Trefjalaserskurðarvél til að skera ryðfrítt stál eða kolefnisstálplötur
5x10 1500W/2000W/3000W trefjalaserskeri til sölu á samkeppnishæfu verði
[Lýsing á virkni]

Trefjalaserskurðarvélar nota trefjalaserrafl sem leysigeislagjafa og senda leysigeislann í gegnum ljósleiðara með bylgjulengd 1064 nm. Við skurð er öflugi leysigeislinn sendur í gegnum sveigjanlega ljósleiðara að skurðarhausnum þar sem hann beinist að yfirborði efnisins og veldur staðbundinni tafarlausri bráðnun. CNC kerfið stýrir hreyfingu leysigeislans og gerir sjálfvirka skurðinn mögulegan. Trefjalaserskurður framleiðir afar þröng skurðarsvið, lítið hitaáhrifasvæði og mjög sléttar skurðir með framúrskarandi lóðréttu lögun, sem útilokar þörfina fyrir aukavinnslu.
Trefjalasar hafa ljósvirkni upp á 25%-35%, sem leiðir til minni orkunotkunar. Uppbygging vélarinnar er einföld þar sem hún þarfnast ekki flókinna ljósleiðarakerfa; í staðinn sendir hún leysigeislann beint í gegnum ljósleiðara, sem tryggir sterkari stöðugleika í ljósleiðarleiðinni. Trefjalasar hafa langan endingartíma og, þegar þeir eru paraðir við vatnskælikerfi, bjóða þeir upp á framúrskarandi kælingu og varmaleiðni, sem uppfyllir kröfur samfelldrar 24 tíma iðnaðarvinnslu.
Eiginleikar öflugrar 5x10 trefjalaserskurðarvélar
- Vélin er upphaflega soðin með þykku ferkantuðu stáli, glóðuð til að draga úr innri spennu og síðan gróffræst. Eftir aðra gervihitaþolsmeðferð er hún nákvæmnisfræst til að útrýma spennu frá suðu og vinnslu, sem eykur stöðugleika vélarinnar.
- XYZ-öxarnir eru búnir rykþéttum hlífum, sem koma í veg fyrir að ryk komist inn við vinnslu, tryggja nákvæmni vélarinnar og lengja endingartíma hennar.
- Tannlaga vinnuborð er notað til að minnka snertiflötinn milli efnisins og pallsins og tryggja þannig gæði skurðarins á áhrifaríkan hátt.
- Bjálkagrindin úr álblöndu í geimferðaflokki, sem er gerð með steyptu álstækni, býður upp á tæringarþol, oxunarþol og framúrskarandi seiglu og teygjanleika. Hún eykur vinnsluhraða verulega en viðheldur nákvæmni.
- Faglegur hugbúnaður fyrir leysiskurð bætir efnisnýtingu um meira en 10%, með grafískri hreiðrun og sléttingu á skörpum hornum, sem gerir kleift að stinga skurði hratt og auðveldlega.
- Það er búið sjálfvirkum fókuseringsleysihaus sem kvarðar fókusinn sjálfkrafa út frá efnisþykkt og notar marga fókusstillingar til að stytta götunartíma og bæta gæði götunar.
- Mikil raf-ljósfræðileg umbreytingarnýtni, yfir 30%, tryggir lága orkunotkun. Leysirinn þarfnast aðeins rafmagn til að starfa og með hjálpargasblæstri nær hann sléttum skurðflötum.
- Innfluttir, nákvæmir, slípaðir spíralhjólar og gírar gera vélina hraðari, hljóðlátari og endingarbetri.
- Hágæða leysigeislar (valfrjálst) með líftíma yfir 100,000 klukkustunda gera kleift að nota 24 klukkustunda samfellt.
- Vatnskælikerfi viðheldur stöðugu hitastigi, sem tryggir að leysigeislaframleiðandinn starfi við kjörhitastig og kemur í veg fyrir ofhitnun.
- Sjálfvirkt miðlægt smurkerfi smyr alla hluta gírkassans og lengir þannig endingartíma vélarinnar á áhrifaríkan hátt.
- Servómótorar með miklu togi ásamt reikistjörnugírstöngum tryggja hraða, mjúka og nákvæma notkun með litlum hávaða, sem bætir vinnsluhagkvæmni.
- Notendavænt viðmót inniheldur innbyggðar vinnslubreytur, sem gerir kleift að skipta fljótt á milli teikninga með hugbúnaði. Hægt er að skera mismunandi hluta á 3 mínútum, sem býður upp á sveigjanlega notkun.
