Lágt verð á byrjendastigi 4'x8' CNC tréfræsari til sölu
Byrjunarstig 4x8 feta 1325 CNC tréfræsarvél fyrir áhugamál
[Lýsing á virkni]

Af hverju er 4x8 CNC-fræsarinn vinsælasti CNC-viðarfræsarinn fyrir byrjendur?
- Fjölbreytt forrit: mikið notað í trésmíði, auglýsingum, húsgögnum, handverki og öðrum atvinnugreinum, og er einnig hægt að nota í stein- og málmiðnaði með því að velja vask.
- Stór vinnslustærð: Staðlað vinnuborð er 1300 * 2500 mm (4 * 8 fet), sem þýðir að þú getur unnið beint úr ýmsum stórum plötum án þess að skera plöturnar fyrirfram.
- Mikil vinnslunákvæmni: CNC leturgröftarvélar hafa afar mikla vinnslunákvæmni, sem tryggir samræmi í vinnslu sömu vara, sem er mjög mikilvægt fyrir lotuvinnslu.
- Mikill hraði og skilvirkni: Full sjálfvirk vinnsla, hraður hreyfihraði, mikill vinnsluhraði bætir framleiðslugetu á áhrifaríkan hátt og sparar vinnuafl.
- Fjölhæfni: Með því að setja mismunandi verkfæri á spindilinn er hægt að framkvæma grafningu, skurð, borun, grófun o.s.frv.
- Auðvelt að nota: Með ensku stýrikerfinu og notendavænu viðmóti geta jafnvel byrjendur sem hafa aldrei prófað CNC vinnslu auðveldlega byrjað.
- Lágt verð: Verð á 4*8 CNC-fræsivél byrjar í aðeins 2,000 Bandaríkjadölum, sem er ódýrt og hagkvæmt. Viðhaldið sem eftir er er einnig mjög einfalt og ódýrt.
Hvað er T-rifa vinnuborð?
4x8 CNC-fræsarinn notar T-raufar vinnuborð úr álblöndu til að festa vinnustykkið. Vinnuborðið er úr sterku álblöndu og yfirborðið er oxað. Það hefur eiginleika tæringarþols, slitþols og mikillar nákvæmni. Álefnið er létt, sterkt og hefur flatt yfirborð. Það mun ekki afmyndast eftir langtíma notkun. Yfirborð vinnuborðsins er unnið með mörgum T-laga uppbyggingargrópum. Þessar grópar eru notaðar til að festa festingarklemmuna. Notaðu klemmuna til að þrýsta á tréplötuna á borðið og hertu síðan skrúfurnar á klemmunni til að festa vinnustykkið þétt á vinnuborðið, tryggja stöðugleika vinnustykkisins meðan á vinnslu stendur og koma í veg fyrir að það hreyfist við vinnslu.
Kostir 4*8 CNC trégrafunarvél
- Við getum veitt þér fullkomlega sérsniðna fjölbreytta sérstillingu, þar á meðal vinnslustærð, servómótor, sjálfvirka verkfæraskiptingu, vinnupall, stjórnkerfi og jafnvel véllit.
- Einföld aðgerð, CNC trégrafarvélin keyrir í gegnum G kóða stjórn, styður ýmsa CAD, kamb-gerð hugbúnað eins og AUTOCAD, POWERMILL, ARTCAM, o.fl., bara einfaldar stillingar, flytjið teikningarnar inn í vélina í gegnum U diskinn til að hefja vinnslu.
- Valfrjálst ryksöfnunarkerfi til að draga úr viðarflögum og rykmengun og bæta gæði vinnuumhverfisins.
- Notið 3.5 kW vatnskældan spindel, sem styður vatnsrásarkælikerfi, minni hávaða, getur unnið samfellt í 24 klukkustundir (valfrjáls loftkældur spindel).
- Sanngjörn burðarvirki, auðvelt viðhald og viðhald, lágur viðhaldskostnaður, veitir ókeypis þjálfun og tæknilega aðstoð, dregur úr notkunarkostnaði.
- Notið háþróað CNC stjórnkerfi, styðjið endurtekna leturgröftunarvirkni fyrir brotpunkta, jafnvel þótt vélin stöðvist vegna neyðarástands, getur hún haldið áfram vinnslu þegar hún er kveikt aftur.
- Rúmbotninn er hannaður og hefur góða stífleika, er ekki auðvelt að afmynda, hefur mikla burðargetu og endingartíma upp á meira en 10 ár.
Upplýsingar um 4x8 CNC trégrafarvél

