Lítil tvíferlis CNC leið með tveimur spindlum sem hægt er að skipta sjálfkrafa um
Lítil tvíþætt CNC tréfræsari með tveimur skiptanlegum spindlum
[Lýsing á virkni]

Lítil tvíferlis CNC-fræsivél er nett CNC-vél hönnuð fyrir vörur sem krefjast tveggja gerða verkfæra. Hún er búin 600*900 mm vinnuborði og tveimur hraðvirkum loftkældum spindlum. Spindlarnir tveir geta skipt sjálfkrafa, sem hentar mjög vel fyrir lítil vinnustofur, áhugamenn og staði með takmarkað pláss. Við vinnslu eru spindlarnir tveir búnir mismunandi verkfærum á sama tíma. Spindlarnir eru stjórnaðir og skipt með sílindrum. Til dæmis, þegar þarf að grafa og skera vinnustykki á sama tíma, er hægt að útbúa spindlana tvo með graf- og skurðarverkfærum á sama tíma. Við grafun stýrir stjórnkerfið sjálfkrafa grafspindlinum til að framkvæma grafunarverkefnið. Eftir að grafunarverkefninu er lokið er grafspindillinn sjálfkrafa dreginn til baka og stjórnkerfið knýr skurðspindilinn til að virka sjálfkrafa. Skipting á milli spindlanna tveggja tekur aðeins 1 sekúndu. Vinnsluverkefnið sem upphaflega krafðist tveggja ferla er hægt að ljúka í einu með tvíþættri CNC-fræsivélinni og það er engin þörf á að stöðva vélina í miðjunni, skipta um verkfæri, kvarða verkfærið og engin handvirk íhlutun er nauðsynleg, sem bætir skilvirkni og sparar tíma.
Vegna tvískiptrar sjálfvirkrar rofahönnunar tvískiptrar CNC-leiðar er hægt að stytta verkfæraskiptatímann á áhrifaríkan hátt og auka vinnsluhagkvæmni um 30% -50%. Hún getur komið í stað 2-3 lítilla venjulegra CNC-leiða og hentar mjög vel til lotuvinnslu á ýmsum smáum handverkum, tréskurði, merkjum, merkjum, skiltum, hengiskrautum, prentplötum o.s.frv.
Kostir lítilla CNC leiðara sem geta skipt á milli tveggja ferla
- Búin með 600*900 mm (2*3 fet) vinnuborði, hentugt til vinnslu á ýmsum smávörum.
- Tveir 3.5KW háhraða loftkældir snúningsmótorar, fjögurra legur hönnun, hraði 18000r/m, með ER20 verkfærahaldara, geta klemmt hvaða verkfærahandfang sem er innan 12.7 mm.
- Vinnuborð úr álfelgi með T-rifa, sem notar þrýstiplötu til að festa efnið, getur sveigjanlega fest hráefni af ýmsum stærðum, auðvelt í notkun.
- Rekstrarlaus vinnsla: Engin verkfæri, blek eða önnur rekstrarefni eru nauðsynleg, sem leiðir til lágmarks rekstrarkostnaðar.
- Sjálfvirkt tæki til að stilla verkfæri. Jafnvel þótt lengd verkfæranna sem eru sett upp á báðum spindlunum sé mismunandi, getur sjálfvirka tækið til að stilla verkfæri sjálfkrafa kvarðað hæð Z-ássins án handvirkrar kvörðunar, sem sparar tíma og eykur skilvirkni.
- Óháður stjórnbúnaður, inverter, drifbúnaður, spennubreytir og stjórnkerfi eru öll sett inni í undirvagninum til að koma í veg fyrir að ryk sem myndast við vinnslu vélarinnar komist inn í undirvagninn og hafi áhrif á líftíma vélarinnar.
- Með því að nota stórt togmótor getur hámarkshraði vélarinnar í lausagangi náð 18000 mm/mín., sem bætir vinnuhagkvæmni á áhrifaríkan hátt.
- XYZ ásar nota allir línulegar leiðarar/línulegar legur frá Taiwan Hiwin, XY ás gírkassinn notar nákvæmar helix-rekki og Z ásinn notar Taiwan. TBI kúlu skrúfa.
- Jafnvel litlar vélar nota þykkt, ferkantað stálsuðubeð, þungar festingar og stuðningssúlur, sem geta tryggt lengri endingartíma vélarinnar og að hún geti unnið allan sólarhringinn.
- Vélin er búin sjálfvirkum rafmagnssmurolíutanki og er því hægt að viðhalda henni sjálfkrafa án handvirkrar íhlutunar, sem er þægilegra.
- Með því að nota Shanlong CNC kerfið, sem er samhæft við ýmsa CAD/CAM hugbúnað, stýrir það sjálfkrafa skiptingu spindlanna tveggja meðan á vinnslu stendur, án handvirkrar aðgerðar, er einfalt í notkun og mjög auðvelt að byrja.
Upplýsingar um litla CNC leið með tvískiptum ferlum

- Tvær spindlar
Búin tveimur loftkældum spindlum, sem hægt er að útbúa með mismunandi verkfærum og skipta sjálfkrafa eftir þörfum meðan á vinnslu stendur.

- Sjálfvirkt verkfærastillingartæki
Stilltu sjálfkrafa villuna milli verkfæra meðan á vinnslu stendur, án handvirkrar kvörðunar, auðvelt í notkun og tímasparandi.

