Split Fiber Laser Marker Hentar fyrir stórar vélar og byggingarefni
Sveigjanleg klofin handfesta trefjalasermerkingarvél
[Lýsing á virkni]
Handfesta trefjalasermerkjavélin er búin aftakanlegum handfesta merkjahaus sem gerir henni kleift að takast auðveldlega á við merkingarverkefni í þröngum rýmum eða á stórum vinnustykkjum. Merkjahausinn er léttur og samþættur, vegur aðeins 2 kg, og styður einhendis notkun fyrir einfalda og þægilega notkun. Tækið notar loftkælikerfi sem útrýmir þörfinni fyrir utanaðkomandi vatnskælibúnað. Þétt uppbygging og sveigjanleg hönnun gera það mjög flytjanlegt og auðvelt í flutningi. Að auki er hægt að sameina handfesta leysihausinn fljótt við aðalhlutann til að skipta yfir í borðstillingu, sem gerir hann hentugan fyrir fínvinnslu á litlum handverksverkum. Þessi fjölhæfni gerir vélinni kleift að aðlagast ýmsum vinnuaðstæðum og ná sannarlega fjölnota virkni.
Kostir flytjanlegrar handfesta trefjalasermerkjavélar
- Merkingarlaserhausinn er með lausanlegri hönnun sem gerir notendum kleift að framkvæma merkingaraðgerðir handhægar. Þessi hönnun hentar sérstaklega vel til að merkja stórar og erfiðar vörur. Húsið er úr álfelgu og vegur aðeins 2 kíló, sem gerir það nett, flytjanlegt og auðvelt í notkun með annarri hendi. Að auki er fjarlægðarfestingin ekki aðeins laus heldur einnig stillanleg, sem gerir hana hentuga fyrir ýmis vinnsluverkefni.
- Vélin í heild sinni er lítil að stærð og nett í hönnun, sem gerir hana auðvelda í flutningi og flutningi. Öll vélin er sambærileg að stærð við borðtölvu, sem býður upp á sveigjanlega notkun.
- Málmhluti álfelgunnar er höggþolinn og þolir hátt hitastig og rykugt umhverfi, sem gerir hann hentugan til notkunar við ýmsar flóknar vinnuaðstæður.
- Lágmarksstærð stafa fyrir merkingar getur verið 0.15 mm, með línubreidd 0.01-0.1 mm, sem gerir það hentugt fyrir ýmis nákvæm merkingarverkefni.
- Leysirinn hefur líftíma allt að 100,000 klukkustunda. Trefjabyggingin er stöðug og hann notar loftkælingaraðferð sem krefst ekki viðhalds og tryggir langtímaáreiðanleika.
- Leysimerking þarfnast engra rekstrarefna eins og bleks eða efnafræðilegra hvarfefna, aðeins rafmagns, sem dregur úr langtímanotkunarkostnaði.
- Hægt er að bæta við lyftipöllum sem aukabúnaði til að auðvelda vinnslu á vörum af mismunandi hæð. Einnig er hægt að setja upp snúningsbúnað fyrir vinnslu á mörgum yfirborðum, sem gerir vélinni kleift að teygja sig út fyrir flatar vörur yfir á þrívíddarfleti.
Upplýsingar um handfesta trefjalasermerkingarvél
- Innri uppbygging vélarinnar
-
Skipt hönnun dreifir flestum íhlutum vélarinnar inni í vélinni og dregur þannig úr þyngd merkingarhaussins á áhrifaríkan hátt.
- Fjarlægjanlegur handfesta merkingarhaus
-
Léttur, mikill styrkur, færanlegur, sveigjanlegur og aðlagast ýmsum vinnuaðstæðum.
Festing er sett upp á hausnum, þú þarft aðeins að halda henni nálægt yfirborði vinnustykkisins þegar þú merkir, án þess að þurfa að einbeita þér handvirkt.
Merkingarhausinn er hannaður með hraðvirkum rofa sem hægt er að stjórna fljótt þegar merkt er í höndunum.
- Hágæða galvanómetra
-
Búin innfluttum mótorum fyrir framúrskarandi stöðugleika og innbyggða titringsjöfnun.
- Fyrsta flokks sviðslinsa
-
Mikil ljósgegndræpi, einsleitur og þéttur blettur, sem skilar fínni merkingarniðurstöðum.
- Lyftanlegt vinnuborð með mörgum holum
-
Lyftiborðið hentar vel til að merkja lítil vinnustykki, hægt er að hækka og lækka borðið til að stilla brennivíddina.
