CO2 leysiskurðarvél með sjónstöðu og færibandi fyrir framleiðslulínu
6x5ft CO2 leysirefnisskeri með sjónrænni staðsetningu og færibandi
[Lýsing á virkni]
CK-1815-CCD er CO2 leysigeislagrafarvél sem sameinar Canon DSLR myndavél og vinnuborð með færibandi, sérstaklega hönnuð til að vinna úr ýmsum prentuðum efnum eins og bómull, hör, silki, ull og tilbúnum trefjum (pólýester, nylon, akrýl og pólýestertrefjum).
Það er búið nákvæmri myndavél og sjónkerfi sem gerir kleift að taka myndir og greina efni hratt. Með sjónrænum reikniritum greinir það sjálfkrafa útlínur, mynstur og hönnun efnisins og nær staðsetningarnákvæmni upp á 0.01 mm. Þetta gerir kleift að skera og grafa flókin mynstur sjálfvirkt án handvirkrar stillingar.
Vélin er með vinnuborði með færibandi og hleðslutæki, sem gerir kleift að hlaða, afferma og flytja efni sjálfkrafa. Þetta tryggir samfellda efnisvinnslu og nær fullkomlega sjálfvirkri framleiðslulínu.
Að auki er vélin búin fjórum settum af leysigeislum. Vinnslusvæðið inniheldur tvo þversniðsgeisla, hvor með tveimur leysigeislahausum. Leysihausarnir á sama þversniðsgeisla geta aðeins framkvæmt eins verkefni, en þeir sem eru á mismunandi þversniðsgeislum geta framkvæmt mismunandi verkefni. Þar af leiðandi getur vélin framkvæmt fjögur eins verkefni samtímis eða notað tvo leysigeislahausa frá mismunandi þversniðsgeislum til að vinna úr sömu vörunni í sameiningu. Hvort sem um er að ræða fjöldaframleiðslu eða flókna vinnslu á einni vöru, þá eykur þessi vél skilvirkni verulega.
Eiginleikar CO2 leysigeislaskurðarvélar með CCD og færibandi fyrir verksmiðju
- Búin með CCD myndavél: Vélin er með CCD-myndavél sem greinir og safnar upplýsingum um lögun efnanna sem á að vinna úr fljótt og nákvæmlega, sem gerir kleift að grafa og skera með mikilli nákvæmni eftir brúninni.
- Snertilaus vinnsla: Snertilaus vinnsluaðferðin tryggir að efnið verði ekki fyrir vélrænum þrýstingi við vinnslu, sem kemur í veg fyrir aflögun. Þetta gerir kleift að meðhöndla brothætt eða sveigjanlegt efni á öruggan hátt og forðast villur af völdum aflögunar efnisins.
- Færibandsvinnslupallur: Færibandið flytur efni sjálfkrafa á vinnusvæðið, sem gerir það hentugt fyrir samfelldar framleiðslulínur. Færibandið er mjög endingargott og teygjanlegt, gengur vel með litlum hávaða og lágmarkar högg og titring á efni, sem eykur vinnslugæði.
- Víðtæk efnissamrýmanleiki: CO2 leysigeislagrafarvélin getur grafið og skorið nánast hvaða efni sem er sem ekki er úr málmi, þar á meðal leður, efni, keramik, gler, gúmmí, bambus, viðarvörur og fleira, sem gerir hana mjög fjölhæfa.
- Háafkastamikill CO2 leysir: Háafkastamikill CO2 leysirinn býður upp á skilvirka leturgröft og skurðargetu, sem hentar fyrir stórar vörur. Samsetning samfelldrar færibandsfóðrunar og hraðvirkrar leysivinnslu eykur verulega heildarframleiðsluhagkvæmni.
- Vatnskælikerfi: Vélin er búin vatnskælikerfi, nákvæmu hitastýringarkerfi og fjölmörgum viðvörunaraðgerðum til að tryggja alhliða vernd leysigeislans. Hún er einnig með tvöfaldri inntaks- og úttakstengingu fyrir vatnshringrás og vatnsborðsmæli fyrir aukin þægindi.
- Notendavænt stjórnkerfi: Stýrikerfið er auðvelt í notkun og styður viðmót á mörgum tungumálum. Það er samhæft við skráarsnið úr ýmsum hugbúnaði eins og AutoCAD, CorelDRAW, Photoshop og Illustrator (t.d. PLT, DXF, BMP, JPG, AI). Hægt er að stjórna því með tölvutengingu eða USB skráarinntaki, sem býður upp á sveigjanlega notkun.
- CCD brúnfylgjandi kerfi: CCD kantfylgingarkerfið er einnig hægt að nota til að skera forprentaðar vörur. Það býður upp á hraða greiningu og skurðarhraða með einfaldri notkun. Þetta kerfi útrýmir vandamálinu með sóun sem stafar af ónákvæmri handvirkri staðsetningu með hefðbundnum aðferðum. Með aðeins einum hnappi þekkir það sjálfkrafa brúnir, útrýmir þörfinni fyrir grafteikningar eða sniðmát og tryggir hraða staðsetningu og mikla nákvæmni í skurðinum.
