Tveggja stöðva CNC trérennibekkur, hentugur fyrir litlar verksmiðjur og trévinnsluverkstæði
Lítil tveggja stöðva CNC trérennibekkur með sjálfvirkri fóðrun og slípun
[Lýsing á virkni]

Tveggja stöðva lítill CNC trérennibekkur með sjálfvirkri fóðrunarbúnaði og slípibúnaði er hannaður fyrir lítil framleiðsluverkstæði með framleiðslu í lotum og verksmiðjur með takmarkað rými. Hann er búinn 800 mm vinnslulengd og getu til að vinna tvö 100 mm þvermál vinnustykki í einu, og á þessum grunni eru sérsniðnir sjálfvirkir fóðrunarbúnaðir og slípibúnaður bætt við. CNC trérennibekkur Við vinnslu fer sjálfvirk fóðrun fram í gegnum tvö óháð síló. Hver síló getur geymt marga viðarstykki í einu. Viðurinn er sjálfkrafa fóðraður inn á vinnslusvæðið í gegnum sjálfvirka fóðrunarbúnaðinn. Vélin byrjar sjálfkrafa að snúa og slípibúnaðurinn er ræstur á sama tíma. Hægt er að stilla beygju og slípun á sama tíma, eða beygja og slípun er hægt að framkvæma sérstaklega. Eftir að allur viðurinn í sílóinu er unninn skynjar sílóskynjarinn að viðurinn er uppurinn og vélin mun sjálfkrafa gera hlé. Eftir að viður hefur verið bætt við sílóið, ýttu á halda áfram hnappinn og vélin getur haldið áfram að vinna.
Sjálfvirka fóðrunartækið sparar verulega handavinnu og bætir vinnsluhagkvæmni. Hefðbundnar CNC trévinnslurennibekkir krefjast handvirkrar vinnu til að finna miðpunkta beggja enda viðarins og síðan stilla og festa viðinn handvirkt. Tíminn sem þarf til að festa viðinn einn og sér tekur þriðjung af vinnutímanum. Notkun sjálfvirks fóðrunartækis getur sparað tímann við að festa viðinn. Það þarf aðeins að setja viðinn í trektina með reglulegu millibili. Einn einstaklingur getur stjórnað 3-5 vélum. Á sama tíma er vélin búin slípibúnaði sem getur slípað vinnustykkið á meðan beygt er, sem sparar síðari slípuntíma. Það tekur aðeins 1 mínútu að ljúka framleiðslu á tveimur 750 mm * 60 mm keilulaga borðfótum. Meðal dagleg framleiðsla getur náð meira en 1,000 fótum, sem er langt umfram skilvirkni handvirkrar vinnslu. Það sparar ekki aðeins handavinnu og bætir vinnsluhagkvæmni, heldur dregur einnig verulega úr framleiðslukostnaði.

Hvernig virkar sjálfvirka fóðrunartækið á tveggja stöðva sjálfvirkri fóðrunar-CNC trérennibekknum?
Sjálfvirka fóðrunartækið, sem er með tveimur stöðvum, er útbúið tveimur óháðum sílóum, tveimur sjálfstætt stillanlegum fóðrunartækjum og sameinaðri efnislosunartæki. Fyrir vinnslu eru sílóið og fóðrunartækið stillt eftir nauðsynlegri viðarstærð. Eftir að stillingunni er lokið eru hráefnin sem á að vinna úr sett í sílóið og verkfæri vélarinnar eru kvörðuð áður en hún getur hafið gang. Við notkun ýta fóðrunartækin tvö viðnum í sílóinu samtímis í gegnum strokkinn og senda hann sjálfkrafa í vinnslustöðu. Eftir að viðurinn kemur í vinnslustöðuna festir festingartækið efnið sjálfkrafa í vinnslustöðuna til að hefja vinnslu. Eftir að vinnslu er lokið losar efnislosunartækið sjálfkrafa vinnustykkið, sjálfvirk hleðsla → sjálfvirk vinnsla → sjálfvirk losun. Allt vinnsluferlið er fullkomlega sjálfvirkt og hringrás án mannlegrar íhlutunar, sem getur bætt vinnsluhagkvæmni til muna og dregið úr kostnaði.
Kostir tveggja stöðva lítilla CNC trévinnslu rennibekki með sjálfvirkri fóðrun og slípun
- Öll vélin notar þykkt steypujárnsrúm, spindlakassinn hefur þrjá innbyggða kúlulager, aftari halastokkurinn notar Morse snúningsmiðju og þyngd allrar vélarinnar er meira en 1200 kg.
- Tvær sjálfstæðar sílóar og sjálfstæð fóðrunartæki er hægt að stilla frjálslega, sveigjanleg og þægileg í notkun.
- 800 mm vinnslulengd, tvær stöðvar geta unnið 100 mm þvermál samtímis, ein stöð getur unnið 200 mm þvermál og getur unnið vinnustykki af ýmsum stærðum.
- CATEKCNC Sjálfþróað CNC kerfi, styður ýmsar nc/txt/tap/dxf/dbf skrár og getur sjálfkrafa breytt planferilskrám í G kóða þegar dxf/dbf skrár eru notaðar, sem einföldar aðgerðaskrefin og gerir það auðveldara að byrja.
- Sjálfvirkt smurtæki, sem getur sjálfkrafa smurt og viðhaldið gírkassa vélarinnar með reglulegu millibili án handvirks viðhalds.
- Óháð slípitæki, knúið af 370w háhraðamótor, hægt er að breyta slípihjólinu og sandpappírnum frjálslega, stilla fjölda slípunartíma og slípunardýpt frjálslega.
- Með miðlægum stuðningsramma er hægt að nota það til að vinna úr mjóum vörum til að koma í veg fyrir að þær skjálfi við vinnslu og valdi efnissóun.
Myndir af tveggja stöðva litlum CNC trérennibekk með sjálfvirkri fóðrun og slípun

