Tveggja stöðva billjardkífa CNC trévinnslurennibekkur með sjálfvirkri fóðrun

Þessi fullkomlega sjálfvirka CNC-biljarðkjöfrenni með hoppufóðrun og tveimur vinnslustöðvum er sérstaklega hönnuð fyrir fjöldaframleiðslu á biljarðkjötum. Hún er með faglega sjálfvirka fóðrunaruppbyggingu. Loftþrýstingsfóðrunaruppbyggingin getur sjálfkrafa klemmt tvö eyður í einu og losað þau sjálfkrafa eftir vinnslu. Hún getur náð ótruflaðri 24 klukkustunda samfelldri vinnslu, sem kemur í veg fyrir tímasóun sem stafar af handvirkri hleðslu og losun og efnissóun sem stafar af hleðsluvillum. Á sama tíma getur hún dregið úr þörf fyrir handvirka notkun og lækkað launakostnað. Tveggja stöðva CNC-viðarvinnslurennibekkurinn með sjálfvirkri hoppufóðrun fyrir biljarðkjöt notar nákvæma drifmótora, línulegar leiðarar, TBI Kúluskrúfur og aðrir nákvæmnisíhlutir, ásamt sjálfvirku fóðrunarkerfi, sem tryggir á áhrifaríkan hátt stöðugleika og samræmi vinnsluferlisins og bætir vinnslunákvæmni og yfirborðsáferð vörunnar.
Hvernig virkar sundlaugarrennibekkur með fræsingu?
Vinnsluaðferðin við billjardkjöt er nokkuð sérstök og ekki er hægt að vinna hana með hefðbundnum beygjuaðferðum. Í hefðbundnum beygjuaðferðum er hráefnið snúið á miklum hraða og vinnslutækið notar hefðbundið fast V-laga verkfæri. Þar sem hráefnin í billjardkjötunum eru tiltölulega mjó eru þau viðkvæm fyrir titringi eða fjúka út við hraða snúnings. Af þessum sökum höfum við breytt og uppfært vélina og notað mótor til að knýja hráefnið áfram á lágum hraða. Hraði billjardkjötafurða er aðeins 200-300 snúningar á mínútu og verkfærið er knúið áfram af hraðvirkum loftkældum spindel, allt að 18,000 snúningar á mínútu, sem gerir verkfærinu kleift að mala hráefnið á miklum hraða. Þar sem vinnustykkið snýst á lágum hraða mun enginn titringur eiga sér stað við vinnsluna og vegna þess að verkfærið snýst á miklum hraða er yfirborðsáferð unninna vara mjög góð.
Kostir tveggja stöðva viðarrennibekkis fyrir billjardkjöt með sjálfvirkri hleðslu og losun
- Tvær 3.5KW háhraða loftkældar spindlar, 18000r/m, háhraða snúningur fyrir fræsingu vinnuhluta.
- 4kw þriggja fasa ósamstilltur mótor, hágæða hrein koparspóla, stöðugur hraði.
- Tvær sjálfvirkar loftfóðrunartæki í faglegum gæðum, auðvelt að stilla og nota.
- Sérstakt CNC kerfi, enskt viðmót, notendavænt skjár, einföld aðgerð, jafnvel CNC byrjendur án grunnþekkingar geta notað það auðveldlega.
- Hægt er að nota sjálfvirka fóðrunarbyggingu til að framkvæma sjálfvirka vinnslu eða fóðra hana handvirkt með mikilli sveigjanleika.
- Nákvæm nákvæmnisstýring, vinnslunákvæmni getur verið nákvæm allt að 0.01 mm, búin utanaðkomandi púlshandhjóli, nákvæmnisstilling er þægilegri.
- Þungt grátt steypujárnsrúm, þykknað stálpípa soðið sjálfvirkt fóðrunargrind, stöðug vinnsla, kemur í veg fyrir að viður hristist á áhrifaríkan hátt.
- Sjálfvirkur smurolíutankur, getur sjálfkrafa smurt og viðhaldið smurhlutum vélarinnar með reglulegu millibili.
Upplýsingar um CNC tré rennibekk sem notaður er til að fræsa billjardkúlur

- Sjálfvirk fóðrunarbúnaður með tveimur stöðvum
-
Sjálfvirka fóðrunartækið með tveimur stöðum er búið tveimur fóðrunarstrokkum til að stilla lengd efnisins, tveimur klemmustöngum til að festa efnið í kassanum, fjórum staðsetningarstrokkum til að festa miðpunkt viðarins, tveimur efri strokkum til að klemma efnið og einum lyftistöng til að lyfta fóðrunartækinu. Hægt er að stilla hvern strokk fyrir sig og hann er sveigjanlegur í notkun.
- Tvær fræsingarspindlar
-
Tveir 3.5 kW loftkældir spindlar geta klemmt hvaða verkfærahaldara sem er innan 1/2 tommu sviðisins og eru auðveldir í skiptum.
- Tíðni breytir
-
Öflugur inverter, hágæða Delixi rafmagnsíhlutir.
Tæknilegar breytur tveggja stöðva CNC trérennibekks með sjálfvirkri fóðrunarbúnaði
| Gerð | CK-1510-2A |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 2 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 2 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Hleðslu- og affermingartæki | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 2100 * 1600mm |
Hvaða vörur er hægt að vinna með sjálfvirkri fóðrun með 2 stöðvum fyrir billjardkúlur með CNC-rennibekk?
Sjálfvirkur fóðrandi billjardkjöt CNC trévinnslu rennibekkur er hægt að nota á ýmis efni, svo sem tré, plast, PVC, akrýl, kolefnistrefja, trefjaplasti o.s.frv., og getur unnið úr ýmsum keilulaga vörum, svo sem: billjardkjötum, billjardkjötum, enskum kjötum, amerískum kjötum, níu kúlu kjötum, snókerkjötum, hoppkjötum, kolefnisbilljardkjötum, kolefnisbilljardkjötum, hækjum, borðfætur, sófafætur, kringlóttar borðfætur, stólfætur, hægindastólfætur, tréstafir, kringlóttar stafir, keilulaga fætur, reyrstöng, kökukefli o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr sjálfvirkri fóðrun tveggja stöðva billjardkúlu CNC rennibekknum


| Gerð | CK-1510-2A |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 2 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 2 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Hleðslu- og affermingartæki | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 2100 * 1600mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.