Tölvustýrður trérennibekkur með þremur vinnslustöðvum fyrir beygju- og útskurðarsamsetningu
Þriggja stöðva CNC trévinnslu rennibekkur með beygju og leturgröftun
[Lýsing á virkni]

Yfirlit yfir afkastamestu þriggja stöðva CNC trévinnslu rennibekkina með þremur fræsingarspindlum
Þriggja stöðva CNC trérennibekkurinn með æfinga- og útskurðarvirkni er sérstaklega hannaður fyrir lotuframleiðslu og vinnslu. Hann hentar vel fyrir lotuframleiðslu á stigasúlum, sófafótum, borðfótum og öðrum vörum. Hann getur unnið úr þremur eins vörum í einu og framkvæmt beygjur, boranir, raufar, fræsingar, þrívíddarskurð og aðrar vinnur á vörunum. Hann er vingjarnlegri fyrir sumar vörur sem þarf að fjöldaframleiða og getur á áhrifaríkan hátt bætt framleiðsluhagkvæmni og sparað vinnuafl. Í samanburði við venjulegar ein-snældu rennibekkir getur hann þrefaldað vinnsluhagkvæmni í einu. Vélin er hönnuð með sex beygjuhnífum til vinnslu og er búin þremur 3.5KW háhraða loftkældum spindlum. Eftir að beygjunni er lokið er hægt að gata, raufa, þrívíddargrafa og vinna vöruna á annan hátt, sem gerir vinnsluferlið einfaldara. Hann er einnig búinn þriggja holu stórum stöðugleikastuðningi, sem er sérstaklega hannaður fyrir sumar þynnri og lengri vörur og leysir fullkomlega vandamálið með titring við vinnslu. Hvort sem þú ert vinnsluverksmiðja eða einkastofa, þá getur CK-1516-3S þriggja stöðva beygju-, fræsingar- og útskurðar-CNC trévinnslurennibekkurinn hjálpað þér mikið og fært þér meiri framleiðsluhagkvæmni og lægri launakostnað.
Kostir þriggja stöðva beygju- og útskurðarvél fyrir tré með CNC-viðarrennibekk
- Þrjú beygjuverkfæri eru á hvorum X-ás og Y-ás og notaður er drifmótor með miklu togi. Hægt er að grófa og móta í einu skrefi, sem er skilvirkara.
- Þrjár 3.5 kW spindlar á hliðinni eru skipt um með sjálfstæðri strokkstýringu, með hámarkshraða upp á 18000 snúninga á mínútu, sem gerir kleift að vinna úr efni auðveldlega.
- Með 4KW háhraða servómótor styður það staðsetningarstillingu/hraðastillingu og hægt er að skipta á milli tveggja stillinga að vild. Vísitölustýring á snúningshorni A-ássins í staðsetningarstillingu getur verið nákvæm allt að 0.001°.
- Hver sjálfstæð vinnslustöð notar sjálfstæðan sívalning til að stjórna efnisklemmunni, sem gerir efnishleðslu og -losun einfaldari. Hægt er að vinna úr þremur eyðublöðum samtímis eða aðeins einum eyðublaði til vinnslunnar.
- Hægt er að setja upp sjálfvirka miðjusetningarramma sem valfrjálst og uppsetning miðpunkts efnisins er einfaldari. Þú þarft aðeins að setja efnið nálægt festingunni til að stilla miðpunktinn og kveikja á sílindurofanum til að klemma viðinn.
- Styður fjölbreytt úrval af CAD/CAM hugbúnaði, svo sem Type3, Artcam, PowerMill, AutoCad, o.fl., er samhæft við ýmsar gerðir af G kóða og sveigjanlegt í notkun.
- Það getur sjálfkrafa lokið ýmsum flóknum vinnsluverkefnum, dregið úr handvirkri íhlutun og bætt framleiðsluhagkvæmni.
- Z-ásinn getur valið að nota nákvæma helical rekki eða TBI Kúluskrúfa, með mikilli staðsetningarnákvæmni og hraðri hreyfihraða.
Upplýsingar um þriggja stöðva CNC trérennibekk með beygju, grópun, fræsingu og þrívíddarskurði

- Þrjár 3.5 kW háhraða loftkældar spindlar
-
Þrír 3.5 kW háhraða loftkældir spindelmótorar, allt að 18000 snúninga á mínútu, geta unnið og fræst hluti hratt með miklum vinnslugæðum.
- Sex beygjutæki og stöðugar hvíldarstíflur
-
Þriggja stöðva, sex beygjuverkfæri, þrjú stöðug hvíld, koma í veg fyrir að eyðublaðið hristist á áhrifaríkan hátt við beygju.
- Sjálfvirkur smurolíutankur
-
Hægt er að stilla smurningartímabilið og smurningartímann til að smyrja sjálfkrafa gírkassa vélarinnar.
- Eftirlitskerfi
-
CK-1000TC er CNC-kerfi sem er sérhannað fyrir rennibekki og þróað sjálfstætt af CATEKCNCÞað er alhliða og öflugt í virkni, með innbyggðum makróforritum. Það er einnig hægt að nota það með CATEKCNCHjálparhönnunarhugbúnaður til að umbreyta hönnunarskrám sjálfkrafa í G kóða án handvirkrar forritunar. Jafnvel byrjendur án fyrri reynslu af CNC geta auðveldlega byrjað.
Tæknilegar breytur CNC trérennibekks með þremur stöðvum og þremur spindlum
| Gerð | CK-1516-3S |
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 3 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 3 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1650mm |
Notkunarsvið þriggja stöðva beygju- og útskurðar-CNC trérennibekks
- Húsgagnaskreyting: borð, stólar, sófar, rúm, tréstigar, stigahandrið, rómverskar súlur, sófafætur, hægindastólafætur o.s.frv.
- Íþróttir og útivist: öxihandföng, hamarhandföng, trékúlur, hafnaboltakylfur, tréstafir, göngustafir o.s.frv.
- Tónlist: fagott, suona, Hulusi, flautu o.fl.
- Crafts: tréfígúrur, tréleikföng, tréskálar, tréskálar, vasar, pennahaldarar, kertastjakar, undirstöður, borðlampar o.s.frv.
Dæmi um verkefni með þriggja stöðva CNC tréfræsingarrennibekk með fjölnota snældu


Þjónusta eftir sölu og stuðningur fyrir þriggja stöðva CNC trévinnslu rennibekk
- Þriggja ára ókeypis ábyrgð. Ef skemmdir eru á vélinni á ábyrgðartímanum munum við útvega þér nýja hluti til endurnýjunar án endurgjalds.
- Ef þú þarft að skipta um hluti eftir að ábyrgðartímabilinu lýkur, munum við selja þá þér á kostnaðarverði.
- Við bjóðum alltaf upp á ókeypis bilanaleit í vélum.
- Ef þú hefur einhverjar spurningar, þá munu tæknimenn okkar leysa vandamálið á netinu án endurgjalds.
- Verkfræðingar veita tæknilega aðstoð á netinu allan sólarhringinn, alla daga vikunnar.
- Ef þú þarft getum við veitt þér uppsetningar-, þjálfunar- og viðhaldsþjónustu frá dyrum til dyra.
- Þú getur komið í verksmiðjuna okkar til að taka þátt í námskeiðum án endurgjalds.
| Gerð | CK-1516-3S |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 3 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi * 3 |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1650mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.