Tveggja stöðva tapering vél, vinnur tvær billjardkútur í einu
Ódýr CNC fræsivél fyrir billjardkífur með tveimur stöðvum
[Lýsing á virkni]

CK-1510-2 CNC-viðarrennibekkur fyrir billjardkjöt er sérstaklega hannaður fyrir billjardkjöt. Hægt er að nota hann fyrir ýmsar gerðir af vinnslu á billjardkjötum. Staðlað vinnslulengd er 1500 mm, hann er búinn tveimur vinnslustöðvum. Hægt er að vinna tvo billjardkjöt í einu. Loftkældur snúningshraði allt að 18,000 snúninga á mínútu gerir kleift að fræsa eyðurnar hratt. Hann er með mikilli nákvæmni og skilvirkni. Hann uppfyllir strangar kröfur um víddarnákvæmni og yfirborðsgæði og hægt er að stjórna nákvæmninni innan ± 0.01 mm. Faglegur CNC-viðarrennibekkur fyrir billjardkjöt notar CNC-tölulegt stýrikerfi, fullt enskt viðmót, auðvelt í notkun og g-kóða stýringarvél. Hægt er að stilla fræsingarhraða og vinnsluhraða eftir þörfum. Auk þess að nota billjardkjöt er einnig hægt að nota hann til að vinna úr hækjum, prikum, skóflum, handföngum á landbúnaðartækjum og svo framvegis.
Kostir CNC trérennibekka sem geta unnið með tvær billjardkúfur í einu
- Tvær stöðvar, sem mala tvær eyður í einu, tvöfalda framleiðni, hægt er að nota eina stöð til að framleiða og vinna á tveimur stöðvum samtímis.
- Vinnslulengd 1500 mm, hægt er að stilla lengdina innan 1500 mm eftir vinnsluþörfum, mikil sveigjanleiki.
- Einföld aðgerð, þarf aðeins að slá inn nokkrar línur af einföldum G kóða til að hefja vinnslu, byrjendum er einnig auðvelt að setja upp.
- Sveigjanlegur vinnsluhamur, með því að stilla breytur er hægt að stilla vinnsluhraða, en einnig er hægt að stilla lagskipta vinnslu, bæði hægt að ljúka vinnslu í einu, en einnig er hægt að framkvæma fjölda lagskipta fræsingar.
- Hver stöð er stjórnað af sjálfstæðum strokka sem getur stjórnað klemmu og festingu efna fyrir sig.
- Notkun nákvæmrar spiralformaðrar tannstönguls og gírs, hraður hreyfihraði og mikilli nákvæmni staðsetningar.
- 3.5kw loftkældur spindill, hraður snúningshraði, getur fljótt unnið úr fræsingarefni, hvort sem það er mjúkt eða hart efni er auðvelt að takast á við.
- Staðlað rykgleypandi skjöldur, sem umlykur verkfærið að fullu, sogar upp viðarflísar úr unnin efni, í samræmi við umhverfisverndarkröfur.
- Hægt er að breyta kóðanum handvirkt, samtímis samhæft við CAD/CAM hugbúnað, styðja DXF, NC, TXT, DBF og aðrar skrár.
Upplýsingar um tveggja stöðva billjardkúlu úr tré

- Tveggja stöðva hönnun
-
Hver stöð er búin sjálfstæðri rennibekkstöð og fræsingarsnældu, sem getur unnið úr tveimur eins vörum í einu.
- Loftkældur snælda með miklum hraða
-
Tvær 3.5 kW háhraða loftkældar spindlar, fjórar keramik legur, hraði og stöðugur snúningur, fær um 24 tíma vinnslu.
- Besti inverterinn
-
Búin tveimur öflugum og togmiklum BEST inverterum.
- Valfrjálst sagarblað
-
Sögblöð geta verið notuð til að fræsa billjardkeiður, með miklum fræsingarhraða og sléttu yfirborði án rispa.
Tæknilegar breytur tveggja stöðva billjardkúlu fyrir trévinnslu CNC rennibekk
| Gerð | CK-1510-2 |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 2 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 2 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1700kg |
| mál | 3100 * 1100 * 1400mm |
Notkunarsvið tveggja stöðva viðarrennibekks fyrir billjardkúlu
Það getur unnið með ýmis efni eins og ösku, hlyn, ebenvið, chacate preto, gúmmívið, fjólublátt hjartavið, sandelvið, eik, valhnetu, akrýl, plast, kolefnistrefja o.s.frv. Það getur unnið með billjardkjöti, kolefnistrefjakjöti, kolefnisbilljardkjöti, stórhöfðakjöti, lítilhöfðakjöti, kýlikjöti, hoppkjöti, kýlisstökkkjöti, þriggja fjórðukjöti, hálfkjöti, enskum kjötum, amerískum kjötum, níu kúlukjötum, snókerkjötum, hækjum, tréstöngum, göngustöngum, kringlóttum borðfætur, keilulaga borðfætur o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr 2-stöðva tré rennibekk fyrir billjardkúlu

| Gerð | CK-1510-2 |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 2 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 2 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks UG vélarvél o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1700kg |
| mál | 3100 * 1100 * 1400mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.