Besti ódýrasti billjardkúlufræsari CNC viðarrennibekkur 2026
Besti ódýrasti CNC viðarrennibekkur fyrir billjardkúfur 2026
[Lýsing á virkni]

Þetta er mjög ódýr CNC trévinnslu rennibekkur fyrir billjardkjötsfræsingu. Hann útrýmir á nýstárlegan hátt beygjutækinu í rennibekknum og er búinn hraðvirkum tíðnibreytispindel og notar radíusskurð eða sagarblað til að fræsa billjardkjötið. Fullunnin vara hefur slétt og fínlegt yfirborð og engin eftirslípun er nauðsynleg. Auk billjardkjöta getur þessi vél einnig unnið úr hvaða stöngvörum sem er með litlu þvermáli. Þetta er einföld billjardkjötsfræsingarvél sem kostar aðeins $4,000-5,000. Ef þú þarft á lotuvinnslu að halda geturðu valið fjölstöðva billjardkjötsfræsingarvél okkar eða bætt við sjálfvirku hleðslu- og losunarkerfi til að ná fullkomlega sjálfvirkri vinnslu vélarinnar.
Eiginleikar CNC trérennibekks sem er tileinkaður fræsingu billjardkjóa
- Staðlað vinnslulengd er 1500 mm, hámarks vinnsluþvermál er 100 mm, vinnslulengdin er hægt að stilla handahófskennt innan 1500 mm og hægt er að aðlaga lengri vinnslulengd.
- Notað er þungt grátt steypujárnsrúm og allt er unnið með gantry-fræsingu. Jafnvel þótt það snúist á miklum hraða veldur það ekki titringi og hefur ekki áhrif á vinnsluna.
- Loftkældur 3.5 kW spindill er notaður til fræsingar og hraðinn getur náð 18000 snúningum á mínútu. Með notkun radíusskurðar eða sagarblaðs er vinnsluárangurinn mikill.
- 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor, með inverterstýringu, hraðanum er hægt að stilla handahófskennt innan 0-3000 snúninga.
- CK-1000TC stjórnkerfi, fullt enskt viðmót, notendavænt, einföld hönnun til að hefja vinnslu.
- Kerfið er með púlshjóli sem auðveldar kvarðan á verkfærinu og hægt er að stilla verkfærið með nákvæmni upp á 0.001 mm.
- TBI kúluskrúfa, hiwin línuleg leiðarvísir, línuleg legur, hraðasti vinnsluhraði getur náð 2000 mm/mín.
Kostir CNC tréfræsvéla
- 3.5 kw loftkældur spindill (vatnskældur valfrjáls).
- 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor.
- CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi fyrir línulega ása.
- Sérhæft CNC kerfi.
- Púlshandhjól er fest.
- Snúningshraði er sendur með belti.
- Loftþrýstingsstýring til að klemma og losa klemmu.
- Skiptanlegur spennbolti til að klemma við.
Upplýsingar um CNC tréfræsingarrennibekk fyrir billjardkúpu

- Radíusskera
-
Það getur unnið beint úr yfirborði með hærri áferð, sem hentar betur til að mala stangir.
- Valfrjálst sagarblað
-
Í samanburði við radíusskeri er vinnsluhraðinn hraðari.
- Valfrjáls spenniskrúfa
-
Aukabúnaður er fáanlegur sem spenniskrúfa til að halda vinnustykkinu við vinnslu á endafleti.
- Púls handhjól
-
Með púlshandhjóli er hægt að stjórna nákvæmninni handvirkt upp í 0.001 mm.
- CNC kerfi
-
Sérstakt CNC kerfi, þú getur stillt lög að vild og skoðað smámyndir af teikningum
Tæknilegar breytur CNC trérennibekka sem henta til vinnslu á kringlóttum stöngvörum
| Gerð | CK-1510 |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1100 * 1300mm |
Umfang ódýrasta trérennibekksins fyrir billjardkúlu
CNC-trérennibekkir sem notaðir eru til framleiðslu á billjardkjöðum geta unnið úr ýmsum gerðum af billjardkjöðum, svo sem stórum kjuðum, litlum kjuðum, snókerkjöðum, kínverskum áttakúlukjöðum, breskum níukúlukjöðum, bandarískum níukúlukjöðum, svo og framlengingarhandföngum fyrir billjardkjöði, hækjum, göngustöngum, kringlóttum stöngum, skófluhandföngum, göngustöngum, kringlóttum borðfætur, keilulaga borðfætur, tréstöngum, tréstöngum og öðrum gerðum af stöngum og kylfuvörum.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur af ódýrustu CNC tré rennibekknum fyrir billjardkú
- Kjói úr einu stykki

- Tveggja hluta keðja

- Þriggja fjórðu tveggja hluta keðju

- Kíkja fyrir sundlaugarhlé

Aðrar vélar
Auk þessarar ódýru, einfalda CNC-viðarrennslisvélar fyrir billjardkjödi, höfum við fjölda annarra véla sem hægt er að nota við framleiðslu á billjardkjöðum.
- CK-1510-3
-
Rennibekkurinn hefur þrjár eins vinnslustöðvar og getur unnið með þrjár eins billjardkjöt í einu.
- CK-1510-3A
-
Rennibekkurinn hefur þrjár eins vinnslustöðvar, getur unnið með þrjá eins billjardkjöda í einu og er búinn sjálfvirkum fóðrunarhopper.
| Gerð | CK-1510 |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1100 * 1300mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ






Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.