CNC vélar sem geta skorið bæði mjúk og hörð efni
CNC leiðarvél með sveifluhníf til að skera pappa og klút
[Lýsing á virkni]

CNC-fræsarinn með sveifluhnífsskurðarbúnaði er búinn spindli og sveifluhnífshaus sem hægt er að skipta um til að nota fyrir mismunandi vöruvinnslu. Spindillinn klemmir ýmsa fræsara og leturgröftur til að skera, leturgröfta, bora, grópa o.s.frv. á tré, plasti, akrýli, tilbúnum efnum, MDF plötum og öðrum efnum. Sveifluhnífurinn er hægt að nota til að skera sveigjanleg efni, svo sem froðuplötur, svamp, bylgjupappír, plastpappír, leður, efni, kolefnistrefjar o.s.frv. Þessi tegund vélar nær háhraða og nákvæmri leturgröftun og skurði í gegnum sjálfvirkt stjórnkerfi, dregur úr efnissóun og bætir efnisnýtingu. Viðbót sveifluhnífsins bætir virkni vélarinnar til muna, víkkar notkunarsvið vélarinnar, sparar pláss og bætir nýtingu vélarinnar. Það þarf aðeins einn mann til að stjórna og það er auðvelt að byrja. Þú þarft aðeins að nota CAD/CAM hugbúnað til að búa til teikningar (styður DXF, NC, TXT og önnur skráarsnið) og lesa síðan alþjóðlega G kóðann, og vélin getur greint og unnið úr honum beint.
Kostir 4x8ft CNC leiðar með sveifluhníf
- Notið 3.5 kW vatnskældan spindil, búinn vatnsrásarkælikerfi, betri varmaleiðni, minni hávaði, hámarkshraði 24000 snúninga á mínútu, getur fljótt unnið úr ýmsum efnum.
- Sveigjanlegt efni er skorið með sveiflukenndum hníf með hátíðni sveiflum blaðsins. Sveiflutíðnin er 18000 vpm, sem hægt er að beita á ýmis sveigjanleg efni, uppfylla mismunandi kröfur um efni og ferli og auka virkni vélarinnar.
- Notið vinnuborð með lofttæmisklemmu + vinnuborð með T-rifa, hægt er að nota vinnuborð með lofttæmisklemmu til að aðsoga efni eða nota T-rifa festingar til að festa vinnustykki, festingaraðferðin er sveigjanleg og auðveld í notkun.
- Útbúinn með hástyrktum gantry-festingum, unnum með fimmhliða gantry-fræsvél sem er flutt inn frá Þýskalandi. Þungavinnuþykkt stálpípulag, mikil nákvæmni í uppsetningu og notkun, hægt að nota í meira en 50 ár án aflögunar.
- Notið Hiwin leiðarvísi/rennibraut, XY ás notar nákvæma helix rekki, Z ás notar nákvæma TBI kúluskrúfa, hraður hlauphraði og mikil staðsetningarnákvæmni.
- Með því að nota XDW fjögurra ása CNC kerfi er viðmótið notendavænt, styður fjölása stýringu, getur útfært marga stjórnunarhami eins og staðsetningu, hraða og kraft og hentar fyrir ýmsar nákvæmar og flóknar hreyfingarvinnuumhverfi.
- Loftkældi spindillinn er búinn ryksafnara til að safna ryki sjálfkrafa og sveifluhnífurinn er reyklaus og ryklaus við skurðarferlið, sem uppfyllir umhverfisverndarkröfur ESB, ROHS.
- Með því að hámarka hönnunaruppsetningu og skurðaraðferð er hægt að draga úr efnisúrgangi, bæta efnisnýtingu og vinnsluhagkvæmni á áhrifaríkan hátt, auka efnisnýtingu um meira en 10% og lækka kostnað.
- Styður notkun við ýmsar spennur, svo sem 110v/220v/380v/415v/440v, o.s.frv., og hægt er að aðlaga vélina að þörfum hvers og eins.
- Með því að nota sjálfstæðan rafmagnsstjórnskáp með truflunum eru rafmagnshlutarnir alveg einangraðir frá vélinni, sem einangrar rafsegultruflanir á áhrifaríkan hátt.
Upplýsingar um CNC leið með sveifluhníf

