4x8ft CNC plasmaskurðarvél fyrir bæði málmplötur og málmpípur
4x8ft CNC plasmaskurðarvél fyrir plötur og pípur
[Lýsing á virkni]

1325 CNC plötu- og rörplasmaskurðarvélin er stjórnuð af CNC kerfi og styður sjálfvirka forritun og teikningarbreytingu. Hún byggir á hefðbundinni plasmaplötuskurðarvél og inniheldur snúningsskurðartæki, sem gerir bæði plötu- og rörskurð mögulega með CNC kerfisstýringu. Þessi vél þarfnast aðeins pláss eins tækis til að skera bæði málmplötur og rör, sem dregur úr fjárfestingarkostnaði og gerir hana að kjörnum valkosti fyrir notendur sem þurfa bæði plötu- og rörskurð.
CNC plasmaskurðarvélin býður upp á hraða skurðarhraða, sérstaklega þegar skorið er þunnt kolefnisstál, þar sem varmaaflögun er nánast hverfandi. Skurðflöturinn er með hágæða áferð og nánast ekkert hitaáhrifasvæði. Við vinnslu er hægt að stilla breytur eins og straum, skurðarhraða og gasþrýsting frjálslega út frá mismunandi efnum og þykktum, sem veitir mikla sveigjanleika í notkun.
Kostir 4x8 CNC plasmaskurðarvélar með snúningsskurðartæki
- Rúmbotninn er smíðaður með því að nota þykkt ferkantað stál sem suðu, sem tryggir mikinn stöðugleika og sterka mótstöðu gegn aflögun.
- Gantry-bjálkinn og leiðararnir eru unnin með stórri þýskri fimmhliða gantry-fræsvél, sem tryggir mikla nákvæmni í hreyfingu skurðarhaussins.
- Iðnaðargæða CNC kerfið styður grafískan innflutning, sjálfvirka forritun, slóðabestun, forritun án nettengingar og rauntíma eftirlit með stöðu vinnslunnar.
- Það er búið sjálfvirku stillingarkerfi fyrir bogaspennu og stillir hæð brennarans í rauntíma til að leysa vandamál sem orsakast af ójöfnum plötum eða hitauppstreymi.
- Árekstrarvarnar koma í veg fyrir skemmdir á brennaranum vegna notkunarvillna eða aflögunar vinnustykkisins.
- Klemmuknúran klemmir rörin með mikilli snúningsnákvæmni og lágri tregðu, sem gerir kleift að klemma bæði áfram og afturábak.
- Með því að slá inn radíus, skurðarhorn og skurðhraða aðal- og greinarröranna í tölvuna er skurðarforritið sjálfkrafa búið til. Alhliða 2D plötuskurðarkerfið er einfalt í notkun.
- Línulegar leiðarar frá Taiwan, HIWIN með mikilli nákvæmni, TBI Kúluskrúfur og samsett gírskipting tryggja mikla nákvæmni í rekstri, lágt hávaða og mikinn hraða.
- Með því að nota mismunandi vinnulofttegundir er hægt að skera ýmsa málma sem erfitt er að skera með súrefni, sérstaklega málma sem ekki eru járn.
Upplýsingar um CNC plasmaskurðarvélar sem henta fyrir málmplötur og rör
- CNC plasma skurðarbrennari
-
CNC plasmaskurðarbrennari með hraðri götun og skurði á málmefnum.
- Plasmaaflgjafi
-
Valfrjáls plasmagjafi frá American Hypertherm eða China Huayuan.
- Plasma snúningsás fyrir pípuskurð
-
Vísitölufestingin á hlið vélarinnar getur snúist og skorið pípuna.
- Stöðug hvíld í pípu
-
Handvirkur stöðugur hvíldarstuðningur sem hægt er að renna fram og aftur og hækka og lækka til að styðja við rörið.
- Útblástur aðdáandi
-
Útblástursviftan getur fjarlægt reyk og lykt sem myndast við vinnsluna.
- Dragkeðjur
-
Keðjur eru notaðar til að skipuleggja og vernda kapla, sem gerir þeim kleift að hreyfast með drifkerfinu án þess að flækjast við vinnslu.
