Lítil CNC leið til að vinna hörð efni
3x5ft lítil CNC leiðarvél með flóðkælingu
[Lýsing á virkni]

CNC-fræsarinn með flóðkælingu er CNC-tæki hannað til að vinna úr hörðum efnum, svo sem steini, áli, kopar og öðrum málmefnum. Vatnskælikerfið kælir verkfærið, dregur úr ryki, lengir líftíma verkfærisins og bætir vinnsluáhrifin. Vaskurinn getur geymt kælivatn, sem er úðað á verkfærið og yfirborð efnisins í gegnum vatnsúðakerfið til að draga úr háum hita sem myndast við vinnslu og koma í veg fyrir ofhitnun og slit á verkfærinu (sérstaklega fyrir hörð efni eins og málm og stein). Vatnskælikerfið getur einnig dregið úr ryki við steinvinnslu og verndað vinnuumhverfið.
Við vinnslu steins, sérstaklega jades og annarra efna, er vatnsrásin mjög mikilvæg. Auk þess að fjarlægja ryk sem myndast við vinnslu og kælingu verkfærisins, er einnig hægt að nota vatnið til að kæla steininn til að koma í veg fyrir að hann springi vegna of mikils hitastigs. Kælivatn getur á áhrifaríkan hátt dregið úr núningi milli verkfærisins og efnisins, lengt líftíma verkfærisins og við vinnslu málms hjálpar stöðug hitastýring einnig til við að viðhalda nákvæmni vinnslunnar og koma í veg fyrir hitauppstreymi málmefna.
Eiginleikar lítillar CNC leiðar með flóðkælingu
- Vinnuborðið með vatnsgeyminum getur kælt verkfærið og vinnsluefnin á áhrifaríkan hátt, bætt nákvæmni og dregið úr efnisúrgangi.
- Vatnsrennsli getur komið í veg fyrir rykmyndun við vinnslu og verndað vinnuumhverfið.
- Vatnshringrás getur á áhrifaríkan hátt lengt líftíma verkfærisins og komið í veg fyrir flísun og aflögun af völdum mikils hitastigs verkfærisins, sérstaklega fyrir verðmæt verkfæri, sem getur á áhrifaríkan hátt sparað kostnað.
- Notið dælu með hringrásarkerfi til að dreifa kælivatni, sem hægt er að endurvinna endalaust til að draga úr sóun á auðlindum.
- Þegar unnið er með hörð efni eins og málm og stein er hægt að nota vatn í hringrás. Þegar unnið er með venjuleg efni eins og tré og MDF plötur er hægt að nota ekki vatnshringrásartank. Hægt er að velja frjálslega eftir vinnsluumhverfinu og nota hann sveigjanlega.
- Það er hægt að nota til að skera, grafa, bora, grófa, fræsa o.s.frv. á ýmsum efnum, með fullkomnum virkni.
- Lítil CNC leiðarvélar eru litlar að stærð, orkusparandi og ódýrar, hentugar fyrir ýmsar framleiðsluaðstæður.
- Einföld aðgerð, búin með fullkominni notendahandbók, meira en 2,000 vinnsluteikningar eru gefnar án endurgjalds, þú getur valið að nota þær að vild, og við bjóðum einnig verkfræðingum upp á að teikna teikningar án endurgjalds.

Kostir 9015 lítillar CNC leiðar með vaski vinnuborði
- 3.2KW háhraða vatnskældur breytilegur tíðni spindill, hraði 24000r/m, ER20 verkfærahaldari, getur klemmt 12.7 mm innra verkfærahandfang, samhæft við fjölbreytt úrval verkfæra.
- Vinnuborð úr álfelgi með T-rifum, getur fest efni af ýmsum stærðum, sveigjanlegt í notkun.
- Vatnsgeymir úr ryðfríu stáli sem hylur vinnuborðið úr álfelgi alveg og kælir bæði verkfærið og vinnustykkið með vatnskælingu.
- Besti inverterinn, stöðugur hraði, mikið tog, lágmarks tíðnisveiflur, tryggja langtíma notkun vélarinnar.
- Línuleg leiðarvísir/línulegur frá Taiwan Hiwin, TBI Kúluskrúfa, nákvæmur spíralstöng/gírhjól, hraður gírkassahraði, mikil staðsetningarnákvæmni, hentugur fyrir ýmis nákvæm vinnsluverkefni.
- Leadshine drif/drifmótor, nákvæm togstýring, nákvæmni í gangi getur verið ±0.02 mm.
- Weihong NC Studio v5.4.49 stýrikerfi, samhæft við ýmsa CAD/CAM hugbúnað, styður G kóða skrár eins og nc/txt/tap, með fullt enskt notendaviðmót, auðvelt í notkun.
- Miðlæga smurkerfið getur stillt sjálfvirkt smurningartímabil vélarinnar í samræmi við raunverulega notkunartíðni og smurt og viðhaldið vélinni sjálfkrafa.
Upplýsingar um litla CNC leið með flóðkælingu


- 3.2 kW vatnskældur háhraða spindill
Innbyggðar fjórar keramik legur, hraði 24000r/m, hraðann er hægt að stilla handahófskennt í samræmi við vinnslukröfur.

