Mest selda iðnaðar þriggja stöðva billjardkúpu sjálfvirka rennibekk
Þriggja stöðva CNC trérennibekkur fyrir fjöldaframleiðslu á biljarðkjötum
[Lýsing á virkni]

Yfirlit yfir 3-stöðva billjardkúlufræsara CNC rennibekk
Þriggja stöðva CNC-viðarvinnslurennibekkurinn fyrir billjardkjöt er CNC-vél sem er sérstaklega hönnuð fyrir verksmiðjur sem framleiða billjardkjöt. Hún einkennist af miklum vinnsluhraða, mikilli framleiðsluhagkvæmni og mikilli nákvæmni. Hún getur framleitt þrjár billjardkjöt í einu, með hámarksvinnslulengd upp á 1500 mm. Hún getur fræst beint klofna billjardkjöt og samþætta billjardkjöt. Þegar billjardkjöt eru fræst getur búnaðurinn framkvæmt lagskipta vinnslu í samræmi við eiginleika viðarhráefnisins eða afurðanna og getur einnig stillt vinnslumagn hvers lags fyrir sig. Hvort sem um er að ræða billjardkjötskaft og -stoð af mismunandi lengd, eða einhverjar kjöt með sérstökum formum og boga, þá er hægt að vinna þær allar sérstaklega í lögum. CNC-kerfið hefur innbyggða geymsluaðgerð sem getur geymt meira en 5,000 billjardkjötvinnsluteikningar í einu. Þegar vinnsluþarfir af mismunandi stærðum eru nauðsynlegar er engin þörf á að tengjast tölvu, veldu bara teikningarnar sem á að vinna úr í stjórnkerfinu. Að auki er vélin tengd við utanaðkomandi púlshandhjól. Eftir að billjardkjötið hefur verið unnið, ef þarf að aðlaga stærð fullunninnar vöru örlítið, er auðvelt að framkvæma stærðarstillinguna með því að færa X-ás og Z-ás vélarinnar með púlshandhjólinu, sem er mjög þægilegt í notkun. Að sjálfsögðu er CNC trésmíðarennibekkurinn fyrir billjardkjöt ekki aðeins notaður til vinnslu á billjardkjötum, heldur er einnig hægt að nota hann til að vinna úr hækjum, stöngum, tréhandföngum, kökukefli, keilulaga fótleggjum, skófluhandföngum og öðrum vörum.
Kostir CK-1510-3 billjardkúpu CNC rennibekks
- Hentar til vinnslu á alls kyns mjóum vörum, með því að nota háhraða breytilega tíðni loftkælda spindil fyrir hraða fræsingu, slétt yfirborð og mikla afköst.
- Með því að nota gráa steypujárnsrúm, höfuðstokk og halastokk er nákvæmni vélsamsetningar stranglega stjórnað og nákvæmni vinnsluafurðarinnar er hægt að stjórna innan 0.05 mm.
- Aðalmótorinn notar 5.5 kW háhraðamótor, búinn sjálfstæðum tíðnibreyti, hraðanum er hægt að stilla innan 3000 snúninga á mínútu í samræmi við vörur af mismunandi lengd og hann er auðveldur í notkun.
- Með þremur 3.5 kW háhraða loftkældum spindlum getur hraðinn náð allt að 18000 snúningum á mínútu við vinnslu og hægt er að vinna úr þremur eyðum hratt á sama tíma.
- CK-1000TC sérstakt CNC kerfi, utanaðkomandi púls handhjól, getur stillt vöruna í litla stærð innan 0.01 mm.
- CNC kerfið er auðvelt í notkun og þú þarft aðeins að slá inn einfaldan G kóða til að byrja að fræsa, sem er einnig mjög aðgengilegt byrjendum.
- Vinnsluverkfærin geta verið ýmis konar skurðartæki eins og radíusskurðartæki, T-laga skurðartæki, lítil sagarblöð o.s.frv., sem hægt er að skipta út eftir þörfum.
- Verkfærastaðsetningin er búin ryksöfnunarhlíf sem umlykur allt kerfið og getur sjálfkrafa safnað viðarflögum sem myndast við vinnsluna og verndað öryggi starfsfólksins á áhrifaríkan hátt.
Upplýsingar um 3-stöðva CNC tré rennibekk fyrir billjardkjöt

- Vinnslutæki
-
Skeri fyrir billjardfræsingu, annað hvort radíusskera eða sagarblöð, er hægt að klemma.
- Þriggja stöðva hönnun
-
Hver stöð er búin sjálfstæðri rennibekkstöð og fræsingarsnældu sem getur unnið úr þremur vörum í einu.
- Drive kerfi
-
Aðalmótorinn og loftkældi snúningsmótorinn eru búnir tveimur öflugum inverterum og eru stjórnaðir sérstaklega, sem er stöðugur í notkun.
Tæknilegar breytur CNC tré rennibekkjar sem geta unnið úr þremur billjardkúlum í einu
| Gerð | CK-1510-3 |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 3 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 3 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1100 * 1500mm |
Notkunarsvið 3-stöðva CNC tré rennibekk fyrir billjardkúlu
Það er hægt að nota það til að vinna úr ýmsum vörum eins og billjardkjötum, hækjum, tréköflum, tréhandföngum, göngustöngum, kringlóttum borðfætur, kringlóttum fatahengjum, keilulaga fætur o.s.frv. Þar að auki er hægt að nota það ekki aðeins til að vinna úr tré, heldur einnig til að vinna úr ýmsum tilbúnum efnum eins og plasti, akrýl, glerþráðum, kolefnisþráðum, plastefni o.s.frv., með fjölbreyttu úrvali af notkunarmöguleikum.
Tegundir billjardkjöfa sem hægt er að meðhöndla: Kínverskur svartur áttakúlukjöfur, bandarískur áttakúlukjöfur, níukúlukjöfur, snókerkjöfur, stórhauskjöfur, lítilhauskjöfur, enskur kjöfur, bandarískur kjöfur, hálfur kjöfur, þriggja fjórðu kjöfur, billjardkjöfur með framlengdu handfangi o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr 3-stöðva tré rennibekk fyrir billjardkúlu

| Gerð | CK-1510-3 |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 3 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 3 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1100 * 1500mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.