Lítil CNC trérennibekkur með sjálfvirkri fóðrunarvirkni fyrir fullkomlega sjálfvirka vinnslu
Samþjappaður CNC trérennibekkur með tvöföldu verkfæri og sjálfvirkri fóðrun
[Lýsing á virkni]

CK-0820-2A er lítill CNC trérennibekkur sem er sérstaklega notaður til vinnslu á viðarvörum. Hann er búinn sjálfvirkum hleðslu- og losunarbúnaði og tvöföldum beygjutólum. Hann er með vinnslulengd upp á 800 mm og vinnsluþvermál upp á 200 mm. Hann er einnig búinn sjálfvirkum slípibúnaði sem hægt er að nota til að vinna úr ýmsum borðfætur, stólfætur, húsgagnafætur, trésúlur og aðrar vörur. Áður en vinnsla hefst þarf aðeins að stilla sjálfvirka fóðrunarbúnaðinn eftir lengd og þvermál hráefnisins, setja hráefnið sem á að vinna í sílóið og síðan afrita undirbúnar teikningar í stjórnkerfi vélarinnar með U-diski. Eftir einfalda kvörðun á verkfærinu í gegnum stjórnkerfið er hægt að hefja sjálfvirka vinnslu. Hægt er að stilla slípibúnaðinn frjálslega eftir vinnslukröfum. Hægt er að slípa meðan á beygjuferlinu stendur eða stjórna slípihjólinu sjálfstætt til slípun eftir að beygju er lokið. Allt vinnsluferlið krefst ekki handvirkrar íhlutunar. Eftir að allt viðinn í sílóinu hefur verið unninn, mun skynjarinn sem er uppsettur á sjálfvirka fóðrunartækinu nema að allt viðinn hafi verið unninn og vélin mun sjálfkrafa stöðvast strax, sem er mjög öruggt í notkun.
Þessi netti CNC trérennibekkur, búinn sjálfvirku fóðrunarkerfi, er aðeins 2.2 metrar á lengd, tekur lítið pláss og gengur eingöngu fyrir rafmagni, sem leiðir til verulegs orkusparnaðar. Notendavæn hönnun gerir hann aðgengilegan jafnvel fyrir byrjendur í CNC-rekstri og aðlagast óaðfinnanlega fjölbreyttum framleiðsluumhverfum og kröfum.

Kostir lítillar CNC tré rennibekkjar með sjálfvirkri fóðrunarbúnaði
- Vinnslulengd 800 mm, þvermál 200 mm, getur unnið úr ýmsum gerðir af borð- og stólfótum, rúmfætur, súlum o.s.frv.
- Notið 4KW þriggja fasa ósamstillta mótor með miklu togi og Hpmont inverter. Hægt er að stilla hraðann frá 0 til 3000 snúninga á mínútu. Hægt er að stilla hraðann eftir mismunandi vinnslustærðum, sem er auðvelt í notkun.
- Botn vélarinnar, þar með talið aðal- og afturstokkur, er úr þungu, þykku steypujárni. Þetta tryggir stöðugan rekstur jafnvel við mikinn hraða.
- Með miðlægum legugrind mun það ekki titra jafnvel við vinnslu á mjóum vinnustykkjum, sem tryggir á áhrifaríkan hátt vinnslugæði.
- Hægt er að stjórna vinnslunákvæmninni innan ±0.05 mm, sem getur á áhrifaríkan hátt tryggt gæði vinnustykkisins, gert vinnustykkið stöðlaðra og auðveldað síðari samsetningarferli.
- Notið CATEKCNC Sjálfþróað CNC kerfi, búið einföldum forritunarhugbúnaði, auðvelt í notkun og einnig samhæft við ýmsan CAD/CAM hugbúnað, mjög auðvelt að byrja.
- Fjögurra arma loftþrýstings sjálfvirk fóðrunarbúnaður, samsetning margra strokka, fullkomlega sjálfvirk notkun, sjálfvirk hleðsla og afferming efnis, engin handvirk íhlutun nauðsynleg.
- Óháð slípibúnaður, hægt er að velja sandpappírsnetið handahófskennt og fægiburstar eru settir upp á milli, sem geta sjálfkrafa slípað unnar vörur og sparað slípuntíma.
- Með því að nota Taiwan Hiwin leiðarteina, flanslaga línulegar legur, XY ás með TBI Velt kúluskrúfa, mikil hlaupanákvæmni og lítill hávaði.
- XYZ þriggja ása vélin er knúin áfram af servómótor sem hefur mikla staðsetningarnákvæmni og getur veitt samfellda og nákvæma toginntak, sem leiðir til betri áhrifa á vöruvinnslu.
- Búið með tveimur beygjutólum er annað tólið notað til grófrar vinnslu og hitt til fínbeygju til að tryggja vinnsluáhrif vinnustykkisins.
- Við vinnslu stórra vinnuhluta er hægt að stilla lagskipta beygju og stjórnkerfið getur stillt fjölda laga frjálslega til að tryggja stöðuga vinnslu stórra vinnuhluta.
Upplýsingar um tvöfalda tól lítill CNC tré rennibekkur búinn sjálfvirkri fóðrun

- Tvöföld verkfærasnúningur
Tvö beygjuverkfæri, eitt fyrir grófbeygju og eitt fyrir fínbeygju. Verkfærin tvö vinna saman að beygju og tvöfalda þannig vinnsluhagkvæmni.