Upplýsingar um málmtrefjalaserskera með 5x10ft borði

- Trefjar leysir skurðarhaus
-
Getur skorið málmefni hratt. Sjálfvirkur fókuseraður leysigeislaskurðarhaus gerir kleift að stinga þykkum plötum hratt og getur skorið plötur af mismunandi þykkt og efni með sjálfvirkri fókusstillingu.
- Mikil rykþol: IP65 rykþétt vottun, fullkomlega lokuð ljósleið, sem lágmarkar hættu á mengun linsunnar.
- Kvikur núllfókus: Sveigjanleg kvarðastilling tryggir sameinaða núllfókusstöðu og útrýmir veseninu við að stilla ferlisbreytur.
- Hagnýting varmadreifingar: Öflug vatnskæld fókuslinsa og stút með innbyggðum kæliaðgerðum til að takast á við hitavandamál við skurð.
- Hagræðing byggingarhönnunar: Samþætt hönnun yfirbyggingar með bættum QBH trefjaviðmóti til að koma í veg fyrir ryð og önnur vandamál.
- Leysirafall
-
Margar tegundir af leysigeislum eru í boði. Mikil rafsegulfræðileg umbreytingarnýtni, samfelldur trefjaleysir með einni einingu, fær um að framleiða viðvarandi mikla afköst. Lítill að stærð, sameinar mikla afköst, léttleika og framúrskarandi geislagæði. Mátahönnun fyrir auðveldara viðhald og viðhaldsfría notkun. Breitt mótunartíðnisvið og mikil endurskinsvörn.
- S & A kælir
-
Nákvæmt hitastýringarkerfi með tvöfaldri hitastýringu. Tvö óháð hitastýringarkerfi kæla ljósleiðarann og QBH tengið samtímis. Fjölmargar viðvörunaraðgerðir veita leysigeislanum alhliða vörn. Útbúið með alhliða hjólum fyrir auðvelda flutninga og tvöföldum inntaks-/úttaks vatnsrásarviðmótum með vatnsborðsmæli fyrir þægilega notkun.
Búin með vatnsþrýstimæli: þægilegt til að fylgjast með vatnsþrýstingi vatnsdælunnar;
Viðbótar frárennslisloki: þægilegur fyrir frárennsli;
Alhliða hjól: þægileg til hreyfingar, búin tvöföldum inntaks- og úttaksrásarvatnsviðmóti og vatnsborðsmæli, þægilegri í notkun.
- Frame
-
Sterkasti rammi trefjalaserskurðarvélarinnar. Veggþykkt rétthyrnds rörsins er 10 mm. Allt rúmið er unnið með gantry-fræsvél, sem eykur verulega stöðugleika leiðarlínunnar og kemur í veg fyrir aflögun rúmsins á áhrifaríkan hátt.
Álgrindarfestingin er framleidd samkvæmt stöðlum í geimferðafræði. Eftir öldrunarmeðferð er hún sterkust allra grindanna. Ál er létt, mjög sterk og afmyndast ekki.
- Vinnuborð fyrir tönnarlamb
-
Tannlaga rimlahönnunin minnkar snertiflötinn milli unnar efnisins og pallsins, sem tryggir í raun betri skurðarniðurstöður.
- Hjálparhleðsluhjól
-
Alhliða hleðsluhjól sem eru dreifð umhverfis vinnuborðið gera hleðslu efnis auðveldari og áreynslulausari.
- Rykþekja
-
XYZ-öxar eru búnir rykhlífum til að koma í veg fyrir að reykur og ryk komist inn við vinnslu.
- Dragkeðjur
-
Vírarnir og olíurásirnar sem eru útsettar fyrir utan eru vafðar logavarnarefnum dragkeðjum.
- Eftirlitskerfi
-
Útbúinn með FSCUT leysigeislastýringarkerfi og utanaðkomandi þráðlausu handfangi, sem styður háþróaða virkni eins og greiningu á brúnum vinnustykkis, sjálfvirka fókusstýringu, tvöfalda flutningstengingu, staðsetningu brotpunkta, QR kóðaframleiðslu og skiptingu á afgangsefni. Einföld notkun, stöðug afköst og hágæða skurðarniðurstöður.
Umfang notkunarsviðs trefjalaserskera
Viðeigandi efni
Járn, álfelgur, kolefnisstál, Q235, 45# stál, galvaniseruð plata, rafgreiningarplata, ryðfrítt stál, 304, 316, 430, álplata, 5052, 6061, 7075, messingplata, messing, mangansstál, kopar, títan ál, TC4, TA2, sjaldgæfir málmar og aðrar málm- og álplötur.
Gildandi atvinnugreinar
- Bílaframleiðsla: Yfirbyggingarplötur, rafhlöðubakki bíls, bílhurðir, gírar, sætisfestingar o.s.frv.
