20W/30W/50W lokuð trefjalasermerkingarvél
Umhverfisvæn trefjalasermerkingarvél með lokuðu skel
[Lýsing á virkni]

Þessi fullkomlega lokaða leysimerkjavél er með fullkomlega lokaðri öryggisgrind sem kemur í veg fyrir mengun og lykt á meðan á vinnslu stendur. Með því að nota leysimerkjatækni notar hún snertilausa vinnsluaðferð, sem útilokar hættulega þætti eins og neista við notkun og veitir öruggara vinnuumhverfi. Með samþættri uppbyggingu og loftkælikerfi dregur hún úr sjónmengun og býður upp á mikla skilvirkni með lágmarks viðhaldsþörf.
Öryggisílátið, ásamt útblástursviftu, fjarlægir reyk og lykt sem myndast við vinnsluna að fullu og lágmarkar þannig loftmengun innanhúss. Með rafknúinni lyftivog og lyftipalli er auðvelt að stilla brennivíddina eftir hæð vörunnar sem verið er að vinna úr, sem gerir hana hentuga til að merkja vörur af ýmsum hæðum. Að auki er hægt að útbúa hana með snúningsás til að vinna úr þrívíddarvörum.
Kostir fullkomlega lokaðrar trefjalasermerkjavélar með öryggisgirðingu
- Það er búið öflugu öryggishólfi og vernd gegn opnun hlífðar, sem kemur í veg fyrir að notendur verði fyrir leysigeisla. Að auki er það með leysigeislavörn úr gleri sem gerir notendum kleift að fylgjast með vinnsluniðurstöðum og framvindu í öruggu umhverfi.
- Notar hágæða trefjalaser með framúrskarandi rafsegulfræðilegri umbreytingarhagkvæmni og yfirburða geislagæði. Mjög lítill punktstærð gerir kleift að merkja afar fínt, sem gerir hann hentugan fyrir flókin og flókin mynstur.
- Bjóðar upp á stöðugan rekstur, mikla nákvæmni í staðsetningu og langan endingartíma. Með lágum rekstrarkostnaði getur það yfirleitt gengið viðhaldsfrítt í meira en tíu ár, sem dregur verulega úr vinnslukostnaði. Þétt hönnun þess er rykþétt og rakaþolin, hentug til notkunar í ýmsum krefjandi umhverfi.
- Með loftkælingu og sjálfvirkri útblástursviftu til að fjarlægja lykt og reyk sem myndast við vinnslu. Það veldur hvorki sjónmengun né orkutapi, er hljóðlátt og uppfyllir umhverfisstaðla ESB.
- Öryggishólfið verndar ekki aðeins gegn leysigeislun heldur einnig tækið fyrir ryki og röku lofti í flóknu umhverfi og tryggir að það haldist í bestu mögulegu ástandi.
- Hægt er að aðlaga það með ýmsum aðgerðum til að mæta sérstökum þörfum. Það styður merkingu á tölum, bókstöfum, kínverskum stöfum, myndum, QR kóðum og fleiru. Öflugi hugbúnaðurinn gerir kleift að bæta við valfrjálsum valkostum eins og þrívíddar snúningsás, sjálfvirkum lyftipall, handvirkum lyftipall og sjálfvirkum fókus.
- Hentar til vinnslu á ýmsum efnum, sérstaklega gagnlegt til að merkja efni með mikla hörku, háan bræðslumark og brothætt efni. Það er mikið notað í iðnaði eins og rafeindabúnaði, bílahlutum, lækningatækjum og heimilistækjum.
Upplýsingar um leysimerkjavél með öryggisgirðingu
- Lokað öryggisgirðing
-
Sino-Galvo háhraða galvanómetrí, núll drift, mikill hraði, lítil stærð, lágt hitastig.
Hýsingin kemur í veg fyrir leysigeislun og verndar mannslíkamann gegn skaða og þessi vél er búin rafmagnslyftingarfestingum til að auðvelda notkun.
- Sviðslinsa
-
Sinkseleníð (ZnSe) linsa, er með innfluttum húðuðum linsum með breitt brennivíddarsvið, framúrskarandi ljósnæmi og einsleitri lýsingu.
- Laser uppspretta
-
Hágæða leysigeisli býður upp á mikla ljósvirkni, loftkælingu, langan endingartíma og stöðuga afköst.
- Stjórnborð og hugbúnaður
-
Stjórnborðið er með sjálfstæðum stjórnrofa fyrir hverja aðgerð og er búið lás.
Ezcad stýrihugbúnaðurinn styður mörg tungumál og býður upp á þrívíddarleiðréttingu með galvanómetri. Samhæft við vektorsnið eins og SVG, AI, PLT, DXF, STL, DST, GBR, NC, JPC, BOT og bitmap snið eins og BMP, JPG, JPEG, GIF, TGA, PNG, TIF, TIFF.
- Snúningsás með vísitölu (valfrjálst)
-
Tækið getur haldið vinnustykkinu og snúið því til að vinna úr snúningsyfirborðum eða mörgum yfirborðum vinnustykkisins.
