Lokað fjölnota tölvustýrt trévinnslu rennibekkur
Fullsjálfvirk 4-í-1 CNC trébeygjuvél með öryggisgirðingu
[Lýsing á virkni]

Fjölnota CNC trérennibekkurinn með öryggisgirðingu hefur verið uppfærður á grundvelli upprunalegu fjölnota CNC trévinnslurennibekksins. Hönnun þessa fullkomlega lokaða girðingar getur verndað öryggi notandans og komið í veg fyrir meiðsli af völdum skvetta. Á sama tíma getur það einangrað viðarflögur og ryk betur. Með því að tengja öryggisgirðinguna við ryksafnarann er hægt að ná fram ryklausu og hljóðlátu vinnsluumhverfi, sem er umhverfisvænna í notkun. Fulllokaða girðingin vefur alla vélina í allar áttir án þess að neinir vélrænir hlutar leki út og vélin er stjórnað af utanaðkomandi stýrikerfi. Rennihurðin er búin örvunarrofa og vélin mun sjálfkrafa gera hlé á vinnslunni þegar hún er opnuð. CNC trérennibekkurinn með öryggisgirðingu hefur betri þægindi í notkun, sveigjanleika í vinnslu og umhverfisvænni.
Fjölnota CNC trérennibekkurinn með öryggisgirðingu hentar mjög vel til framleiðslu á hágæða og skrautlegum viðarvörum. Mikil vinnslunákvæmni og fjölhæfni þessarar vélar gerir hana að kjörnum búnaði til að vinna úr viðarhlutum eins og húsgagnaborðsfótum, Queen Anne fótum, Chippendale fótum, útskornum skrautsúlum o.s.frv., sem getur náð nákvæmri stærð og fullkomnum vinnsluáhrifum sem passa við hönnunina og getur aðlagað sig að húsgagnavinnslu af hvaða stíl eða fagurfræðilegum þörfum sem er. Auk vinnslu á húsgögnum er einnig hægt að nota þennan CNC rennibekk til að vinna úr ýmsum gerðum stigahandriðs, tréhandverks o.s.frv.
Kostir fjögurra virkni CNC trérennibekks með sjálfvirkri fóðrun með hoppu og öryggishettu
- Þetta verkfæri notar V-laga beygjutæki með miklu skurðarmagni fyrir beygjuaðgerðir og býður upp á meiri vinnslugetu samanborið við hefðbundin verkfæri, sem bætir verulega vinnsluhagkvæmni. Skurðdýptin í einni umferð getur farið yfir 50 mm. Fyrir litlar trévörur eins og borðfætur og stólfætur gerir þetta kleift að framkvæma eina umferð. Fyrir stórar trévörur er hægt að framkvæma fullkomlega sjálfvirka, snjalla lagskipta vinnslu með aðstoð CNC kerfis.
- Hún er búin 240 mm hári tromluhefill með 90 mm þvermál og fjölda fjögurra eggja hnappa. Hnífarnir eru aðskildir frá verkfærahaldaranum og hægt er að skipta um hnappa á sveigjanlegan hátt, sem er þægilegra í notkun og endingargott. Knúið áfram af 2.2 kW öflugum mótor er hægt að hefla viðarflötinn hratt. Hefillinn getur sjálfkrafa snúið horninu og stillt vinnsludýptina. Hægt er að sameina hann öðrum verkfærum til að vinna úr hvaða sléttu lögun sem er. Einnig er hægt að nota hann til að hrjúfa viðinn hratt. Hann myndar tengibúnað með beygjutækinu sem hefur meiri vinnsluhagkvæmni.
- Það notar 3.5kw háhraða loftkældan spindil og 4-keramíska legubyggingu, sem hefur lengri endingartíma og hámarkshraða upp á 18000r/m, og getur unnið hratt úr viði. Það styður fjögurra ása fjögurra tengivirkni og getur klárað fjölbreytt flókin verkefni eins og grópun, borun, rúmun, 3D leturgröft o.s.frv. Einnig er hægt að velja sjálfvirka verkfæraskiptis spindil til að ná sjálfvirkri skiptingu á mörgum verkfærum til að mæta flóknari vinnsluþörfum og tryggja fullkomnar vinnsluniðurstöður.
