Ódýr 4'x8' CNC plasmaskeri fyrir allar gerðir af málmplötum
Ódýr 4x8ft CNC plasma málmplata skurðarvél
[Lýsing á virkni]

CNC plasmaskurðarvélin er sjálfvirk skurðarvél með CNC stjórnkerfi og plasmaskurðarkerfi. Í samanburði við hefðbundna handfesta plasmaskurðarvél er hún með viðbótar vinnupall og CNC kerfi sem getur sjálfkrafa skorið ýmsar gerðir. Hún er búin 4 * 8 feta stórum vinnslupalli sem getur sett heila málmplötu í einu og fínstillt vinnsluferlið með sjálfvirkum hreiðurhugbúnaði, hreiðurskipulagi og fullkomlega sjálfvirkri skurðarvinnslu.
Í framleiðslu og vinnslu auka CNC plasmaskurðarvélar möguleika vinnslunnar. Með því að nota sjálfvirkan hreiðurhugbúnað til að hámarka vinnsluferlið er hægt að lágmarka sóun í vinnsluferlinu og hámarka nýtingu efnis. Þar að auki hefur það mikla skurðnákvæmni og nákvæmari vinnslu og er hægt að nota það til að vinna úr ýmsum málmum, bæði járnlausum og járnlausum, svo sem járni, stáli, kolefnisstáli, ryðfríu stáli, kopar, áli o.s.frv. CNC plasmaskurðarvélar eru ódýrar, hagkvæmar, fullkomlega virkar og mikið notaðar, þannig að þær eru vinsælar og lofaðar af notendum.
Í samanburði við leysiskurðarvélar er CNC plasmaskurðarvélin mjög ódýr og hentar betur fyrir heimavinnustofur, lítil framleiðsluverkstæði og málmiðnaðarmenn sem eru rétt að stofna fyrirtæki. Hún er fyrsta valið þitt til að stofna fyrirtæki í málmskurðar- og vinnsluiðnaðinum!
Hvað er CNC plasmaskurðarvél og hvernig virkar hún?
CNC plasmaskurðarvél samanstendur aðallega af CNC kerfi, drifkerfi, plasmaskurðarbrennara, plasmabogaframleiðanda, vinnuborði, flutningskerfi, hreiðurhugbúnaði og öðrum íhlutum, sem gerir hana að nákvæmu skurðartæki.
CNC kerfið stýrir hreyfingarferli brennarans og losar um hraða loftstreymi við stútinn. Samtímis myndast kveikjubogi milli rafskautsins og stútsins inni í brennaranum, sem jónar gasið til að mynda plasma. Plasma hefur framúrskarandi leiðni, sem býr til straumleið milli rafskautsins og vinnustykkisins, og þannig myndast plasmabogi með háum hita og mikilli orkuþéttleika. Háhitaplasmaboginn getur brætt málm samstundis og loftstreymið blæs burt bráðnu gjallinu við skurðbrúnina, sem gerir kleift að skera ýmsa málma. Með því að nota sérstakan hugbúnað til að ljúka CNC forritun, stýrir CNC kerfið sjálfkrafa öllu vinnsluferlinu út frá fyrirfram skilgreindum forritunarleiðbeiningum og sker nákvæmlega málmplötur í ýmsar flóknar form.
Kostir CNC plasmaskurðarvélar
- Hágæða plasmaskurðarbrennari, nákvæmt fræstur með CNC fyrir mikla sammiðju. Fjölþætt varmadreifingarhönnun tryggir betri kælingu, með sérstökum koparstöngum með háleiðni.
- STARFIRE plasmaskurðarkerfi með loga, styður fjölmörg tungumál og er einfalt í notkun. Það er búið ARM-flísum í iðnaðarflokki og hentar fyrir ýmis vinnuumhverfi.
- Plasma-sértækur vinnubekkur fyrir tönnuð rimla með mikilli láréttni, fær um að taka við hráefni af hvaða stærð sem er fyrir sjálfvirka skurð.
- Huayuan plasmaaflgjafi, með 100% rekstrarhlutfalli (við 40°C), hentar fyrir þungaiðnað og mjög krefjandi starfsemi. Hægt er að fá Hypertherm plasmaaflgjafa sem valfrjálst.
- Búin með öflugum útblástursviftu sem fjarlægir sjálfkrafa reyk sem myndast við vinnsluna fyrir umhverfisvænni notkun.
- Línulegar ferkantaðar leiðarar/línulegar HIWIN frá Taívan tryggja hraðan rekstrarhraða og meiri nákvæmni í staðsetningu.
- Sjálfvirkur hreiðurhugbúnaður fínstillir skurðarleiðir út frá plötustærð og vinnsluhlutum, bætir efnisnýtingu og dregur úr úrgangi.
- Miðlægt smurkerfi, sem smyr sjálfkrafa gírkassa vélarinnar með því að bæta reglulega við smurolíu í gegnum smurkerfið.
Upplýsingar um CNC plasmaskurðarvélar sem henta til að skera ýmsa málma