- Vélbúnaðargerð: málmskilti, lyftuplötur, hurðar- og gluggakarmar, auglýsingapersónur úr málmi, málmskjáir, járnhlið, klæðningar úr byggingum, skreytingarplötur o.s.frv.
- Verkfræðivélar: Aukahlutir fyrir landbúnaðarvélar, málmfestingar, vélarblöð, gírkassar fyrir vindorku, sólarorkufestingar o.s.frv.
- Skipasmíði: þilför, verndarplötur fyrir skrokk, pípur fyrir skrokk og aðrir hlutar.
- Eldhústæki: ísskápsskeljar, þvottavélarskeljar, fylgihlutir fyrir heimilistæki, húsgögn úr ryðfríu stáli o.s.frv.
- Rafeindaiðnaður: Miðgrindur fyrir farsíma, fartölvuskeljar, LED ljósastaurafestingar, undirlag fyrir varmaleiðni o.s.frv.
Tæknilegar breytur aflmikillar trefjalaserskera
| Gerð | CK-1530-F |
|---|---|
| Skurður svæði | 1500mm * 3000mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Rúmgrind/Gantry | Sterkur og þungur burðarstuðningur fyrir rúm, burðargrind úr álfelgu í fluggæðaflokki |
| Akstursbúnaður | Leadshine servómótor * 4 |
| Sendingarbúnaður | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað járnbraut með mikilli nákvæmni, Taiwan Hiwin rennibraut |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rafmagns Hluti | Schneider |
| Laser Generator | Raycus CE |
| Laser höfuð | Raytools |
| Trefjalaserkraftur | 1500W/2000W/3000W o.s.frv. |
| Kæling | S&A Sérstakur vatnskælir fyrir trefjalaserrafstöð |
| Control System | FSCUT leysigeislakerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, AI, o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ±0.02mm/1000mm |
| Hraður ferilshraði (X, Y) | 100m / mín |
| Hámarks hröðun | 1.0G |
| Þyngd | 4000kg |
| mál | 5100 * 2250 * 2150mm |
Valfrjálsar stillingar á trefjalaserskurðarvélum
| Servo Motor | Yaskawa/Delta/HCFA/Fuji/Panasonic o.s.frv. |
|---|---|
| Draga úr | Frakkland Motoreducer |
| Laser Generator | Raycus/Maxphotonics/JPT/BWT/Reci o.fl. |
| Laser höfuð | Empower/WSX/AU3TECH, o.s.frv. |
| Loft þjappa | Innbyggður skrúfuloftþjöppu fyrir ljósleiðaraskurðarvél |
| Spennustöðugleiki | Háspennustöðugleiki |
| Eftirlitskerfi | Cypcut/Raytools/NC-stúdíó o.s.frv. |
| Snúningsás | Tvöfaldur chuck málmrörsskurður snúningsás |
Málmþykkt sem hægt er að skera með trefjalaserskurðarvélum af mismunandi afli
| 1500W | 2000W | 3000W | 6000W | 8000W | 10000W | 12000W | 15000W | 20000W | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Kolefnisstál (Q235B) | 16mm | 20mm | 25mm | 30mm | 30mm | 40mm | 45mm | 50mm | 60mm |
| Ryðfrítt stál (US304) | 8mm | 10mm | 12mm | 20mm | 25mm | 40mm | 45mm | 50mm | 60mm |
| Ál (6061) | 5mm | 6mm | 8mm | 16mm | 30mm | 35mm | 40mm | 50mm | 65mm |
| Brass | 4mm | 6mm | 8mm | 16mm | 18mm | 20mm | 25mm | 30mm | 35mm |
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur CNC trefjalaserskerans

| Gerð | CK-1530-F |
|---|---|
| Skurður svæði | 1500mm * 3000mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Rúmgrind/Gantry | Sterkur og þungur burðarstuðningur fyrir rúm, burðargrind úr álfelgu í fluggæðaflokki |
| Akstursbúnaður | Leadshine servómótor * 4 |
| Sendingarbúnaður | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað járnbraut með mikilli nákvæmni, Taiwan Hiwin rennibraut |
| Draga úr | Japan Shimpo minnkandi |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Rafmagns Hluti | Schneider |
| Laser Generator | Raycus CE |
| Laser höfuð | Raytools |
| Trefjalaserkraftur | 1500W/2000W/3000W o.s.frv. |
| Kæling | S&A Sérstakur vatnskælir fyrir trefjalaserrafstöð |
| Control System | FSCUT leysigeislakerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, AI, o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ±0.02mm/1000mm |
| Hraður ferilshraði (X, Y) | 100m / mín |
| Hámarks hröðun | 1.0G |
| Þyngd | 4000kg |
| mál | 5100 * 2250 * 2150mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.