- Þrjár slípunaraðferðir eru í boði: slípihjól, slípivals og slípbelti. Að sjálfsögðu er einnig hægt að útbúa vélina með mörgum slípunaraðferðum. Þær eru allar knúnar áfram af sjálfstæðum mótorum og stjórnaðar með strokkstýringu, sem hentar bæði fyrir slípun á hringstöngum og slípun á sléttum flötum. Hún styður endurtekna slípun á tilteknum hlutum sérstaklega. Samkvæmt raunverulegum vinnsluþörfum er hægt að pússa fullunna vöruna fljótt í heild sinni eða í mörgum lögum, þannig að síðari málningarvinnan geti gengið vel fyrir sig, sem getur aukið skilvirkni til muna.
- Það er búið sjálfvirku fóðrunar-/losunarkerfi sem tryggir sjálfvirka vinnslu með tengingu margra strokka. Áður en vinnsla hefst þarf aðeins að para saman og stilla hleðslufestinguna við vinnsluefnið og vélin getur hafið sjálfvirka vinnslu. Ein manneskja getur stjórnað mörgum vélum og þarf aðeins að setja efni stöðugt á vélina.
- Vélin er búin lokuðu geymslurými sem getur hámarkað öryggi einstaklinga og jafnframt komið í veg fyrir útbreiðslu ryks, sem er umhverfisvænna. Vélin er búin viðvörunarbúnaði til að opna hurðina. Áður en vélræn vinnsla fer fram á CNC trésmíðarennibekknum, eftir að allri kvörðun verkfærisins er lokið, skal loka öryggishurðinni og vélin getur hafið sjálfvirka vinnslu.
Upplýsingar um 4-í-1 CNC trérennibekk með sjálfvirku fóðrunarkerfi fyrir hoppur og öryggisgirðingu

- Alveg lokað öryggisgirðing
-
Fullkomlega lokað öryggishólf, öll vélin er umkringd og varin, örugg í notkun, rennihurðarhönnun, þægileg til að fylgjast með vinnslustöðu.
- CK1000TC CNC kerfi
-
CK-1000TC er CNC-kerfi sem er sérhannað fyrir rennibekki og þróað sjálfstætt af CATEKCNCÞað er alhliða og öflugt í virkni, með innbyggðum makróforritum. Það er einnig hægt að nota það með CATEKCNCHjálparhönnunarhugbúnaður til að umbreyta hönnunarskrám sjálfkrafa í G kóða án handvirkrar forritunar. Jafnvel byrjendur án fyrri reynslu af CNC geta auðveldlega byrjað.
- Hagnýtir íhlutir
-
Búin öllum aðgerðum CK-1530-4T: beygjutæki (tvöfalt beygjutæki sem valfrjálst), heflunartæki, slípitæki, fjölnota spindli, sjálfvirkri hleðslu og affermingu.
- Halastokkur
-
Óháð strokkstýring, Morse nr. 5 keila.
Tæknilegar breytur 4-í-1 fjölnota CNC tré rennibekk með öryggishylki
| Gerð | CK-1530-4TE |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 * 300 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servó háhraða snúningsmótor með miklu togi |
| Akstursbúnaður | XY-ásinn notar 750W CATEKCNC Servómótor með miklu togi og Z-ásinn notar 1.5 kW CATEKCNC Servó mótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont tíðnibreytir / hreinn servó tíðnibreytir |
| Snældu servó mótorhraði | 0-6000r / mín |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Planer | 90 * 240 mm, stór þvermál sjálfstæður planari, 2.2 kW þriggja fasa ósamstilltur mótor drif |
| Slípunarhjól | 230 * 50 mm, sjálfstætt stjórnað slípihjól, knúið áfram af 370w þriggja fasa ósamstilltum mótor |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Snúningsverkfæri | V-laga beygjutæki úr málmblöndu (mikil beygjugeta) |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæm 25 línuleg ferkantað teina / 25 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar beygjuþolinn kapall |
| Sjálfvirk hleðsla og afferming | Sjálfvirkt fóðrunarkerfi fyrir marga strokka tengibúnað |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/3PH/50/60Hz or AC220V/3PH/50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, útskurður, powermill, artcam, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðall G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 2100kg |
| mál | 3750 * 2350 * 1750mm |
| Aðgerðir | Sjálfvirk fóðrun á hopper, beygja, hefla, fræsa, þrívíddarskurður, raufar, bora, slípa, fægja |
