Vinsælasti 3-stöðva Pool Stick byggingarrennibekkur fyrir verksmiðjuframleiðslu
Sjálfvirk hleðsla og afferming 3-stöðva billjardkífa CNC fræsingarrennibekkur
[Lýsing á virkni]

Þriggja stöðva sjálfvirka fóðrunarvélin fyrir sundlaugarstöng er CNC trévinnsluvél sem samþættir CNC fræsingartækni og sjálfvirka fóðrunartækni. Hún er hægt að nota til að vinna úr ýmsum gerðum af mjóum, kringlóttum stöngum. Hægt er að stilla vinnslulengdina að vild innan 1500 mm. Hægt er að vinna úr þremur hlutum í einu. Vinnsluhagkvæmnin er þrefalt meiri en hjá ... einstöðva CK-1510 CNC tré rennibekkur, og hún er búin þriggja stöðva sjálfvirkri fóðrunarbúnaði. Hún notar fulla enska CNC kerfisstýringu, styður sjónræna skoðun á vinnsluteikningum og fulla eftirlit með rekstrarstöðu til að tryggja stöðugleika og áreiðanleika vinnsluferlisins. Vélin notar 3.5 kW loftkældan spindel til fræsingar og vinnsluhraðinn er afar mikill. Jafnvel þótt unnið sé með 1000 mm langt tré getur hún klárað vinnsluverkefnið á þremur sundlaugarstöngum á 90 sekúndum og hægt er að vinna 120 sundlaugarstöngum á einni klukkustund. Ein vél getur komið í stað 6-8 hefðbundinna handverkamanna. Aðeins þarf einn einstakling til að vera á vakt fyrir fleiri en 5 sundlaugarstöng CNC trévinnslu rennibekki, sem dregur verulega úr launakostnaði. Þar að auki hefur þessi vél mikla vinnslunákvæmni. Jafnvel þótt unnið sé með þrjá stykki á sama tíma getur vinnslunákvæmnin náð ±0.05 mm, og þannig komið í veg fyrir villur af völdum mannlegra vinnsluþátta.
Kostir CNC trérennibekks með þremur vinnslustöðvum og sjálfvirkum hleðslu- og affermingarbúnaði
- TBI Kúluskrúfa og línuleg leiðarvísir/línuleg legur, mikil staðsetningarnákvæmni og hraður hreyfihraði.
- Grátt steypujárnsrúm, þykknað ferkantað stálsveiflað sjálfvirk fóðrunarkassi, stöðugur gangur, enginn skjálfti.
- Loftkældur snælda með miklum hraða, fjögurra keramik legubyggingar, hraði 18000r/mín.
- Sjónrænt enskt CNC kerfi, vingjarnlegt viðmót, einföld aðgerð.
- Víða samhæft við hugbúnað, hægt er að nota handvirka forritun eða CAD/CAM hugbúnað til að teikna teikningar.
- Sjálfvirkt smurolíukerfi, regluleg smurning og viðhald vélarinnar, einfalt viðhald.
- Þriggja stöðva sjálfvirk hleðslu- og affermingarbúnaður, sjálfvirk fóðrunarvinnsla, engin handvirk íhlutun nauðsynleg.
- Hægt er að tengja við ryksöfnunarkerfið, safna sjálfkrafa viðarflögum við vinnslu, umhverfisvænna.
Upplýsingar um 3-stöðva billjardkúlu CNC trérennibekk með sjálfvirkri hleðslu og affermingu

