Sjálfvirk CNC trévinnslu rennibekkur með þremur skiptanlegum aðgerðum
3-í-1 sjálfvirk CNC trérennibekkur fyrir sérlaga borðfætur
[Lýsing á virkni]

CK-1530-3T er fjölnota CNC trérennibekkur með þremur aðgerðum: beygjutæki, fjölnota spindli og hefli. Hann getur notað beygjutæki til að snúa viði og er notaður til að snúa algengum vörum eins og stigahandriðum, borð- og stólfætur. Spindlinn er hægt að nota til þrívíddarskurðar, borunar, grófsgerðar o.s.frv. Heflið er hægt að nota til að hefla, fræsa spírallaga snúningsfleti o.s.frv., eða vinna óreglulega lagaða eyður í venjulega trékubba. Hægt er að nota þrjár aðgerðir sérstaklega eða samfellt. Notkun trévinnslurennibekksins er stjórnað af fullkomnu ensku CNC kerfi. Þegar unnið er með vörur sem þurfa aðeins eina aðgerð er hægt að velja samsvarandi aðgerð beint í samræmi við vinnslutæknina. Þegar unnið er með flóknar vörur er hægt að nota kerfið til að stjórna mörgum aðgerðum fyrir samfellda vinnslu. Hægt er að klára beygju, heflun, borun og grófsgerð flókinna hluta í einni klemmu, það er engin þörf á að klemma beygða vinnustykkið við aðrar vélar fyrir borun, grófsgerð og önnur verkefni, sem sparar fyrirhöfnina við auka klemmu og auka kvörðun verkfæra, bætir skilvirkni vinnslunnar á áhrifaríkan hátt og dregur úr framleiðslukostnaði. Aðeins einn einstaklingur þarf til að stjórna þessari vél, án þess að þörf sé á fagfólki. Jafnvel byrjendur geta stjórnað henni. Jafnvel þótt margar vinnsluskref séu nauðsynleg þarf aðeins plássið sem ein vél tekur og notkunarkostnaðurinn er lágur.
Kostir 3-í-1 CNC trévinnslu rennibekks
- Tvö beygjuverkfæri, eitt fyrir gróffræsingu og eitt fyrir frágang, með hraðari beygjuhraða.
- 3.5 kW loftkældur spindel, stöðugur hraði, getur borað, fræst, grafið og þrívíddarskorið.
- 230 mm há stór heflari, getur heflað ýmis efni, knúinn af 2.2 kw þriggja fasa ósamstilltum mótor, með miklu togi.
- Sérstakt CNC rennibekkkerfi í faglegri gráðu, getur stjórnað ýmsum aðgerðum til að vinna úr efni í lögum, einfalt í notkun.
- Þungt grátt steypujárnsrúm, meðhöndlun á streitulosun, þýskt innflutt festingarflötur fyrir gantry-fræsingarleiðsögukerfi, mikil nákvæmni.
- Servó mótor drif, lágt ganghljóð, mikil staðsetningarnákvæmni, hraðari vinnsluhraði.
- Tímasett sjálfvirkt smurningar- og viðhaldskerfi, einfaldara viðhald vélarinnar.
- Samhæft við ýmsar gerðir af CAD/CAM hugbúnaði, keyrir G kóða, styður ýmis snið skjala eins og .dxf, .dbf, .txt, o.s.frv.
- Sjálfþróaður sérstakur CNC beygjuhugbúnaður, auðveldur í notkun, þarf aðeins að slá inn lengd, lögun, þvermál, hugbúnaðurinn getur sjálfkrafa passað við.
- Hægt er að stilla snúningshraða og viðarhraða að vild, til að finna viðeigandi snúningshraða í samræmi við mismunandi vinnsluefni.
- CNC trérennibekkur styður sérsniðna búnað, valfrjálsar vinnslustærðir, stjórnkerfi, spindla, servómótor vörumerki, valfrjáls sjálfvirk fóðrun og slípun.
Upplýsingar um þriggja virka skiptanlega CNC tré rennibekk