- Rúm og gantry
-
Gantry-festingin sem hefur verið meðhöndluð við háan hita og rúmið unnið með fimmhliða gantry-fræsingu hefur mikla nákvæmni og er hægt að nota í meira en 30 ár án þess að afmyndast.
- Vatnskældur spindill
-
3.5 kW vatnskældur spindill með miklum afli, betri varmaleiðni, minni hávaði og hámarkshraði 24000 snúninga á mínútu.
- Vinnuborð úr áli með T-rifa
-
T-raufarpallurinn úr sterku áli er þakinn harðri PVC-plötu til að koma í veg fyrir skemmdir á borðplötunni. Hægt er að festa vinnustykkið óháð lögun þess með því að nota klemmu.

- Sendingarkerfi
-
Með því að nota Hiwin leiðarteina/rennibrautir, nákvæmar spírallaga rekki á XY-ásnum og nákvæmar TBI Kúluskrúfa á Z-ásnum, vinnslan er hröð og staðsetning.

- smurning kerfi
-
Með því að nota fullkomlega sjálfvirkan rafmagns smurolíupott er hægt að stilla smurtímann eftir raunverulegum aðstæðum, sem er einfalt og þægilegt.
- Snúrukeðjur
-
Hitaþolnar og logavarnarefni fyrir kapalkeðjur geta skipulagt og fest kapla og verndað þá á áhrifaríkan hátt gegn skemmdum.
- CNC kerfi
-
Richauto DSP A11/NK105/NCStudio V5.4.49/Mach3
- CNC tréfræsari með loftþrýstivals

- CNC tréfræsari með lofttæmisklemmu vinnuborði

- CNC tréfræsari með sagarblaðsetti til að skera tré

Tæknilegar breytur 1325 CNC tréfræsara með T-rifa vinnuborði
| Gerð | CK-1325 |
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | T-raufarborð úr álblöndu (valfrjálst: lofttæmisklemmuborð) |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Control System | NCStudio V5.4.49 (styður að halda áfram með útskurð eftir rafmagnsleysi) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarks hraði á hraðferð | 25000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 18000mm / mín |
| Þyngd | 1260kg |
| mál | 3100 * 2100 * 1750mm |
Notkunarsvið CK-1325 CNC viðarfræsara
Gildandi efni:
Hentar fyrir viðarplötur, þéttleikaplötur, gifsplötur, marglaga plötur, PVC plötur, akrýl, PCB, plast, akrýl, froðu, hunangsseimurplötur, ál-plast plötur, kopar, ál o.s.frv.
Gildandi atvinnugreinar:
- Húsgagnaiðnaður: Skápar, húsgögn, tréhurðir, skápar, skrifstofuhúsgögn, skurður úr gegnheilum viðarhúsgögnum, þrívíddarskurður, fornskurður, skáphurðarplötur, tréskurður o.s.frv.
- Byggingariðnaður: Byggingaraukabúnaður, klæðning, veggskreytingar, viðarskreytingar o.s.frv.
- Auglýsingaiðnaður: Merkjaskurður, auglýsingaorðaskurður, kristalorðaskurður, akrýlskurður, umbúðaleturgröftur, skurður, akrýl ljósakassi, skilti, auglýsingaskilti, merki o.s.frv.
- Handverksiðnaður: handverksgrafík, lítil skraut, hengiskrautgrafík, framleiðsla á sandborðslíkönum, byggingarlíkön, flugvélalíkön, bílalíkön, minjagripir o.s.frv.
- Rafeindaiðnaður: einangrunarhlutar, efnahlutar úr plasti, prentplötur, bakelítplötur o.s.frv.
Notkunartilvik 4x8ft CNC tréleiðara

| Gerð | CK-1325 |
| XYZ vinnuferðalög | 1300 * 2500 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykkt steypujárnsgrind, steypujárnsfesting |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | T-raufarborð úr álblöndu (valfrjálst: lofttæmisklemmuborð) |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Control System | NCStudio V5.4.49 (styður að halda áfram með útskurð eftir rafmagnsleysi) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði>> | 18000mm / mín |
| Hámarks hreyfingarhraði> | 25000mm / mín |
| Þyngd | 1260kg |
| mál | 3100 * 2100 * 1750mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ





Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.