Biljarðkúlu CNC fræsingarrennibekkur með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
Sérstök rennibekkur fyrir fræsingu billjardkjöta með sjálfvirkri hleðslu og losun
[Lýsing á virkni]

1510 rennibekkurinn með sjálfvirkri fóðrunarbúnaði bætir við sjálfvirkum fóðrunarbúnaði og sjálfvirkum afhleðslusafnbakka byggðum á CK-1510 gerðinni, sem getur framkvæmt sjálfvirka fóðrun, sjálfvirka vinnslu og sjálfvirka afhleðslu efnis. CNC trérennibekkurinn er búinn trekt og loftknúnum vélrænum búnaði, sem getur sjálfkrafa flutt eyðurnar í trektinni á vinnslustöðu með loftknúnum vélrænum búnaði. Eftir vinnslu er vinnustykkið sjálfkrafa afhlaðið með strokknum sem afhlaðir efnið. Allt ferlið krefst ekki handvirkrar íhlutunar. Í samanburði við hefðbundna handvirka notkun dregur það verulega úr launakostnaði og þarfnast aðeins einfaldra stillinga til að ljúka öllum aðgerðum vélarinnar. Það er engin þörf á að hafa áhyggjur af vinnuslysum af völdum handvirkrar notkunar. Vinnuálagið sem sjálfvirkur fóðrandi CNC trévinnslurennibekkur lýkur jafngildir meira en 5 handverkamönnum, og einn rekstraraðili getur auðveldlega stjórnað meira en 5 CNC trévinnslurennibekkjum.
Kostir billjardkúpu CNC trérennibekks með sjálfvirku fóðrunarkerfi
- Sjálfvirkt fóðrunarsett, sparar tíma við handvirka efnisklemmu, bætir vinnsluhagkvæmni.
- 3.5kw loftkældur spindill, hægt er að stilla hraðann að vild á milli 0-18000 snúninga á mínútu, í samræmi við mismunandi efni sem passa við aðlögunarhæfan hraða.
- 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor, hátt tog, stöðugur hraði, hægt er að stilla hraðann á bilinu 0-3000, í samræmi við mismunandi lengdir og þvermál hlutanna til að passa við hraðann.
- Grátt steypujárnsþungarúm, með sjálfvirkri fóðrunarbyggingu með hliðarskáþrýstingi, einföld stilling, stöðug uppbygging.
- Með því að nota mikla nákvæmni TBI skrúfudrif, línuleg leiðarvísir/línuleg legur, nákvæmni vinnslu er hægt að stjórna innan 0.01 mm.
- Aðlögunarhæfni vinnslu, hvort sem um er að ræða vinnslu á 1.5 m löngum vörum eða vinnslu á 20 cm löngum litlum vörum, er hægt að aðlaga sjálfvirka fóðrunarkerfið og vinnslulengdina frjálslega í samræmi við það.
- Auðvelt í notkun, hægt að forrita handvirkt eða með tölvugrafík, samhæft við ýmis skráarsnið, styður fjölbreyttan hugbúnað af gerðinni cad/cam.
- Sjálfvirka fóðrunarbyggingin styður ekki aðeins sívalningslaga efni, heldur einnig ferkantað súluefni eða efni með ósamræmd mál í báðum endum, með fjölbreyttu notkunarsviði.
Upplýsingar um CNC tréfræsingarrennibekki fyrir vinnslu stangaafurða

- Radíusskera
-
Hægt að nota til að saga við. Hægt er að skipta út fyrir ýmis verkfæri eins og lítil sagarblöð, T-hníf o.s.frv.
- Sjálfvirkur hopperfóðrari
-
Einföld aðgerð, auðveld aðlögun að efninu sem verið er að vinna úr
- Tíðni breytir
-
Öflugur inverter, þriggja fasa ósamstilltur mótor og hraðvirkur loftkældur spindel eru allir stjórnaðir af inverter og hraðanum er hægt að stilla að vild.
- Læsingarbúnaður fyrir afturstokk
-
Áður en vinnustykkið er klemmt þarf að herða þetta tæki til að koma í veg fyrir að halastokkurinn hreyfist við vinnslu.
- Smurolíupottur
-
Hægt er að stilla smurningartímabilið og smurningartíma og smurgjafinn smyr sjálfkrafa alla hluta gírkassans.
Tæknilegar breytur viðarrennibekkjar fyrir billjardkúlu með sjálfvirkri hleðslu og affermingu
| Gerð | CK-1510-A |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Hleðslu- og affermingartæki | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1500mm |
Í hvers konar vinnu er hægt að nota CNC-viðarrennibekk fyrir billjardkjó með sjálfvirkri fóðrun?
Það er hægt að nota til að vinna úr billjardkjötum, enskum kjuðum, amerískum kjuðum, stórum höfuðkjötum, litlum höfuðkjötum, níu kúlukjötum, snókerkjötum, hoppkjötum, ýmsum billjardkjötum, hækjum, tréköflum, tréköflum, hringlaga borðfætur, keilulaga hringlaga köflum, fataskápum, kökukefli, göngustöfum, göngustöfum og öðrum priklaga vörum.
Hentar fyrir CNC trévinnslu rennibekki með billjardkúpu


| Gerð | CK-1510-A |
|---|---|
| Vélarafli | Hámarkslengd 1500 mm * hámarksþvermál 100 mm (hægt að aðlaga eftir vinnsluþörfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-3000r / mín |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTI inverterinn |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | X-ásinn notar 25 TBI kúluskrúfa, Z-ásinn notar nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað járnbraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Hleðslu- og affermingartæki | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á tveimur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1500mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.