Besta sölu 2 stöðva tréskúlptúrsrennibekkurinn til sölu árið 2026
Tveggja stöðva fjögurra ása tenging CNC trégrafarrennibekkur
[Lýsing á virkni]

Tveggja stöðva fjölnota CNC trévinnslurennibekkurinn er með tvær vinnslustöðvar og getur unnið tvær eins vörur í einu. Hann er búinn þremur fjölnota spindlum samtals og tveimur 3.5KW loftkældum spindlum á hliðinni, sem hægt er að nota fyrir þriggja ása leturgröft, hliðarboranir, hliðargróp, vírteikningu og aðrar aðgerðir. Efri stöðin er einnig búin fjögurra ása fjögurra tengis spindli sem getur færst lóðrétt upp og niður, sem getur unnið úr flóknum handverkum eða öðrum vörum sem krefjast fjögurra ása tengis leturgröftunar. Hver stöð rennibekksins er búin tveimur beygjuverkfærum. Við vinnslu eru tvö beygjuverkfæri notuð fyrir grófa beygju og hin tvö verkfærin fyrir fínvinnslu. Eftir að beygju er lokið er hægt að skipta beint yfir í tvo háhraða loftkældu spindla á hliðinni til að framkvæma aðrar gerðir vinnslu á vörunni, svo sem þrívíddar sívalningsgröft, fræsingu snúningslína o.s.frv., eða búa til sumar vörur í borðfótum. Hægt er að klára flóknar vörur með því að beygja + spindla vinnslu í einu. Eftir að beygju er lokið er ekki þörf á að lesa teikningar af spindlinum og prófarkalesa verkfærin, sem sparar tíma við að skipta um teikningar eða verkfæri og forðast vandræði við aukavinnslu.
Tveggja stöðva fjögurra ása CNC trévinnslu rennibekkurinn notar nákvæmar línulegar leiðarar og nákvæm kúluskrúfukerfi til að tryggja nákvæmni vinnslunnar á áhrifaríkan hátt og er búinn tíðnibreyti til að stilla hraða aðalmótorsins, sem getur stutt handahófskennda stillingu frá 0-6000 snúninga á mínútu. Þrír mikilvægir byggingarþættir vélarinnar (botn, haus og hala) eru allir steyptir úr þykkuðu gráu steypujárni. Einstök stíf uppbygging og höggdeyfandi hönnun tryggja einnig mikla vinnslunákvæmni. Eftir herðingu og spennulosun, jafnvel þótt hraði aðalmótorsins nái 6000 snúningum á mínútu, mun vélin ekki skjálfa, sem tryggir vinnsluáhrifin.
Kostir CNC tré rennibekks með þremur fjölnota spindlum
- Fjögur beygjutæki eru fóðruð í tveimur stöðvum og þrjár hraðvirkar loftkældar spindlar eru stilltar upp. Beygju-, fræsingar-, þrívíddar-grafík-, flatargrafík- og fjögurraása fjögurra-tengisaðgerðir eru samþættar í eina.
- Tvöföldu fjölnota spindlarnir á hliðinni eru knúnir áfram af sjálfstæðum strokkum til að hreyfast og alhliða festingin getur sjálfstætt knúið fjögurra ása fjölnota loftkældan spindil til að ná flóknum aðgerðum eins og fjögurra ása fjögurra tengingu.
- Með því að nota 4KW háhraða servómótor með hraða allt að 6000r/m er hægt að stilla hraðann að vild í samræmi við vinnslukröfur og vinnslugæðin eru hærri.
- Með því að nota iðnaðar LCD stórskjás CNC kerfi, knýr staðlaður G kóði vélina til að keyra, sem er einfalt og auðvelt í notkun og er samhæft við ýmsa CAD/CAM hugbúnað.
- Það er búið tvöföldum götum með stórum þvermál og stöðugri hvíld og hægt er að nota það samhliða vinnslu á þunnum vörum til að koma í veg fyrir titring.
- CATEKCNC Sérstakur drifmótor með miklu togi, einnig er auðvelt að fóðra stórar vörur, snúningurinn er öflugri og vinnsluhagkvæmnin er meiri.
- Staðlaða gerðin getur unnið vinnustykki með hámarkslengd 1500 mm og þvermál 300 mm. Hægt er að aðlaga ýmsar vinnslustærðir eftir þörfum og vélin býður upp á fjölbreyttara notkunarsvið.
- Það er hægt að tengja það við ryksöfnunarbúnað eða útbúa það með hlífðarhlíf til að draga úr rykmengun og tryggja öryggi rekstraraðila.
- Rafmagns smurolíutankurinn getur sjálfkrafa smurt og viðhaldið gírkassanum með reglulegu millibili.
- CNC-viðarrennibekkurinn hefur fjölbreytt úrval af notkun, er hægt að nota til vinnslu á ýmsum viðarvörum, handverki, húsgagnainnréttingum, sérstaklega hentugur fyrir verksmiðjur sem krefjast fjöldaframleiðslu eða flókinna ferla.
Upplýsingar um Ck-1516-4S gerð fjölnota CNC viðarbeygjuvél



Tæknilegar breytur tveggja stöðva CNC trérennibekks með fjögurra ása leturgröftunarvirkni
| Gerð | CK-1516-4S |
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 2 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur spindill * 3 (styður fjögurra ása fjögurra tenginga) |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1750mm |
Notkunarsvið tveggja stöðva fjölnota CNC trérennibekks með fjögurra ása tengingu
Það er hentugt til vinnslu á ýmsum efnum eins og tré, plasti, tilbúnum efnum o.s.frv. Það getur unnið úr ýmsum flóknum vörum eins og stigasúlum, sófafótum, borð- og stólfótum, rúmfötum, tréhandföngum, tréhöldum, útskornum vörum, sérlaga bogadregnum fótum, handverki, tréhöldum o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr tveggja stöðva CNC trérennibekk með fjögurra ása tengingu


| Gerð | CK-1516-4S |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 2 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur spindill * 3 (styður fjögurra ása fjögurra tenginga) |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1750mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.