- Eftirlitskerfi
-
Hægt er að velja stýrikerfið á milli STARFIRE eða FL.
Tæknilegar breytur 4x8 plasmaskera fyrir málmplötur og rör
| Gerð | CK-1325-PT |
|---|---|
| Vinnusvæði | 1300mm * 2500mm |
| Vinnslugeta 4. ás | Þvermál 200-500 mm, lengd 3000 mm-6000 mm |
| Power | 63A/120A/160A/200A/300A/400A |
| Gas | Súrefni |
| Umsókn | Málmframleiðsla |
| Sendingarbúnaður | Ferkantað leiðarjárn frá Taiwan, Hiwin + XY rekki og Z kúluskrúfa |
| Relay fylgihlutir | Schneider |
| Hámarksstilling brennara | Staðlað spennutæki með mikilli næmni |
| Ökutæki | Leadshine mótor og drif |
| Control System | Starfire stjórnkerfi |
| smurning System | Rafmagns smurolíupottur |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V / 380V 50 / 60Hz |
| Hreiður hugbúnaður | HRAÐMYNDAVÉL |
| Skráarúttaksstilling | USB tengi |
| Leiðbeiningarform | G kóða |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.05mm |
| Nákvæmni ferlis | ± 0.35mm |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| Þyngd | 1500kg |
| mál | 3330 * 2860 * 1580mm |
Þykkt efna sem hægt er að skera með Hypertherm plasmaaflgjöfum af mismunandi afli
| Efni/Kraftar | 45A | 65A | 85A | 105A | 125A | 200A |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Carbon Steel | 12mm | 16mm | 18mm | 20mm | 25mm | 32mm |
| Ryðfrítt stál | 12mm | 12mm | 16mm | 20mm | 20mm | 25mm |
| ál | 10mm | 12mm | 16mm | 20mm | 25mm | 32mm |
Hvaða vörur er hægt að nota CNC plasma rör og plötuskurðarvél til að vinna úr?
- Skurðarefni: kolefnisstál, ryðfrítt stál, ál, messing, kopar, álfelgur, galvaniseruðu stál, títan, nikkel, álfelgur, magnesíumfelgur og önnur efni.
- Tegund skurðarrörs: kringlótt rör, ferkantað rör, rétthyrnt rör, sporöskjulaga rör, mittis kringlótt rör o.s.frv.
- Forrit atvinnugreinar: Bílaframleiðsla, skipasmíði, viftuframleiðsla, loftræsting og kæling eldhússkápa, undirvagnsskápar, þrýstihylki, vinnsla stálgrindverka, skurður og eyðublað stálplata, auglýsingaskurður, vinnsla á málmplötum, verkfræðivélar, landbúnaðarvélar og aðrar vélar, framleiðsla katla, búnaður til jarðolíu, léttar iðnaðarvélar, flug- og geimferðir, svo og skreytingar, framleiðsla stórra skilta og aðrar atvinnugreinar.

| Gerð | CK-1325-PT |
|---|---|
| Vinnusvæði | 1300mm * 2500mm |
| Vinnslugeta 4. ás | Þvermál 200-500 mm, lengd 3000 mm-6000 mm |
| Power | 63A/120A/160A/200A/300A/400A |
| Gas | Súrefni |
| Umsókn | Málmframleiðsla |
| Sendingarbúnaður | Ferkantað leiðarjárn frá Taiwan, Hiwin + XY rekki og Z kúluskrúfa |
| Relay fylgihlutir | Schneider |
| Hámarksstilling brennara | Staðlað spennutæki með mikilli næmni |
| Ökutæki | Leadshine mótor og drif |
| Control System | Starfire stjórnkerfi |
| smurning System | Rafmagns smurolíupottur |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V / 380V 50 / 60Hz |
| Hreiður hugbúnaður | HRAÐMYNDAVÉL |
| Skráarúttaksstilling | USB tengi |
| Leiðbeiningarform | G kóða |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.05mm |
| Nákvæmni ferlis | ± 0.35mm |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| Þyngd | 1500kg |
| mál | 3330 * 2860 * 1580mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.