- Vinnuborð úr áli með T-rifa
Yfirborðið er með hörðu PVC-efni til að halda vinnuborðinu sléttu og það er fest með þrýstiplötu sem getur fest efni af ýmsum stærðum á sveigjanlegan hátt.

- Vatnsgeymir úr ryðfríu stáli með hringrás
Allt ryðfría stálið er notað í tengslum við vatnsdæluna og kælivatnið dreifist stöðugt til að kæla verkfærið og vinnustykkið.

- Besti inverterinn
Stöðugur hraði, litlar sveiflur, til að tryggja eðlilega virkni spindilsins.

- Leadshine drifvél/drifmótor
Stöðugt togkraftur, mikil staðsetningarnákvæmni, getur unnið samfellt í 24 klukkustundir.

- Taiwan Hiwin leiðarbraut/línuleg legur, helix rekki/gír
Lágt rekstrarhljóð, mikil endurtekningarstaðsetningarnákvæmni, til að tryggja að stærð vinnustykkisins haldist á háum gæðaflokki.

Tæknilegar breytur lítillar CNC leiðar með vaski vinnuborði
| Gerð | CK-9015-W |
|---|---|
| Vinnslustærð | 900 * 1500 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Gantry | Þykknað öldruð stálgrind, stálbjálki |
| Rúmbotn | Vinnsla á vinnslumiðstöð (þungarúm) |
| Drive Mode | Skrefmótorstýring / Leadshine stýriing |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.2 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| vinnubekkur | Borðplata úr áli með T-rifa + vaskur úr ryðfríu stáli með vatnsrennsli |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar nákvæmar helical rekki og Z-ásinn notar Taiwan TBI kúlu skrúfudrif |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað járnbrautarleiga með mikilli nákvæmni |
| Þvermál verkfæraskafts sem hægt er að klemma | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| Control System | Weihong NC Studio v5.4.49 (styður endurræsingu rafmagnsleysis/brotpunkts) |
| smurning System | Sjálfvirkt smurningar- og viðhaldskerfi fyrir olíu |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóða, u00, mmg, plt o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Takmörkun ljósnema |
| Endurtaktu staðsetningu | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarkshraði tómrar línu | 18000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 8000mm / mín |
| mál | 2100 * 1500 * 1550mm |
| Þyngd | 850kg |
Hvaða vörur er hægt að vinna með litlum CNC leið með vaski vinnuborði
Gildandi efni:
Viður, harðviður, korkur, MDF borð, plast, PVC, PCB, akrýl, tvílit borð, bakelít, kolefnistrefjar, epoxy plastefni, trefjaplasti, glimmerborð, froða, EVA, perlubómull, grafít, marmari, granít, kvarsít, gervisteinn, jade, jadeít, ál, kopar, rauður kopar, álfelgur og önnur efni.
Umsóknarvörur:
Tréskurður, innsigli, jadehengiskraut, rafskaut, mót, rafrásarborð, öskubakkar, legsteinar, bronsinnsigli, merki, fyrirtækjamerki, skilti, rafeindabúnaður, þrívíddarskraut, hljóðhús, merki, byggingarlíkön, gjafakassar, skartgripaskrín og aðrar vörur.


| Gerð | CK-9015-W |
|---|---|
| Vinnslustærð | 900 * 1500 * 200 mm (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Gantry | Þykknað öldruð stálgrind, stálbjálki |
| Rúmbotn | Vinnsla á vinnslumiðstöð (þungarúm) |
| Drive Mode | Skrefmótorstýring / Leadshine stýriing |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.2 kW háhraða vatnskældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 6000-24000r / mín |
| vinnubekkur | Borðplata úr áli með T-rifa + vaskur úr ryðfríu stáli með vatnsrennsli |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar nákvæmar helical rekki og Z-ásinn notar Taiwan TBI kúlu skrúfudrif |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg ferkantað járnbrautarleiga með mikilli nákvæmni |
| Þvermál verkfæraskafts sem hægt er að klemma | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| Control System | Weihong NC Studio v5.4.49 (styður endurræsingu rafmagnsleysis/brotpunkts) |
| smurning System | Sjálfvirkt smurningar- og viðhaldskerfi fyrir olíu |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóða, u00, mmg, plt o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Takmörkun ljósnema |
| Endurtaktu staðsetningu | ± 0.02mm |
| Nákvæmni leturgröftur | 0.01mm |
| Hámarkshraði tómrar línu | 18000mm / mín |
| Max. Vinnuhraði | 8000mm / mín |
| mál | 2100 * 1500 * 1550mm |
| Þyngd | 850kg |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ






Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.