- Ytri viðmót
-
Að aftan eru fjölmörg ytri útvíkkunarviðmót til að tengja tölvur, fótrofa, aflgjafa o.s.frv.
Tæknilegar breytur flytjanlegra handfesta leysimerkjavéla sem henta til að merkja dekk
| Gerð | CK-11-FH |
| Laser máttur | 20W/30W/50W/100W/200W/300W |
| Laser bylgjulengd | 1064nm |
| Púlsbreidd | 20ns |
| Tíðnisvið endurtekningar | 1-600kHz |
| M2 | <1.8 |
| Hámarks stakpúls orka | 1.25 mJ |
| Framleiðsluaflsstöðugleiki | |
| Þvermál geislageisla | 7 ± 0.5mm |
| Kraftsvið | 0-100% |
| Merkimörk | 110*110mm/200*200mm/300*300mm |
| Lágmarkslína breiddar | 0.01mm |
| Lágmarksfjöldi stafa | 0.1mm |
| Merkingarhraði | ≤7000mm / s |
| Merkjadýpt | Fer eftir efnunum |
| Endurtekningarnákvæmni | ± 0.001mm |
| Merkingarform | Grafík, texti, strikamerki, QR-kóði, sjálfvirk dagsetning, lotunúmer, raðnúmer o.s.frv. |
| Studd grafíksnið | Ai, plt, dxf, dst, svg, nc, bmp, jpg, jpeg, gif, tga, png, tiff, tif |
| Lengd trefjasnúru | 3m |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V ± 10% / 50Hz eða 110V ± 10% / 60Hz eða sérsniðið |
| Einingafl | <0.5kw |
| Vinnuumhverfi | Hreint og ryklaust eða ryklaust |
| Vinnuskilyrði Raki | 5%-75%, 0-40 gráður, án þéttivatns |
| Líftími leysigeisla | > 100000 klukkustundir |
| Þyngd | 40kg |
| mál | 330 * 500 * 770mm |
Notkun flytjanlegrar handfesta leysimerkjavélar
- Stórir hlutar
-
Íhlutir í bíla/mótorhjól (eins og rammar, vélar, undirvagnar), stórar vélar (eins og teinar, hjólnöfur), mót, legur, dekk, vindmyllublöð, skipaíhlutir, yfirbyggingar ökutækja, skip, snekkjur og aðrir stórir hlutir sem erfitt er að færa o.s.frv.
- Lítil hlutar
-
Flísar úr samþættum rafrásum, tölvuaukabúnaður, íhlutir fyrir farsíma, raftæki, skartgripir, úr, gleraugnaumgjörðir, blöndunartæki, matvælaumbúðir, vélbúnaðartæki (hnífapör, eldhúsáhöld), heimilistækjahlutir, plastvörur, íhlutir fyrir geimferðir, lækningatæki o.s.frv.
| Gerð | CK-11-FH |
|---|---|
| Laser máttur | 20W/30W/50W/100W/200W/300W |
| Laser bylgjulengd | 1064nm |
| Púlsbreidd | 20ns |
| Tíðnisvið endurtekningar | 1-600kHz |
| M2 | <1.8 |
| Hámarks stakpúls orka | 1.25 mJ |
| Framleiðsluaflsstöðugleiki | |
| Þvermál geislageisla | 7 ± 0.5mm |
| Kraftsvið | 0-100% |
| Merkimörk | 110*110mm/200*200mm/300*300mm |
| Lágmarkslína breiddar | 0.01mm |
| Lágmarks karakter | 0.1mm |
| Merkingarhraði | ≤7000mm / s |
| Merkjadýpt | Fer eftir efnunum |
| Endurtekningarnákvæmni | ± 0.001mm |
| Merkingarform | Grafík, texti, strikamerki, QRcode, sjálfvirk dagsetning, lotunúmer, raðnúmer osfrv. |
| Studd grafíksnið | Ai, plt, dxf, dst, svg, nc, bmp, jpg, jpeg, gif, tga, png, tiff, tif |
| Lengd trefjasnúru | 3m |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V ± 10% / 50Hz eða 110V ± 10% / 60Hz eða sérsniðið |
| Einingafl | <0.5kw |
| Vinnuumhverfi | Hreint og ryklaust eða ryklaust |
| Vinnuskilyrði Raki | 5%-75%, 0-40 gráður, án þéttivatns |
| Líftími leysigeisla | > 100000 klukkustundir |
| Þyngd | 40kg |
| mál | 330 * 500 * 770mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.