- Öflug plasmaskurðarbrennari
-
CNC plasmaskurðarbrennari með hraðri götun og skurði á málmefnum.
- Vinnuborð fyrir tönnarlamb
-
Vinnuborð með dreifðum tönnum og góðri varmaleiðni sem festist ekki auðveldlega.
- Flutningsrúlla
-
Vinnuborðið er búið mörgum hleðslurúllum til að auðvelda hleðslu platnanna.
- Plasma uppspretta
-
Hágæða hátíðni plasmagjafi frá American Hypertherm/China Huayuan.
- Eftirlitskerfi
-
Starfire stjórnkerfi Styður stillingar fyrir skurðarferli, staðsetningu brotpunkts og aðrar háþróaðar aðgerðir.
Tæknilegar breytur 4x8 CNC plasmaskera
| Gerð | CK-1325-P |
|---|---|
| Vinnusvæði | 1300mm * 2500mm |
| Power | 63A/120A/160A/200A/300A/400A |
| Gas | Súrefni |
| Umsókn | Málmframleiðsla |
| Sendingarbúnaður | Ferkantað leiðarjárn frá Taiwan, Hiwin + XY rekki og Z kúluskrúfa |
| Relay fylgihlutir | Schneider |
| Hámarksstilling brennara | Staðlað spennutæki með mikilli næmni |
| Ökutæki | Leadshine mótor og drif |
| Control System | Starfire stjórnkerfi |
| smurning System | Rafmagns smurolíupottur |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V / 380V 50 / 60Hz |
| Hreiður hugbúnaður | HRAÐMYNDAVÉL |
| Skráarúttaksstilling | USB tengi |
| Leiðbeiningarform | G kóða |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.05mm |
| Nákvæmni ferlis | ± 0.35mm |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| Þyngd | 1100kg |
| mál | 3330 * 2060 * 1580mm |
Til hvers er hægt að nota 4 * 8 CNC plasma málmskurðarvélina?
4*8 feta CNC plasmaskurðarvélin hefur fjölbreytt notkunarsvið og vinnsluhæf efni og hentar fyrir allar gerðir af málmskurði, holuskurði, grópun o.s.frv.
Viðeigandi efni
Kolefnisstál (lágt kolefnisstál, miðlungs kolefnisstál), ryðfrítt stál, ál, álblöndu, kopar, koparblöndu, messing, brons, kopar, lágt álblönduð stál, slitþolið stál, galvaniseruð plata, títan, títanblöndu, nikkelblöndu, magnesíumblöndu, grátt steypujárn og aðrar málmplötur.
Gildandi vörur
Stálvirki fyrir byggingar, vélrænir hlutar, handrið úr málmi fyrir stiga, málmfestingar, tengiplötur úr málmi, þakrennur, málmgrindur fyrir gluggatjöld, eldvarnarfestingar fyrir plötur, brúargrindur, götuljósafestingar, íhlutir fyrir merkjaturn, gírstykki, flansar, leguplötur, tannhjól, álfelgustykki, skjár úr ryðfríu stáli, holir milliveggir, skilti úr málmi, hlið úr smíðajárni, handriðaskurður, veggmyndir, málmgrindur fyrir húsgögn (borð, stólar, hillur), festingar fyrir lampa, borðplötur úr ryðfríu stáli, loftstokkar fyrir gufusveppi, ofnklæðningar, hillubúnaður, aukabúnaður fyrir lyftara, málmgrindur fyrir bretti o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr 4x8 CNC plasmaskera

| Gerð | CK-1325-P |
|---|---|
| Vinnusvæði | 1300mm * 2500mm |
| Power | 63A/120A/160A/200A/300A/400A |
| Gas | Súrefni |
| Umsókn | Málmframleiðsla |
| Sendingarbúnaður | Ferkantað leiðarjárn frá Taiwan, Hiwin + XY rekki og Z kúluskrúfa |
| Relay fylgihlutir | Schneider |
| Hámarksstilling brennara | Staðlað spennutæki með mikilli næmni |
| Ökutæki | Leadshine mótor og drif |
| Control System | Starfire stjórnkerfi |
| smurning System | Rafmagns smurolíupottur |
| Rekstrartekjur Spenna | 220V / 380V 50 / 60Hz |
| Hreiður hugbúnaður | HRAÐMYNDAVÉL |
| Skráarúttaksstilling | USB tengi |
| Leiðbeiningarform | G kóða |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.05mm |
| Nákvæmni ferlis | ± 0.35mm |
| Max. Vinnuhraði | 12000mm / mín |
| Þyngd | 1100kg |
| mál | 3330 * 2060 * 1580mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.