- Þrjár skiptanlegar aðgerðir
-
Hægt er að skipta um þrjár aðgerðir að vild: beygjuverkfæri, heflunarverkfæri og fjölnota spindle.
- Fjögurra virkni CNC trérennibekkur með slípihjóli
-
Hægt er að skipta um fjórar aðgerðir að vild: beygjutæki, heflunartæki, fjölnota spindel, slípihjól.
- Fimmvirka CNC trérennibekkur með slípihjóli og tveimur fjölnota spindlum
-
Hægt er að skipta um fimm aðgerðir að vild: beygjutæki, heflunartæki, tvö fjölnota spindla og slípihjól.
- Fimmvirka CNC trérennibekkur með sjálfvirkri fóðrun
-
Það hefur fimm aðgerðir: beygjutæki, heflara, fjölnota spindil, slípbelti og sjálfvirka fóðrun.
- CK-1000TC sérstakt CNC kerfi
-
CK-1000TC er CNC-kerfi sem er sérhannað fyrir rennibekki og þróað sjálfstætt af CATEKCNCÞað er alhliða og öflugt í virkni, með innbyggðum makróforritum. Það er einnig hægt að nota það með CATEKCNCHjálparhönnunarhugbúnaður til að umbreyta hönnunarskrám sjálfkrafa í G kóða án handvirkrar forritunar. Jafnvel byrjendur án fyrri reynslu af CNC geta auðveldlega byrjað.
- Handhjól fyrir púlsstýringu
-
Ytri púlsstýringarhandhjólið getur stjórnað XYZA-ás hreyfingu vélarinnar og stillt hana nákvæmlega á 0.001 mm.
Tæknilegar breytur þriggja virkni skiptanlegrar CNC tré rennibekkvélar
| Gerð | CK-1530-3T |
| Vélarafli | 1500 * 300 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servó háhraða snúningsmótor með miklu togi |
| Akstursbúnaður | XY-ásinn notar 750W CATEKCNC Servómótor með miklu togi og Z-ásinn notar 1.5 kW CATEKCNC Servó mótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont tíðnibreytir / hreinn servó tíðnibreytir |
| Snældu servó mótorhraði | 0-6000r / mín |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Planer | 90 * 240 mm, stór þvermál sjálfstæður planari, 2.2 kW þriggja fasa ósamstilltur mótor drif |
| Slípunarhjól | 230 * 50 mm, sjálfstætt stjórnað slípihjól, knúið áfram af 370w þriggja fasa ósamstilltum mótor |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Snúningsverkfæri | V-laga beygjutæki úr málmblöndu (mikil beygjugeta) |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæm 25 línuleg ferkantað teina / 25 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar beygjuþolinn kapall |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/3PH/50/60Hz or AC220V/3PH/50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, útskurður, powermill, artcam, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðall G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1850kg |
| mál | 3550 * 2300 * 1750mm |
| Aðgerðir | Beygja, hefla, fræsa, þrívíddargrafa, raufa, bora |
Notkunarsvið 3-í-1 fjölnota CNC tré rennibekk
Gildandi efni:
Hentar fyrir ýmis efni eins og tré, bambus, PVC, plast, nylon, akrýl, kolefnistrefjar, MDF, tilbúið efni, trefjaplast o.s.frv.
Gildandi atvinnugreinar:
Húsgögn: borð, stólar, sófar, rúm, stigahandrið, billjardborð o.s.frv.
Hljóðfæri: trommustangir, flautu, suona, cucurbit flautu, fagott, píanó o.fl.
Íþróttabúnaður: billjardkjöt, hafnaboltakylfur, trékúlur o.s.frv.
Crafts: tréskálar, vasar, bollar, pennahaldarar, hreiðurdúkkur, trébyssur, kertastjakar o.s.frv.
Skúlptúrar: fígúruskúlptúrar, dýraskúlptúrar, tótemskúlptúrar, textaskúlptúrar o.s.frv.
Fjölnota CNC trévinnslu rennibekkurinn er hægt að nota til að vinna úr ýmsum flóknum viðarvörum, svo sem stigasúlum úr gegnheilum við, sófafætur úr gegnheilum við, borð úr gegnheilum við, stólfætur, billjardborðsfætur, tígrisfætur, hestafætur, rúmfætur, Queen Anne fætur, sérlaga bogadregna fætur, handverk úr gegnheilum við, útskornar vörur, ýmsa húsgagnaaukabúnað o.s.frv.
Hvaða tegundir af vörum er hægt að vinna með 3-rofa CNC trérennibekk?

| Gerð | CK-1530-3T |
| Vélarafli | 1500 * 300 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servó háhraða snúningsmótor með miklu togi |
| Akstursbúnaður | XY-ásinn notar 750W CATEKCNC Servómótor með miklu togi og Z-ásinn notar 1.5 kW CATEKCNC Servó mótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont tíðnibreytir / hreinn servó tíðnibreytir |
| Snældu servó mótorhraði | 0-6000r / mín |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Planer | 90 * 240 mm, stór þvermál sjálfstæður planari, 2.2 kW þriggja fasa ósamstilltur mótor drif |
| Slípunarhjól | 230 * 50 mm, sjálfstætt stjórnað slípihjól, knúið áfram af 370w þriggja fasa ósamstilltum mótor |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Snúningsverkfæri | V-laga beygjutæki úr málmblöndu (mikil beygjugeta) |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæm 25 línuleg ferkantað teina / 25 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar beygjuþolinn kapall |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/3PH/50/60Hz or AC220V/3PH/50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, útskurður, powermill, artcam, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðall G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1850kg |
| mál | 3550 * 2300 * 1750mm |
| Aðgerðir | Beygja, hefla, fræsa, þrívíddargrafa, raufa, bora |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.