gerðin notar háhraða vatnskældan spindel og vatnsrásarkælingu, sem hefur góða varmaleiðni og hentar betur fyrir langtíma samfellda vinnu.
- vinnubekkur
-
T-rifa vinnubekkurinn er auðveldur í notkun og getur fest hvaða vinnustykki sem er óháð stærð þess.
- smurning kerfi
-
Sjálfvirka smurkerfið smyr sjálfkrafa og reglulega alla gírkassa vélarinnar til að koma í veg fyrir ófullnægjandi smurningu vegna handvirkrar smurningar.
- DSP stjórnunarhandfang
-
DSP stjórnhandfangið er einfalt í notkun og auðvelt í notkun, og byrjendur geta auðveldlega ræst og keyrt vélina.
- TBI nákvæmni skrúfa
-
TBI Há nákvæmni skrúfa, nákvæm staðsetning.
- Sendingarkerfi
-
Leiðarar frá Taiwan Hiwin, rennibrautir, nákvæmar helical rekki, hraður hlauphraði og mikil nákvæmni.
- Fjölhöfða CNC-fræsari með valfrjálsum vinnuborði með lofttæmisklemmu
-
Valfrjálst vinnuborð með lofttæmisklemmu til að fljótt aðsogast og festa plötuna.
- Sérsniðin fjögurra spindla leiðari
-
Sérsmíðuð vél með fjórum spindlum sem getur unnið fjórar vörur í einu.
Tæknilegar breytur CNC leiðara sem geta unnið úr mörgum hlutum í einu
| Gerð | CK-2030-6 |
|---|---|
| Vélarafli | 2000 * 3000 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð og magn) |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður stjórnskápur |
| Gantry | Þykknað steypujárnsgrind, þykknað steypujárnsfesting |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða vatnskældur spindill * 6 (snældufjöldi / afl er hægt að aðlaga) |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Tafla | T-rifa borð úr álfelgi |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv. |
| Control System | NCStudio v5.4.49 (styður að hefja útskurð eftir rafmagnsleysi) / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 2400kg |
| mál | 3600 * 2500 * 1650mm |
Fjölhöfða CNC leiðari (valfrjáls stilling)
| Control System | Richauto DSP stjórnandi/mach3/NCStudio o.fl. |
|---|---|
| Snælda | 1.5/2.2/3.5/4.5/6/7.5 o.s.frv. loftkældur, vatnskældur breytilegur tíðni snælda. |
| Tafla | Lofttæmisklemmupallur/tvöfaldur stöng loftþrýstivals |
| Ökutæki | Yaskawa/Delta og aðrir servómótorar |
Notkunarsvið CNC-leiðara fyrir trévinnslu sem henta fyrir lotuframleiðslu
- Húsgögn: Útskurður úr tréhúsgögnum, borðskurður, borðgatnun, grópun, skreytingarútskurður úr tréhúsgögnum, klassísk húsgögn, bókahillur, forn húsgögn, evrópsk húsgögn, skáphurðir, skjár, borð og stólar, sófar, mahogníhúsgögn, útskorin húsgögn, tebakkar, skilti, skjáir og önnur vöruvinnsla.
- Crafts: tréskilti, portrettmyndir, skreytingar, skreytingar á tréhurðum, þrívíddarhjúpnir, holar útskurðir, ljósakassar fyrir auglýsingar, þéttleikaplötuhjúpnir, hlutaskurður, boranir og aðrar vörur.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr fjölhöfða CNC leið

| Gerð | CK-2030-6 |
|---|---|
| Vélarafli | 2000 * 3000 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð og magn) |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður stjórnskápur |
| Gantry | Þykknað steypujárnsgrind, þykknað steypujárnsfesting |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða vatnskældur spindill * 6 (snældufjöldi / afl er hægt að aðlaga) |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Tafla | T-rifa borð úr álfelgi |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv. |
| Control System | NCStudio v5.4.49 (styður að hefja útskurð eftir rafmagnsleysi) / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 2400kg |
| mál | 3600 * 2500 * 1650mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.