- Sjálfvirkur smurolíutankur
Fullsjálfvirk smurning og viðhald á gírkassastöðu vélarinnar, án handvirkrar smurningar.

- Styrkt eldvarnarefnis dragkeðja
Innbyggður stýrisnúra fyrir vélina til að vernda snúruna gegn skemmdum.

- Óháður stjórnskápur
Notað til að setja lykilhluti eins og invertera, drif, spennubreyta, stjórnkerfi o.s.frv. til að einangra utanaðkomandi umhverfismengun.

- Þungur þykkur gantry
X-ásinn notar tvær Taiwan Hiwin leiðarteinar og nákvæmar helical gírvíddir, sem hafa hraðan hlauphraða og meiri nákvæmni.

Tæknilegar breytur lítillar CNC leiðar sem getur sjálfkrafa skipt á milli tveggja spindla
| Gerð | CK-6090-2T |
|---|---|
| Vinnslustærð | 600 * 900 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Gantry | Þykknað öldruð stálgrind, stálbjálki |
| Rúmbotn | Vinnsla á vinnslumiðstöð (þungarúm) |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur spindill * 2 |
| Drive Mode | Skrefmótor/servómótor |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Mesa | T-raufarborð úr álblöndu (lofttómarklemmuborð valfrjálst) |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar nákvæma spíralhjól/gír og Z-ásinn notar Taívan-gír. TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað leiðarljós með mikilli nákvæmni/línulegum legum |
| Þvermál verkfæraskafts sem hægt er að klemma | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| Control System | Shanlong CNC kerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóða, u00, mmg, plt o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Takmörkun ljósnema |
| Endurtaktu staðsetningu | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarkshraði tómrar línu | 18000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| mál | 1300 * 1100 * 1350mm |
| Þyngd | 650kg |
Hvaða vörur er hægt að nota litla CNC leiðina með tvöfaldri ferlisrofa til að vinna úr?
Efni notað:
Viður, MDF, krossviður, fjöllaga, samsettur viður, harðviður, verkfræðilegur viður, PVC, PCB, grafít, gifs, froða, akrýl, plexigler, tvíhliða borðplata, verkfræðiplast, bakelít, EVA, kolefnistrefjar, trefjaplast, ál, kopar og ál málmblöndur o.s.frv.
Umsóknarvörur:
Handverk, trékambur, skrautmálverk úr tré, merki, skilti, hurðarplötur, auglýsingapersónur, mót, hengiskraut, gjafakassar, líkön, þrautir, prentuð letur, skeljar á rafeindavörur og aðrar vörur.


Algengar spurningar um litla tvíþætta CNC leið
Yfirborð grafna vörunnar er hrjúft og afmyndað:
- Verkfærið er mjög slitið og þarf að skipta því út fyrir beitt verkfæri.
- Efnið er ekki stöðugt fest. Það þarf að festa efnið vel til að koma í veg fyrir að það losni við vinnslu.
- Tólið passar ekki við teikninguna. Skipta þarf um tólið sem passar við teikningarfæribreyturnar.
Takmörkunarviðvörun:
- Takmörkun á hreyfihækkun vélarinnar er stillt of lítil. Stilltu hugbúnaðarstillingarnar.
- Núllstillingaraðgerðin er ekki framkvæmd eftir að vélin er kveikt á. XYZ-ásinn þarf að vera færður aftur í núll.
- Takmörkunarkveikja, athugaðu hvort aðskotahlutir séu á leiðarlínunni.
Ekki er hægt að opna hugbúnaðinn:
- Skráin er of stór, fínstilltu skrána.
- Athugaðu hvort hugbúnaðartengingarlínan sé laus.
- Athugaðu hvort bílstjórinn sé rétt uppsettur.
Snúningsásinn er óeðlilegur:
- Athugaðu hvort spennan sé óeðlileg.
- Athugaðu hvort inverterinn sé með viðvörunarkerfi.
- Athugaðu hvort tengistrengurinn sé losinn.
Reglulegt viðhald
- Athugið reglulega olíustigið í smurolíuílátinu og bætið smurolíu reglulega við.
- Hreinsið útblástursviftu spindilsmótorsins reglulega til að koma í veg fyrir stíflur.
- Athugið reglulega stjórnbúnaðinn, hreinsið innra ryk og athugið rafrásina.
- Skiptið reglulega um verkfæri, veljið viðeigandi verkfæri eftir hörku efnisins og forðist efnissóun vegna óviðeigandi verkfæra.
| Gerð | CK-6090-2T |
|---|---|
| Vinnslustærð | 600 * 900 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Gantry | Þykknað öldruð stálgrind, stálbjálki |
| Rúmbotn | Vinnsla á vinnslumiðstöð (þungarúm) |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur spindill * 2 |
| Drive Mode | Skrefmótor/servómótor |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Mesa | T-raufarborð úr álblöndu (lofttómarklemmuborð valfrjálst) |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar nákvæma spíralhjól/gír og Z-ásinn notar Taívan-gír. TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað leiðarljós með mikilli nákvæmni/línulegum legum |
| Þvermál verkfæraskafts sem hægt er að klemma | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| Control System | Shanlong CNC kerfi |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóða, u00, mmg, plt o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Takmörkun ljósnema |
| Endurtaktu staðsetningu | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarkshraði tómrar línu | 18000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| mál | 1300 * 1100 * 1350mm |
| Þyngd | 650kg |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ






Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.