Valfrjálsir hlutar fyrir fullkomlega sjálfvirka 4-í-1 fjölnota CNC tré rennibekk
| Control System | NcStudio/CK2000TC, o.s.frv. |
|---|---|
| Snælda | 9KW ATC loftkældur spindill/Ítalía HSD/HITECO spindill |
| Sagar blað | 230 mm fræsingarblað |
| polishing | Slíphjól/slípvalsar/slípbelti |
| Servo Motor | Yaskawa/Delta, o.s.frv. |
| Aðferð til að stilla verkfæri | Sjálfvirkt verkfærastillingartæki |
| Tól tímarit | Sjálfvirk verkfæraskipti fyrir 4/6 hnífa |
Notkun fjölnota CNC tré rennibekkjar með öryggishylki
CNC trévinnslu rennibekkir eru notaðir í öllum stigum lífsins og vörurnar sem þeir vinna úr má sjá alls staðar í daglegu lífi, svo sem algengar tréstigar, sófa, borð, stóla og hægindastóla í daglegu lífi; hafnaboltakylfur, billjardkjöt og billjardborð sem eru almennt notuð í íþróttum, axir, hamar og skófluhandföng sem eru almennt notuð í lífinu; hljóðfæri eins og trommustöng, píanófætur, flautur, suónur og gítarar; og ýmis algeng skraut, svo sem vasar, tréskálar, pennahaldarar, kertastjakar og trékubbar.

Hvernig á að nota og viðhalda CNC tré rennibekk betur?
- Eftir að vinnslu er lokið á hverjum degi skal þrífa vélina. Eftir að vélin er notuð verður mikið af sag og ryki eftir, þannig að við þurfum að þrífa vélina tímanlega.
- CNC trévinnslu rennibekkir eru búnir sjálfvirkum rafmagns smurolíupottum. Þegar vélin er notuð er hægt að stilla smurolíupottinn í samræmi við vinnslutíðni vélarinnar. Hægt er að stilla smurtímann og millibilið til að tryggja að hægt sé að smyrja vélina stöðugt.
- Við notkun vélarinnar er nauðsynlegt að þrífa og sópa hana oft til að koma í veg fyrir að sag safnist fyrir og hafi áhrif á vinnslu vélarinnar.
- Athugið reglulega gírkassahluta, svo sem legur, gíra o.s.frv., og smyrjið þá með smurolíu.
- Athugið reglulega slit á skurðarverkfærum og skiptið þeim út eftir þörfum til að viðhalda nákvæmni hverrar vinnslu.
- Athugið reglulega hvort tengingar kapla og rafmagnshluta séu lausar til að tryggja að allt sé öruggt og virki eðlilega.
| Gerð | CK-1530-4TE |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 * 300 mm (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servó háhraða snúningsmótor með miklu togi |
| Akstursbúnaður | XY-ásinn notar 750W CATEKCNC Servómótor með miklu togi og Z-ásinn notar 1.5 kW CATEKCNC Servó mótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont tíðnibreytir / hreinn servó tíðnibreytir |
| Snældu servó mótorhraði | 0-6000r / mín |
| Snældaorka | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Planer | 90 * 240 mm, stór þvermál sjálfstæður planari, 2.2 kW þriggja fasa ósamstilltur mótor drif |
| Slípunarhjól | 230 * 50 mm, sjálfstætt stjórnað slípihjól, knúið áfram af 370w þriggja fasa ósamstilltum mótor |
| Sendingarbúnaður | XY-ás 25 TBI Kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix gírstöng/TBI 32 kúluskrúfur |
| Snúningsverkfæri | V-laga beygjutæki úr málmblöndu (mikil beygjugeta) |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæm 25 línuleg ferkantað teina / 25 flansrennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar beygjuþolinn kapall |
| Sjálfvirk hleðsla og afferming | Sjálfvirkt fóðrunarkerfi fyrir marga strokka tengibúnað |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/3PH/50/60Hz or AC220V/3PH/50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, útskurður, powermill, artcam, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðall G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 2100kg |
| mál | 3750 * 2350 * 1750mm |
| virka | Sjálfvirk fóðrun á hopper, beygja, hefla, fræsa, þrívíddarskurður, raufar, bora, slípa, fægja |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.