- Sjálfvirkur fóðrunarbúnaður
Sjálfvirk fóðrun með mörgum strokka, hægt að stilla frjálslega eftir mismunandi stærðum hráefnis, auðvelt í notkun.


- Silo
Hægt er að setja inn marga hráefni í einu. Vélin getur sjálfkrafa matað, unnið og losað án handvirkrar notkunar, sem sparar vinnuafl.

- Sjálfvirkur afhleðslubúnaður
Eftir að vinnslu er lokið mun strokkurinn á sjálfvirka losunarbúnaðinum sjálfkrafa lyftast og vinnustykkið rúlla sjálfkrafa niður eftir losunarrennunni án þess að þörf sé á að losa efnið handvirkt.


- Slípunartæki
370w háhraðamótor knýr slípunina áfram, slípihjólið er 230 mm í þvermál * 50 mm á breidd, hægt að nota til að slípa ýmsar gerðir af vörum og spara þannig tíma við síðari slípun.

- Höfuðpúði
Höfuðstokkurinn er með fjögurra tanna Morse-keilu sem getur gripið viðinn á áhrifaríkan hátt og komið í veg fyrir að hráefnið renni til við beygju.

- Halastokkur
Haldstokkurinn er með Morse-keilu nr. 5, innbyggðum 3 legum, stöðugum rekstri.

- Viður: beyki, eik, kínverskur toon, birki, teak, sapele, merlot, sandelviður, rósaviður, kirsuberjaviður, valhnetuviður, fura, mahogni, askur, hlynur og aðrir viðartegundir.
- Plast og tilbúið efni: PVC, pólýetýlen (PE), pólýkarbónat (PC), akrýl, plastefni, PTFE, asbest, gifs o.s.frv.
- Fyrsta lagið
Áður en pakkningunni er lokið munum við bera ryðvarnarolíu á gírkassahluta og ryðgæða hluta vélarinnar til að koma í veg fyrir ryð og tæringu af völdum langtímaflutninga og síðan nota teygða umbúðafilmu til að vefja vélina alveg inn.
- Annað lag
Notið árekstrarvarnarfroðu til að vernda upphækkaða og viðkvæma hluta vélarinnar til að koma í veg fyrir skemmdir af völdum árekstrar við flutning.
- Þriðja lagið
Festið vélina við botn trékassans, sem er úr ferkantaðri málmrörum og marglaga krossviði. Þéttið kassann alveg með stálnöglum og styrkið ytra byrðið með málmbandi.

Tæknilegar breytur fyrir tvöfalda tól lítilla CNC tré rennibekki búinn sjálfvirkri fóðrun
| Gerð | CK-0820-2A |
|---|---|
| Vinnustærð | 800 mm lengd * 200 mm þvermál (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Bed | Þungur samþættur steypubeð, óháður truflunarstýringarskápur |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Drive Mode | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Slípun | 370W hraðmótor, 230mm * 50mm slípihjól |
| Sendingarbúnaður | XY-ás 25 TBI kúlu skrúfugírkassi, Z-ásinn notar nákvæma helical rekki |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg leiðarlestar með mikilli nákvæmni / flansgerð línuleg legur |
| Búnaðarkapall | Mjög sveigjanlegur hreinn koparstrengur sem er beygjuþolinn |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| Hleðslu- og affermingarbúnaður | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Öll XYZ þriggja ása ljósrafmagnsmörk |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| mál | 2300 * 1950 * 1650mm |
| Þyngd | 1100kg |
Hvað er hægt að nota lítinn CNC trévinnslu rennibekk með sjálfvirkri fóðrunarvirkni til að vinna úr?
Efni:
Vörur:
Tréstigasúlur, sófafætur, borðfætur, stólfætur, rúmfætur, rómverskar súlur, fatahengjur, tréhöld, tréhöld, trébollar, tréskálar, vasar, hamarshöld, öxhöld, landbúnaðarverkfæri, göngustafir, göngustafir, hafnaboltakylfur, tréhandverk, húsgagnaaukabúnaður, stuðningssúlur, kökukefli og aðrar vörur.


Hvernig er litla CNC trévinnslu rennibekkurinn pakkaður og sendur
Hvort sem um er að ræða litla vél eða stóra vél, catekcnc notar sama afhendingarferlið. Við notum þrjú lög af umbúðum fyrir allar vélar til að tryggja að hægt sé að flytja vélina til þín óskemmda:
| Gerð | CK-0820-2A |
|---|---|
| Vinnustærð | 800 mm lengd * 200 mm þvermál (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Rúmbotn | Þungur samþættur steypubeð, óháður truflunarstýringarskápur |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Drive Mode | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Slípun | 370W hraðmótor, 230mm * 50mm slípihjól |
| Sendingarbúnaður | XY-ás 25 TBI kúlu skrúfugírkassi, Z-ásinn notar nákvæma helical rekki |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg leiðarlestar með mikilli nákvæmni / flansgerð línuleg legur |
| Búnaðarkapall | Mjög sveigjanlegur hreinn koparstrengur sem er beygjuþolinn |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| Hleðslu- og affermingarbúnaður | Fjöltengt strokkahleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | Öll XYZ þriggja ása ljósrafmagnsmörk |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| mál | 2300 * 1950 * 1650mm |
| Þyngd | 1100kg |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ










Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.