- Sjálfvirk fóðrunarbúnaður með tveimur stöðvum
-
Hægt er að stilla hvert loftþrýstingstæki sjálfstætt og hvert fóðrunartæki er búið sjálfstæðum stjórnhnappum til að auðvelda notkun.
- Þrjár fræsingarspindlar
-
Þrjár 3.5 kW háhraða loftkældar spindlar (vatnskældar spindlar eru valfrjálsar), með hámarkshraða 18000 r/mín, stöðugum hraða og hágæða unnar vörur.
- Tíðni breytir
-
Hágæða inverter, hægt er að stilla snúningshraðann handahófskennt í gegnum inverterinn, hraðastýringin er stöðug og úttakstogið er stórt.
- Aukahlutir
-
Fyrir sendingu þarf að taka rennibekkjarmiðstöðina og vinnslutólið í sundur og senda ásamt öðrum fylgihlutum.
Tæknilegar breytur fyrir 3-stöðva CNC rennibekk fyrir sundlaugarstöng með sjálfvirkri fóðrun
| Gerð | CK-1510-3A |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 3 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 3 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Hleðslu- og affermingartæki | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1950kg |
| mál | 3100 * 2400 * 1600mm |
Notkunarsvið þriggja stöðva viðarrennibekks fyrir billjardkjöt með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
Billjardkeiður, stórhöfðakeiður, lítilhöfðakeiður, enskar níukúlukeiður, snókerkeiður, billjardkeiður úr kolefni, trefjaplasti, kolefniskeiður, billjardkeiðaskaft, handföng fyrir framlengingar á billjardkeiðum, hoppkeiður, hækjur, göngustafir, tréstafir, tréhandföng, handföng fyrir landbúnaðarverkfæri, lyftihandföng, öxarhandföng, moppuhandföng, kústskaft svo og húsgagnafætur, borðfætur, kringlóttar fætur, hægindastólafætur, sófafætur og aðrar vörur.
Vinnsluverkefni með 3 stöðva trérennibekk með sjálfvirkri hleðslu og affermingu

Hvernig á að velja hentugasta CNC trésmíðarennibekkinn fyrir billjardkjöt?
- Skýrar vinnslukröfur: Veldu viðeigandi stærð vélar og stöð í samræmi við vinnsluþarfir þínar. Vinnslustöðvar rennibekksins eru með 1 stöð, 2 stöð, 3 stöð eða 4 stöð. Staðlað vinnslulengd er 1500 mm. Ef þú þarft lengri vinnslulengd geturðu valið að sérsníða rennibekk með hámarksvinnslulengd upp á 2000 mm eða 2500 mm. Ef þú telur að vinnslulengd upp á 1500 mm sé of stór geturðu einnig sérsniðið rennibekk með hámarksvinnslulengd upp á 1000 mm eða 800 mm. Val á vinnslustöð fer eftir framleiðsluþörfum þínum og þú þarft að taka tillit til afköstanna. Ef dagleg framleiðsluþörf þín er innan við 500 stykki getur rennibekkur með einni stöð uppfyllt þarfir þínar; ef eftirspurn þín eftir vöru er mikil geturðu valið rennibekk með þremur eða fjórum stöðvum.
- Hafðu í huga nákvæmni vinnslunnar: Nákvæmni CNC trévinnslu rennibekksins hefur bein áhrif á gæði vinnslunnar og villan er almennt innan við 0.1 mm. Þegar þú velur þarftu að huga að snúningshraða, kúluskrúfu, línulegri leiðsögn og nákvæmni rúmsins. Þar sem vinnslulengd og þvermál vélarinnar er hægt að stilla þarf einnig að huga að því hvort hægt sé að stilla hraðann að vild.
- Gefðu gaum að þjónustu eftir sölu: Veldu vörumerki sem býður upp á góða þjónustu eftir sölu, eins og CATEKCNCGakktu úr skugga um að birgirinn geti boðið upp á ókeypis þjálfunarþjónustu og brugðist við tímanlega ef vandamál koma upp með vélina til að hjálpa þér að nota vélina á skilvirkan hátt.
- Gerðu góða fjárhagsáætlun: Taktu tillit til þátta eins og afkösta vélarinnar, vörumerkis og þjónustu eftir sölu og veldu vörur með háum kostnaði. Mismunandi gerðir samsvara mismunandi fjárhagsáætlunum. Þegar fjárhagsáætlunin er skoðuð ætti að taka tillit til verðs vélarinnar, flutningskostnaðar og viðhaldskostnaðar. Veldu ekki ódýrasta vélina í blindni, því verðið endurspeglar oft gæði og þjónustustig vélarinnar eftir sölu.
- Íhugaðu viðhald: Veldu vörumerki sem er auðvelt í viðhaldi og býður upp á ítarlega viðhaldshandbók. Gott viðhald getur lengt líftíma vélarinnar á áhrifaríkan hátt, en auðvelt viðhald getur dregið úr notkunarkostnaði á áhrifaríkan hátt.
| Gerð | CK-1510-3A |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm * 3 (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 3 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Hleðslu- og affermingartæki | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1950kg |
| mál | 3100 * 2400 * 1600mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.