Sameinuð CNC vél fyrir viðarbeygju og leturgröft
Staðlað stærð CNC trévinnslu rennibekkur með beygju og leturgröft
[Lýsing á virkni]
Auk beygjutækja er hún einnig með fjölnota spindli og drifspindlinum hefur verið skipt út fyrir A-ás sem getur snúið með vísitölu. Hún getur framkvæmt aðgerðir eins og beygju, borun, grófun, fræsingu og leturgröft. Þessi vél hentar fyrir verkefni sem krefjast sniðbeygju og einfalda leturgröft, svo sem vinnslu á stigasúlum með mynstrum eða grófum, öxarhandföngum, hamarhandföngum, svo og fagottum og flautum sem krefjast borunar.
{{(goodsPrice)}}

Kostir þess að beygja og skera saman CNC tré rennibekk
- Einstöðvarhönnun, hægt er að vinna úr einum auða í einu, auðvelt í notkun
- Beygja, fræsa, fræsa lögun, bora, fræsa gróp, rifa, 3D útskurður fjölnota samþætting.
- 4KW servómótor, hraði 6000rpm, hægt er að stilla hraðann að vild.
- Vinnslulengd 1500 mm, þvermál 300 mm, hægt er að stilla handahófskennt innan vinnslusviðsins.
- CNC kerfi tileinkað CNC trévinnslu rennibekk, einföld aðgerð.
- 3.5 kW loftkældur spindel (valfrjáls vatnskæling), með sjálfstæðum strokkstýringarrofa, hægt að skipta frjálslega með snúningsverkfæri.
- Rafmagns smurningarviðhaldskerfi, sjálfvirk tímasett smurning.
- Þungt grátt steypujárnsrúm, sérstök burðarvirkishönnun, streitulosandi meðferð, stöðug notkun án aflögunar.
- Hægt er að skipta um tíðnibreyti fyrir servómótor, hraðastillingu og a-ás hornstillingu að vild.
- Snældan notar stóran togbreyti, hraðastýringin er stöðug og ræsihraðinn er mikill.
- Tvö beygjuverkfæri, eitt fyrir gróffræsingu og eitt fyrir frágang, með meiri vinnsluhagkvæmni.
- Stöðug hvíld, í samræmi við þvermál viðarins, vinnsla á mjóum vörum til að koma í veg fyrir að varan hristist.
- TBI Kúluskrúfa, leiðarvísir frá Taívan, línuleg legur, mikil staðsetningarnákvæmni.
- Morse-miðstöð, fjögurra kjálka chuck, hægt að skipta út í samræmi við þvermál unninna vöru.
- Notið CATEKCNC Sérstakur servómótor fyrir línulega ása, nákvæm staðsetningarstýring.
- Styður ýmsar spennur, 110v/220v/380v/415v/440v, o.s.frv.
- Hver ás er búinn öryggistakmörkun til að koma í veg fyrir árekstrarvandamál vegna óviðeigandi notkunar vélarinnar.
- Búin með neyðarstöðvunarhnappi, slökkvun með einum smelli í neyðartilvikum, örugg í notkun.
Upplýsingar um CNC tré rennibekk með beygju og útskurði

- Vinnslutæki
-
Tvöfaldur verkfærasnúningsprófíll, spindlaboranir, fræsingar, raufar, þrívíddarskurður
- Rafmagnsverkfærahaldari (valfrjáls)
-
Fjórar hliðar þessa tækis geta haldið verkfæri hver um sig og verkfærin eru skipt út með því að snúast meðan á vinnsluferlinu stendur.
- Aðalmótor og tengdur stjórnandi og inverter
-
Þar sem drifspindlinn er vísitölubreytanlegur er servómótor notaður til að veita afl.
Tæknilegar breytur CNC tré rennibekk með 3D útskurðartæki
| Gerð | CK-1530-S |
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 300 mm þvermál (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1300 * 1500mm |
Umfang notkunarsviðs samsetningar rennibekkjarfræsingarvéla
CNC-rennibekkur fyrir beygju og útskurð úr samsettum viðartegundum er mikið notaður og hægt er að nota hann til að vinna úr ýmsum viðartegundum, plasti, PVC, akrýl, tilbúnum efnum o.s.frv. Eftirfarandi eru nokkrar algengar vinnsluvörur og myndir af kassa fyrir þig.
- Húsgögn: Borðfætur fyrir húsgögn, sófar, borð, stólfætur, rúmfætur, hægindastólar, kringlóttir fætur, keilulaga húsgagnafætur, fylgihlutir fyrir húsgögn, stuðningssúlur fyrir stólbak o.s.frv.
- Byggingarefni fyrir skreytingar: stigasúlur, rómverskar súlur, stigahandrið, svalagirðingar, girðingar o.s.frv.
- Crafts: tréskálar, vasar, pennahaldarar, tréskálar, krukkur, skúlptúrar o.s.frv.
- Aukahlutir fyrir hljóðfæri: trommustöng, trommustöng, erhu, flauta, fagott, hulusi o.s.frv.
- Íþrótta-/útivistarbúnaður: hafnaboltakylfur, öxuskaft, hamarskaft, skófluskaft, moppuskaft o.s.frv.

| Gerð | CK-1530-S |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 300 mm þvermál (hægt að aðlaga eftir vinnslukröfum) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 4KW hreinn servómótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BESTA inverter / servo tíðnibreyti drifið |
| Snælda | CATEKCNC Sérstakur 3.5 kW háhraða loftkældur breytilegur tíðnispindi |
| Snælduhraði | 0-18000r / mín |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1300 * 1500mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Það er með tvær vinnustöðvar, hvor útbúin tveimur beygjuverkfærum, vísitölubreytanlegum A-ás og fjórátta fjölnota spindle frá hliðinni, en samnýtir sexátta fjölnota spindle fyrir ofan kerfið.
$ 5,880.00 ~ $ 7,350.00
Þessi rennibekkur er með fjölnota spindel og vísitölubreytanlegan A-ás, þar sem spindillinn getur hreyfst línulega í sex áttir, sem gerir kleift að framkvæma flóknar raufar og leturgröftur á sléttum fleti.
$ 5,588.00 ~ $ 6,350.00
Það er með tvær vinnustöðvar, hvor með vísitölubreytanlegum A-ás, tveimur beygjuverkfærum og fjölnota spindel, sem gerir kleift að beygja og fræsa tvö vinnustykki samtímis.
$ 5,588.00 ~ $ 6,800.00
Það er með þremur vinnustöðvum, hver með vísitölubreytanlegum A-ás, tveimur beygjuverkfærum og fjölnota spindel, sem gerir kleift að beygja og fræsa þrjá vinnuhluta samtímis.
$ 5,880.00 ~ $ 7,058.00
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.