Ódýr CNC Mini auglýsingaskiltagerð vél hentug fyrir persónulegt vinnustofu
Lítil CNC leiðari hentar fyrir lítil tréverkstæði og byrjendur
[Lýsing á virkni]

Þessi litla mini CNC-fræsari er hannaður fyrir lítil vinnustofur og áhugamenn um DIY, sem gerir hann að einum besta CNC-fræsaranum fyrir byrjendur sem eru rétt að byrja að kanna CNC-vinnslu. Hann hefur kosti eins og litla stærð, litla orkunotkun, lágan hávaða, mjög einfalda notkun og lágt verð. Þú þarft aðeins $1,800 til að kaupa einfaldasta gerðina, sem hentar betur til notkunar í litlum vinnustofum. Hann notar fínstillt PC CNC-kerfi, er auðveldur í notkun og samhæfur við ýmsa algengar CAD/CAM hugbúnaðargerðir. Jafnvel byrjendur í CNC-vinnslu geta fljótt náð tökum á notkun hans, og þess vegna er hann almennt talinn besti CNC-fræsarinn fyrir byrjendur í verkstæðum á byrjendastigi. Hann notar vatnskældan snældu með miklum hraða og getur unnið samfellt í 24 klukkustundir. Hana er hægt að nota til að vinna úr ýmsum litlum handverkum, persónulegum álmálmskiltum, tréskiltum, litlum skreytingum, skiltum o.s.frv. Í samanburði við handvirka leturgröftun er hún hraðari, hefur meiri nákvæmni í vinnslu og er fínlegri, fínlegri og fínlegri en handvirk leturgröftun.
Kostir lítillar mini CNC viðarleiðara
- CNC skiltagrafarvélin notar 2.2 kw hraðvirkan vatnskældan breytilegan tíðnispindel sem getur stillt hraðann að vild, getur haldið allt að 1/2 tommu verkfærahandfangi, er samhæfð við mörg verkfæri og er sveigjanleg í notkun, sem gerir hana að hagnýtum valkosti sem bestu CNC leiðarvélina fyrir byrjendur.
- Þrír ásar XYZ eru allir knúnir áfram af mikilli nákvæmni TBI Kúluskrúfur og eru notaðar í tengslum við Hiwin leiðarvísi/rennibrautir, með mikilli vinnslunákvæmni og nákvæmri staðsetningu.
- Það notar samþætt rúm, hástyrktan gantry festing og innbyggðan undirvagn fyrir rúmið, sem hefur þétta uppbyggingu, sparar meira pláss og keyrir stöðugt.
- Með því að nota miðlægt smurkerfi er hægt að smyrja og viðhalda vélinni sjálf eftir raunverulegri notkun, sem er einfalt og þægilegt.
- Litla CNC-fræsarinn er með góða samhæfni og styður ýmsan CAD/CAM-hugbúnað, svo sem artcam, type3, jdpaint o.s.frv.
- Xy-ásinn notar fullkomlega lokaða rykhlíf til að tryggja stöðugleika og nákvæmni vélarinnar til langtímanotkunar og lengja endingartíma hennar.
- Stýrikerfið er auðvelt í notkun og styður áframhaldandi slökkvun/rofapunkt, þannig að það getur haldið áfram að virka eftir neyðarástand.
- Vinnuborð úr T-rifa + hörðu PVC-plötu, notaðu klemmur til að festa vinnustykkið, einföld notkun og sveigjanleg notkun.
- Valfrjáls 3D snúningsás fyrir 3D hellaskoðun.
Upplýsingar um Mini CNC Router