- Sjálfvirk fóðrunarbúnaður með tveimur stöðvum
Sérhönnuð sjálfvirk fóðrunarbúnaður með tveimur stöðvum er hægt að stilla frjálslega eftir stærð hráefnisins og er auðveldur í notkun.



- Sjálfstætt stjórnanleg slípunbúnaður
Hægt er að keyra og stjórna slíphjólinu sjálfstætt, stilla slípunarvinnuna sérstaklega, stilla slípunartíma og slípunardýpt og það er auðvelt í notkun.

- Sjálfvirk smurningarkerfi
Full sjálfvirk smurning á gírkassa vélarinnar, engin handvirk smurning nauðsynleg.

- Sendingarkerfi
Leiðarteinar/rennibrautir frá Taiwan Hiwin, nákvæmir spírallaga rekki/gírar, mikil staðsetningarnákvæmni og hraður hreyfihraði.

- CK-1000TC CNC kerfi
Innbyggt makróforrit, styður ýmsa CAD/CAM hugbúnað, fullt enskt viðmót, einföld aðgerð, auðvelt í notkun.

Tæknilegar breytur tveggja stöðva mini CNC trérennibekks með sjálfvirkri fóðrun og slípun
| Gerð | CK-0810-A2 |
|---|---|
| Vinnustærð | 800 mm lengd * 100 mm þvermál * 2 (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Rúmbotn | Þungur samþættur steypubeð, óháður truflunarstýringarskápur |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Drive Mode | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Slípun | 370W hraðmótor, 230mm * 50mm slípihjól |
| Sendingarbúnaður | X-ás 25 TBI kúlu skrúfugírkassi, Z-ásinn notar nákvæma helical rekki |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg leiðarlestar með mikilli nákvæmni / flansgerð línuleg legur |
| Búnaðarkapall | Mjög sveigjanlegur hreinn koparstrengur sem er beygjuþolinn |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| Hleðslu- og affermingarbúnaður | Tveggja stöðva fjöltengis strokka hleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | XZ tveggja ása ljósrafmagnsmörk |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| mál | 2300 * 2250 * 1750mm |
| Þyngd | 1200kg |
Hvaða vörur er hægt að nota til að vinna úr tveggja stöðva sjálfvirkri fóðrun CNC trérennibekk?
Tréborðsfætur, stólfætur, rúmfætur, sófafætur, keilulaga borðfætur, kringlóttir stangir, trépinnar, trépinnar, trésúlur, stuðningssúlur, hafnaboltakylfur, fataskápar, tréhöld, handföng, húsgagnaaukabúnaður, stigasúlur, rómverskar súlur, kökukefli, tréaukabúnaður, tréhandverk, trévasar, pennahaldarar, tréskálar, trébollar og aðrar vörur úr tré, svo og aðrar vörur sem ekki eru úr tré, svo sem plast, PVC, akrýl, plastefni, gifs, asbest o.s.frv.


| Gerð | CK-0810-A2 |
|---|---|
| Vinnustærð | 800 mm lengd * 100 mm þvermál * 2 (hægt er að aðlaga vinnslustærð) |
| Rúmbotn | Þungur samþættur steypubeð, óháður truflunarstýringarskápur |
| Motor | 4KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Drive Mode | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont inverter |
| Slípun | 370W hraðmótor, 230mm * 50mm slípihjól |
| Sendingarbúnaður | X-ás 25 TBI kúlu skrúfugírkassi, Z-ásinn notar nákvæma helical rekki |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin línuleg leiðarlestar með mikilli nákvæmni / flansgerð línuleg legur |
| Búnaðarkapall | Mjög sveigjanlegur hreinn koparstrengur sem er beygjuþolinn |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| Hleðslu- og affermingarbúnaður | Tveggja stöðva fjöltengis strokka hleðslukerfi (einfalt og auðvelt í notkun) |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, AutoCAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Öryggiskerfi | XZ tveggja ása ljósrafmagnsmörk |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| mál | 2300 * 2250 * 1750mm |
| Þyngd | 1200kg |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ







Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.