Tveggja spindla CNC rennibekkur með beygju- og útskurðarsamsetningu
Tveggja stöðva CNC trévinnslu rennibekkur með beygju og útskurði
[Lýsing á virkni]

Tveggja stöðva CNC-viðarvinnslurennibekkurinn fyrir beygju og útskurð er skilvirk og fjölnota CNC-viðarvinnsluvél sem samþættir beygju-, fræsingar- eða útskurðaraðgerðir. Hún er með tvær vinnslustöðvar og getur unnið úr tveimur eins vinnustykkjum í einu. Vinnsluhagkvæmnin er tvöföld miðað við venjuleg rennibekk. Auk beygjuverkfærisins er hún búin tveimur fjölnota spindlum. Við vinnslu flókinna vinnustykka getur ein klemma lokið beygju, borun, fræsingu, útskurði og öðrum verkefnum á vinnustykknum, sem styttir framleiðsluferlið. Fjölnota CNC-viðarvinnslurennibekkurinn fyrir beygju og útskurð notar háhraða servómótor með mikilli nákvæmni og háhraða loftkældan spindil. Hann getur tekist á við vinnslu á viði eða öðrum tilbúnum efnum af mismunandi hörku. Fullunnin vara er af góðum gæðum og með hágæða yfirborðsáferð, sem sparar tíma fyrir síðari slípun og fægingu.
Eiginleikar tveggja stöðva beygju- og útskurðarvéla með CNC-viði
- Notið er þungt grájárnsgrind, höfuðstokkur, afturstokkur og aðrir lykilhlutar eru steyptir úr grájárni. Hönnuð steypubygging tryggir að vélin hristist ekki jafnvel þótt spindillinn snúist á miklum hraða.
- Notið tvær 3.5kw loftkældar spindlar, stjórnaðar af inverter, hægt er að stilla hraðann handahófskennt, hraðinn er stöðugur og vinnslugæðin eru góð.
- 4KW háhraða snúnings servó spindill, getur stutt hraðastillingu eða skipt um A-ás snúningsstillingu, auðvelt í notkun, mikil staðsetningarnákvæmni.
- Fullt enskt stjórnkerfi fyrir notendaviðmót, sjónræn notkun, búin bókstafalyklaborði, hægt að forrita handvirkt eða nota U disk til að slá inn vinnsluteikningar, sveigjanlegt í notkun.
- Ytri púlshandhjól, auðvelt í notkun til að kvarða verkfæri, stillingarsviðið getur verið nákvæmt allt að 0.01 mm.
- Sjálfvirkt smurningarkerfi, regluleg smurning á gírkassa vélarinnar til að koma í veg fyrir ótímabæra smurningu við handvirkt viðhald.
- Snældan notar ER32 verkfærahaldara, klemmusvið verkfærahaldarans er 1/2 tommur og getur klemmt verkfæri af ýmsum lengdum og gerðum, sem hægt er að skipta um frjálslega eftir vinnsluskilyrðum.
- TBI kúluskrúfugírkassi, Z-ásinn getur valið að nota 32 mm TBI Kúluskrúfur eða nákvæmar helix-gírar og tannhjól.
- Tvær stöðvar, fjögur beygjuverkfæri, tvö verkfæri fyrir grófa vinnslu á x-ásnum og tvö verkfæri fyrir fínvinnslu á y-ásnum, með góðum vinnsluáhrifum og hraðari hraða.
Upplýsingar um tveggja stöðva CNC trérennibekk með beygju- og útskurðarvirkni

- Tvær stöðvar og fjórar beygjutól
-
Fjögur beygjuverkfæri, búin stöðugri hvíld, leysa vandamálið með lélega vörugæði sem orsakast af skjálfta við vinnslu á mjóum vörum.
- Tvær fjölnota spindlar
-
Tvær 3.5 kW háhraða loftkældar spindlar, verkfærin er hægt að skipta út að vild í samræmi við vinnsluþarfir, svo sem kúluskurði, beinum skurði, fræsi, útskurði á beittum hnífum o.s.frv.
- CK-1000TC CNC kerfi
-
CK-1000TC er CNC-kerfi sem er sérhannað fyrir rennibekki og þróað sjálfstætt af CATEKCNCÞað er alhliða og öflugt í virkni, með innbyggðum makróforritum. Það er einnig hægt að nota það með CATEKCNCHjálparhönnunarhugbúnaður til að umbreyta hönnunarskrám sjálfkrafa í G kóða án handvirkrar forritunar. Jafnvel byrjendur án fyrri reynslu af CNC geta auðveldlega byrjað.
- Aukahlutir
-
Fyrir sendingu verða viðeigandi vinnslutól og rennibekkir tekin í sundur og þessir hlutar og annar fylgihlutir fylgja vélinni þegar hún er send.
- Valfrjálst Yaskawa servo
-
Valfrjálst Yaskawa Servó drifkerfið býður upp á hraðari notkun, minni hávaða og nákvæmari staðsetningu.
- Valfrjálst slípihjól
-
Eftir að vinnustykkið hefur verið unnið verður það sjálfkrafa pússað, sem útrýmir þörfinni fyrir handvirka síðari pússun.
- Útgáfa - rennibekkur með tveimur stöðum, einhliða beygjutólum og einni spindli
-
Þetta er sérsniðin vél eftir þörfum viðskiptavina, sem dregur úr notkun tveggja skurðarverkfæra á annarri hliðinni og einum fjölnota snældu, sem lækkar kostnaðinn.
- Afbrigði - CK-1016-2S
-
Þetta er sérsmíðuð vél sem var smíðuð til að draga úr lengd vélarinnar og heildarverði.
Tæknilegar breytur CK-1516-2S CNC trérennibekks með tveimur stöðvum og tveimur loftkældum spindlum
| Gerð | CK-1516-2S |
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 2 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 2 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1550mm |
Hvaða vörur er hægt að vinna með tveggja spindla beygju- og útskurðarsamsetningu CNC trérennibekk?
Viðeigandi efni
- Viður: eik, valhnetu, ólífuviður, fura, teak, gúmmíviður, valhneta, rauð eik, hvít eik, rauðtón, beyki, askur, hlynur, mahogni, sandelviður, rósaviður o.s.frv.
- Önnur efni: bambus, plastefni, PVC, akrýl, plast, gúmmí, gervitré, MDF, OSB, gervisteinn, pólýsteinn, viðartrefjaefni, kolefnistrefjar, trefjaplasti o.s.frv.
Gildandi vörur
Stigastólar, stólfætur, borðfætur, rúmfætur, píanóstólafætur, píanófætur, billjardborðsfætur, sófafætur, trésúlur, rómverskar súlur, stuðningssúlur, tréhöld, tréhöld, tréskúlptúrar, handverk, tréskálar, vasar, pennahaldarar, tréskálar, trékrukkur, kertastjakar, fatahengir og aðrar vörur.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr 2-stöðva beygju- og útskurðar-CNC trérennibekk


| Gerð | CK-1516-2S |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 2 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 2 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1550mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.