Upplýsingar um CO2 leysir skurðarvél fyrir efni
- Vinnuborð með möskvabelti og fjórum leysigeislahlutum
-
Vinnuborðið úr ryðfríu stáli er betur hentugt til að setja upp efnisvörur. Það er búið tveimur geislum, sem hvor um sig er með tveimur leysigeislum. Leysigeislarnir á mismunandi geislum geta unnið saman og samtímis, sem gerir kleift að nota alla fjóra leysigeislana til að framkvæma fjögur eins verkefni á sama tíma.
- Sendingarkerfi
-
Gírskiptingin notar samstillta beltisgírskiptingu. Beltið hefur mikla seiglu og teygjanleika, gengur vel, er hljóðlátt og getur dregið úr höggum og titringi.
- Sjónkerfi
-
Myndin er tekin með fastri Canon 18MP háskerpu gleiðhornsmyndavél sem er fest efst.
- Mesh belti færiband
-
Efnið er sett á færibandið og hreyfist á meðan það rúllar. Aftari endi færibandsins er búinn burstavalsi sem getur sópað burt úrgangi og rusli sem myndast við vinnsluna.
- Valfrjálst fóðrunartæki fyrir spólað efni
-
Hægt er að setja upprúllað efni í eininguna, sem færir það sjálfkrafa inn eftir því sem vinnslan heldur áfram.
- Stjórnborð
-
TL5269 hefur virkni eins og 9-ása, 6-hausa leysigeisla óháða stýringu, gagnkvæma hreyfingu með 3 hausum með einum geisla, ósamstillta tvöfalda geisla, sjálfvirka fóðrunarvirkni og er búinn 7 tommu TFT LCD snertiskjá, 32-bita háhraða DSP og USB2.0 háhraða tengi.
Tæknilegar breytur CO2 leysirskera með sjón og færibandi
| Gerð | CK-1815-CCD |
| Vinnusvæði | 1800 * 1500 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Laser tegund | CO2 leysir |
| Laser máttur | 150W / 180W / 200W / 300W |
| Laser rör | EFR leysirör |
| Laser höfuð | Sjálfvirk fókus, staðsetning rauðs ljóss |
| Fókuslinsa | Innflutningur frá Bandaríkjunum II-VI |
| Upplausn | ≤ 0.0125 mm |
| Sendingarbúnaður | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað járnbraut með mikilli nákvæmni, Taiwan Hiwin rennibraut |
| Motor | Servó mótor |
| Tafla | Sjálfvirk fóðrunarnetbelti færibanda Eftirfylgnifóðrari |
| Kæling | S&A CW6000 vatnskælir |
| Sjónræn sjálfsmynd | 18 milljón pixla Cannon DSLR myndavél (Sýningarstærð 2600 * 2250 * 1750 mm) |
| Control System | Ruida/Trocen |
| Styður snið | Jpg, jpeg, plt, dst, plt, bmp, dxf, ai |
| Leturgröftur | 1-60000mm / mín |
| Skurður hraði | 1-10000mm / mín |
| Skurður þykkt | ≤ 25 mm (fer eftir efni) |
| Þyngd | 1700kg |
| mál | 2600mm * 2250mm * 1750mm |
Í hvaða efni er hægt að nota CO2 leysigeisla?
- Efni og leður: Ofin merkimiðar, borðar, belti úr efni, mjúkur textíl, denim, bómull, hör, pólýester, tilbúnir trefjar, gluggatjöld, útsaumur, leður, ekta leður, tilbúið leður, tæknileg efni, koltrefjaefni o.s.frv.
- Plast Akrýl, auglýsingaskilti, kristalstafir, prentplötur, PVC, EVA, froða, plexigler, plastefni, PP, PE, ABS, PC, PET, o.s.frv.
- Viður: MDF plötur, gegnheilar viðarplötur, trépúsl, leikföng, viðarvörur, bambus og viðarvörur, krossviður, korkur o.s.frv.
- Önnur efni: Sílikon, gúmmí, pappír, kort, gler, keramik, marmari, jade, anodíserað ál o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr 4x8 CO2 leysigeislaskurðarvél með CCD og færibandi
| Gerð | CK-1815-CCD |
|---|---|
| Vinnusvæði | 1800 * 1500 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Laser tegund | CO2 leysir |
| Laser máttur | 150W / 180W / 200W / 300W |
| Laser rör | EFR leysirör |
| Laser höfuð | Sjálfvirk fókus, staðsetning rauðs ljóss |
| Fókuslinsa | Innflutningur frá Bandaríkjunum II-VI |
| Upplausn | ≤ 0.0125 mm |
| Sendingarbúnaður | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað járnbraut með mikilli nákvæmni, Taiwan Hiwin rennibraut |
| Motor | Servó mótor |
| Tafla | Sjálfvirk fóðrunarnetbelti færibanda Eftirfylgnifóðrari |
| Kæling | S&A CW6000 vatnskælir |
| Sjónræn sjálfsmynd | 18 milljón pixla Cannon DSLR myndavél (Sýningarstærð 2600 * 2250 * 1750 mm) |
| Rekstrartekjur Spenna | 110V / 220V 50 / 60Hz |
| Control System | Ruida/Trocen |
| Styður snið | Jpg, jpeg, plt, dst, plt, bmp, dxf, ai |
| Leturgröftur | 1-60000mm / mín |
| Skurður hraði | 1-10000mm / mín |
| Skurður þykkt | ≤ 25 mm (fer eftir efni) |
| Þyngd | 1700kg |
| mál | 2600mm * 2250mm * 1750mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.