- Vatnskældur spindill
-
Háhraða vatnskældur spindill, með hámarkshraða allt að 24000r/mín, hentar betur fyrir langtíma grafvinnslu.
- Vinnuborð úr áli með T-rifa
-
Sveigjanlegri og þægilegri klemmun á litlum vinnustykkjum.
- DSP stjórnandi
-
Auðvelt stjórnhandfang í notkun, styður slökkvun og endurtekningu leturgröftunar.
- Snælduhlíf
-
Komdu í veg fyrir að spindillinn skemmist við árekstur.
- Valfrjáls fjórði snúningsás
-
Tækið getur klemmt vinnustykki og snúið því til að vinna úr mörgum hliðum eða snúningsfleti vinnustykkisins.
- Valfrjálst kæliúðakerfi
-
Þetta kerfi kælir verkfærið og skolar burt efnisflísar.
Tæknilegar breytur lítillar mini CNC tréskurðarvélar
| Gerð | CK-6090 |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 600 * 900 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykknað öldruð stálgrind, stálbjálki |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 2.2 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Skrefmótorstýring / Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | T-rifa borð úr álfelgi |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Control System | NCStudio V5.4.49 (styður endurræsingu útskurðar eftir rafmagnsleysi) |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| Þyngd | 550kg |
| mál | 1300 * 1100 * 1350mm |
Aukahlutir fyrir Mini CNC Router
| Control System | Richauto DSP/Mach3 o.fl. |
|---|---|
| Snælda | 1.5/2.2/3.5/4.5 kW loftkældur/vatnskældur spindill |
| Tafla | Tómarúmsklemmuborð |
| Aðferð til að stilla verkfæri | Sjálfvirkt verkfærastillingartæki |
| Þrýstingur Roller | Tvöfaldur stöng loftþrýstivals |
| Motor | Blendingur servó/servó mótor |
| 3D útskurður | Fjórða snúningsásinn |
| Rykhreinsun | Tvöfaldur poka ryksuga |
Umfang lítillar mini CNC leiðar
Lítil mini CNC fræsitæki má nota í auglýsingaiðnaði, leikfangaiðnaði, smávöruiðnaði, smáum handverksiðnaði o.s.frv. Þær má nota til að framleiða ýmsar vörur, svo sem að skera auglýsingaorð, tréskurð, handverksskurð, kristalorðaskurð og aðra smávinnslu. Þær henta fyrir ýmsar litlar vinnustofur eða áhugamenn og eru oft mæltar með sem bestu CNC fræsitækin fyrir byrjendur sem eru að hefja þessa atvinnugreinar. Eftirfarandi eru nokkur algeng notkunarsvið fyrir þig.
- Handverk úr tré: upphleypt mynstur, hol skreytingar, útskurður úr tréblómum, skápahlutir, trémerki o.s.frv.
- Birgðir fyrir auglýsingaiðnaðinn: auglýsingaskilti, akrýl orðklipping, tvílit plötuskurður, merki, deildarskilti, umferðarskilti, tréskilti, plastskilti, akrýlskilti o.s.frv.
- Mót og málmvörur: álskilti, koparskilti, trémót, heitstimplunarmót, prentmót, innsigli, súkkulaðimót, sælgætismót, kexmót o.s.frv.
- Vörur úr öðrum sérstökum efnum: kolefnisþráður, plastefni, epoxy borð leturgröftur, PCB rafrásarborð o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr Mini CNC Router

| Gerð | CK-6090 |
|---|---|
| XYZ vinnuferðalög | 600 * 900 * 200 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Gantry | Þykknað öldruð stálgrind, stálbjálki |
| Bed | Rúmið er unnið með vinnslumiðstöð (þungur rúm), óháður truflunarstýringarskápur |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 2.2 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| Akstursbúnaður | Skrefmótorstýring / Yako/Leadshine mótor |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Tafla | T-rifa borð úr álfelgi |
| Sendingarbúnaður | XY ás nákvæmur jarðsnúningsás + Z ás nákvæmur TBI Ball skrúfa |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin hágæða nákvæmni línuleg ferkantað járnbraut / flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Þvermál handfesta verkfæraskafts | 3.175 mm, 4 mm, 6 mm, 12.7 mm, o.s.frv., ER20/ER25 |
| Control System | NCStudio V5.4.49 (styður endurræsingu útskurðar eftir rafmagnsleysi) |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, JDpaint, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| Þyngd | 550kg |
| mál | 1300 * 1100 * 1350mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.