Tæknilegir þættir lokaðra trefjalasermerkjavéla
| Gerð | CK-11-FE |
| Laser máttur | 20W/30W/50W/100W/200W |
| Laser bylgjulengd | 1064nm |
| Púlsbreidd | 20ns |
| Tíðnisvið endurtekningar | 1-600kHz |
| M2 | <1.8 |
| Hámarks stakpúls orka | 1.25 mJ |
| Framleiðsluaflsstöðugleiki | |
| Þvermál geislageisla | 7 ± 0.5mm |
| Kraftsvið | 0-100% |
| Merkimörk | 110*110mm/200*200mm/300*300mm |
| Lágmarkslína breiddar | 0.01mm |
| Lágmarks karakter | 0.1mm |
| Merkingarhraði | ≤7000mm / s |
| Merkjadýpt | Fer eftir efnunum |
| Endurtekningarnákvæmni | ± 0.001mm |
| Merkingarform | Grafík, texti, strikamerki, QRcode, sjálfvirk dagsetning, lotunúmer, raðnúmer osfrv. |
| Studd grafíksnið | Ai, plt, dxf, dst, svg, nc, bmp, jpg, jpeg, gif, tga, png, tiff, tif |
| Lengd trefjasnúru | 3m |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V ± 10% / 50Hz eða 110V ± 10% / 60Hz eða sérsniðið |
| Einingafl | <0.5kw |
| Vinnuumhverfi | Hreint og ryklaust eða ryklaust |
| Vinnuskilyrði Raki | 5%-75%, 0-40 gráður, án þéttivatns |
| Líftími leysigeisla | > 100000 klukkustundir |
| Þyngd | 69kg |
| mál | 530 * 450 * 950mm |
Notkunarsvið fyrir leysimerkja- og leturgröftunarvélar með öryggishylki
Meðfylgjandi trefjalasermerkingarvél getur grafið og merkt ýmis málmefni og sum ógegnsæ ómálmefni, sérstaklega hentug fyrir svið sem krefjast meiri nákvæmni og sléttari áferð.
- Málmefni: Algeng kolefnisstál (S25C, S35C, S45C), járnbundin efni (SS400), mótstál (SKD11, SKD61, SCM, o.fl.), ryðfrítt stál (304, 316, 303, SUS440C, o.fl.), háhitamálmblöndur, öfgahástyrkt stál, hraðstál, duftmálmstál, álfelgistál (1018, 1215, o.fl.), ál og álmálmblöndur (5052, 6061, 7075, o.fl.), kopar og koparmálmblöndur (C3604, fosfórbrons, hreinn kopar, messing, wolframkopar, beryllíumkopar, o.fl.), títanmálmblöndur (eins og læknisfræðileg títanmálmblöndur, geimferðatítanmálmblöndur), magnesíummálmblöndur, níóbíum-hafníummálmblöndur, platína, silfur, gull, o.fl.
- Efni sem ekki eru úr málmi: ABS, PE, PP, PVC, POM (pólýoxýmetýlen), nylon (PA6, PA66, o.fl.), PEEK, PTFE (pólýtetraflúoróetýlen), Ultem (pólýeterímíð), o.fl., akrýl (PMMA), pólýkarbónat (PC), fenólplastefni (PF), epoxyplötur, trefjaplastdúkar, o.fl.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr lokuðum trefjalasermerkjavél
Notkunarskref fyrir fullkomlega lokaða trefjalasermerkingarvél
- Gangsetning
-
- Athugaðu hvort rafmagnssnúran sé rétt tengd og í góðu ástandi og hvort hún sé rétt jarðtengd.
- Tengdu aðalrafmagnið, kveiktu á aðalrofanum og slepptu neyðarstöðvunarrofanum til að setja hann í opnaða stöðu.
- Kveikið á tölvunni og farið í merkingarhugbúnaðinn.
- Merking
-
- Setjið vinnustykkið á merkingarborðið og staðsetjið það rétt.
- Kveikið á leysigeislarofanum og ýtið síðan á galvanómetrarspegilrofa. Allir viftur ættu að fara að ganga.
- Kallaðu fram mynstrið eða skrána sem á að merkja, ýttu á rauða ljósrofann og stilltu lyftiborðið þar til rauðu ljósasvæðin tvö skarast. Á þessum tímapunkti er þetta besta brennivíddin fyrir leysimerkingu.
- Byrjið að merkja og stillið breytur eins og merkingarhraða, tíðni og leysigeisla eftir þörfum.
- Lokun
-
- Eftir að merkingum er lokið skal slökkva á hverjum íhluta: leysirrofanum, galvanómetrarspegilrofanum, rauða ljósrofanum og lykilrofanum.
- Lokaðu öllum tölvuforritum og slökktu á tölvunni.
| Gerð | CK-11-FE |
|---|---|
| Laser máttur | 20W/30W/50W/100W/200W/300W |
| Laser bylgjulengd | 1064nm |
| Púlsbreidd | 20ns |
| Tíðnisvið endurtekningar | 1-600kHz |
| M2 | <1.8 |
| Hámarks stakpúls orka | 1.25 mJ |
| Framleiðsluaflsstöðugleiki | |
| Þvermál geislageisla | 7 ± 0.5mm |
| Kraftsvið | 0-100% |
| Merkimörk | 110*110mm/200*200mm/300*300mm |
| Lágmarkslína breiddar | 0.01mm |
| Lágmarks karakter | 0.1mm |
| Merkingarhraði | ≤7000mm / s |
| Merkjadýpt | Fer eftir efnunum |
| Endurtekningarnákvæmni | ± 0.001mm |
| Merkingarform | Grafík, texti, strikamerki, QRcode, sjálfvirk dagsetning, lotunúmer, raðnúmer osfrv. |
| Studd grafíksnið | Ai, plt, dxf, dst, svg, nc, bmp, jpg, jpeg, gif, tga, png, tiff, tif |
| Lengd trefjasnúru | 3m |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V ± 10% / 50Hz eða 110V ± 10% / 60Hz eða sérsniðið |
| Einingafl | <0.5kw |
| Vinnuumhverfi | Hreint og ryklaust eða ryklaust |
| Vinnuskilyrði Raki | 5%-75%, 0-40 gráður, án þéttivatns |
| Líftími leysigeisla | > 100000 klukkustundir |
| Þyngd | 69kg |
| mál | 530 * 450 * 950mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.