- Sendingarkerfi
-
Háþróaðir spíralgrindur og gírar, hraður hreyfihraði.
- Snælda + sveifluhnífur
-
3.5KW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindel + hátíðni sveiflukenndur hnífsskurðarbúnaður.
- Sjálfvirkur smurolíutankur
-
Hægt er að stilla smurningartímann í samræmi við notkun vélarinnar til að smyrja sjálfkrafa gírkassa vélarinnar.
- Vinnuborð fyrir lofttæmisklemmu
-
Vinnuborð með lofttæmisklemmu, 6 milliveggir, hægt er að opna eða loka hverri millivegg fyrir sig.
- Snúrukeðjur
-
Sterk keðja fyrir tankinn verndar kapla á áhrifaríkan hátt gegn skemmdum.
- Stjórngrind
-
Óháð stjórnvél, öflugur inverter, servó mótor bílstjóri.
- Aukahlutir
-
Dæludæla, olíu-vatnsskilja, tengivír kerfisins, rofi, opinn lykill, sexhyrndur skrúfjárn, verkfærahaldari, sveiflublað, tvíeggjaður fræsari, leturgröftur, loftstút, smurolíupottur o.s.frv.
Tæknilegar breytur CNC leiðar með sveifluhníf
| Gerð | CK-1325-K |
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | Lofttæmisklemming 6 svæði 24 holur + T-rauf úr álblöndu |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Sveifluhnífur | Fjögurra ása snúningshringur með hátíðni sveifluhníf |
| Control System | XDW CNC kerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Þyngd | 1400kg |
| mál | 3100 * 2100 * 1750mm |
Notkun CNC leiðar með spindlaverkfæri og sveifluhnífsskurðarbúnaði
Fjölnota CNC-fræsarinn hefur tvö vinnslutól: spindla og sveifluhníf, sem hægt er að nota á mismunandi efni. Hér að neðan er listi yfir nokkur algeng efni og vörur sem eru unnar:
- efni:
-
- Snælduverkfæri: tréplata, mdf plata, pvc, pcb, akrýl, tilbúið efni, gifsplata, plastplata, ál-plastplata, osb plata, bakelít plata, gervisteinn, kolefnistrefjar, ABS, PP, PE, pólýprópýlen, plexigler, tvílit plata, bambus, fílabein, leður, bein, marmaraskel, gúmmí, froða o.s.frv.
- Sveifluhnífur: Leður, bylgjupappír, kolefnisþráður, dúkur, teppi, froða, trefjabómull, perlubómull, grafít, pappír, mjúkt leður, gervileður, pp pappír, pappa, límmiðar, límmiðar, eftirlíkingarleður, ABS plast, svampur, EVA gúmmí og plast einangrunarbómull, hunangsseimur, óofinn dúkur, filt, perlubómull, samsettur pappír, PP holur pappír, KT pappír, akrýl, EVA, mikið froðumyndandi efni, nylon, PVC dúkur, EVA gúmmí, kolefnisþráður prepreg, glerþráður, denim og önnur efni.
- Vörur:
-
- Snælduverkfæri: tréhurðir, fataskápar, skápar, tréskurður, húsgögn úr gegnheilu tré, mahogníhúsgögn, forn húsgögn, tréhurðir, gólf úr gegnheilu tré, akrýl auglýsingaskilti, þrívíddar auglýsingaskilti, stórar þynnupersónur, skilti, byggingarlíkön úr sandborði, flugvélalíkön, bakgrunnsveggir o.s.frv.
- Sveifluhnífur: teppimottur, sófaefni, bílsætismottur, skógerð, auglýsingar, textíl, umbúðir, samsett efni, öskjur, vírlykkjur, mjúkt filt, myrkvunarefni, borðar, fánar, UV-dúkur, bílalímmiðar, pappa, gervileður, þunnt plast, gúmmílímmiðar, endurskinslímmiðar, bylgjupappakassar, grafítþéttingar, pólýtetraflúoretýlenþéttingar, gúmmíþéttingar, asbestþéttingar, fatnaðarskurður, gallabuxur, cheongsams, leðurskurður o.s.frv.

Varúðarráðstafanir við notkun 4*8 CNC leiðar með sveifluhníf
- Við vinnslu á hörðum efnum, svo sem MDF plötum, notum við hraðvirka vatnskælda spindla til að klemma ýmis verkfæri til vinnslu, notum beina hnífa til að skera efni, notum beittan hnífa til að framkvæma þrívíddarskurð og lágmyndaskurð á efni, notum hnífa með kringlóttum botni og önnur ýmis módelverkfæri til að fræsa efni og notum flatbotna fræsara til að fræsa efni. Það eru margar gerðir af verkfærum og þú getur valið að vinna úr þeim í samræmi við raunverulegar vinnsluþarfir.
- Við vinnslu mjúkra efna er hægt að skipta yfir í hátíðni sveifluhnífa til að vinna í gegnum sívalninginn. Við vinnsluna geta hátíðni sveiflur hnífsins, sem knúnar eru áfram af servómótor, skorið á áhrifaríkan hátt sveigjanlegt efni. Hægt er að nota hann til að skera og vinna alls kyns daglegar vörur, svo sem töskur, bílpúða, föt, leðurskó og aðrar ýmsar vörur.
- Áður en formleg lotuvinnsla hefst er mælt með því að framkvæma smávinnsluprófun til að athuga hvort vinnsluáhrifin standist væntingar og forðast efnissóun sem stafar af beinni lotuvinnslu.
- Athugið reglulega sveifluhnífstólið og spindilverkfærið til að forðast efnissóun vegna frávika í verkfærunum.
- Athugið og fyllið reglulega á smurolíuna. Ef óeðlileg virkni eða léleg grafáhrif eru til staðar skal athuga straum, spennu eða stöðu verkfærisins.
- Ef þú lendir í einhverjum erfiðum vandamálum sem ekki er hægt að leysa, er þér velkomið að hafa samband við verkfræðinga okkar eftir sölu til að veita þér heildarlausn til að forðast tap af völdum vandamála í vélvinnslu.
| Gerð | CK-1325-K |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | Lofttæmisklemming 6 svæði 24 holur + T-rauf úr álblöndu |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Sveifluhnífur | Fjögurra ása snúningshringur með hátíðni sveifluhníf |
| Control System | XDW CNC kerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Þyngd | 1400kg |
| mál | 3100 * 2100 * 1750mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.