Tví-snúnings CNC tré rennibekkur, vélrænn tvo hafnaboltakylfur í einu
Tveggja stöðva CNC trérennibekkur fyrir hafnaboltakylfugerð
[Lýsing á virkni]

Yfirlit yfir 1516 2-snælda 4-hnífa CNC trérennibekk
CK-1516-2 CNC trévinnslurennibekkurinn er CNC vinnsluvél sem hentar betur fyrir framleiðsluverksmiðjur. Þessi vél er auðveld í notkun, hefur hraðan vinnsluhraða og er ódýr. Þú getur fengið þessa rennibekk fyrir aðeins $5,000. Hún getur framkvæmt fjögurra hnífa fóðrunarvinnslu á tveimur viðarstykkjum í einu, sem er mjög hentugt fyrir lotuvinnslu á sömu vörum. Það tekur aðeins um 80 sekúndur að vinna vörur sem eru 600 mm langar og 60 mm í þvermál. Vinnsluhagkvæmnin er afar mikil. Hún getur auðveldlega unnið meira en 500 hluti á hverjum degi, sem sparar verulega vinnuafl og dregur verulega úr framleiðslukostnaði.
Þessi tveggja stöðva CNC trévinnslu rennibekkur er búinn 5.5KW þriggja fasa ósamstilltum stórum mótor með háu togi. Hann er stjórnaður af tíðnibreyti og hægt er að stilla hraðann að vild. Hámarks vinnslulengd er 1.5 m. Þegar tvö efni eru unnin samtímis er hámarks vinnsluþvermál 160 mm; ef aðeins eitt er unnið í einu er hámarks vinnsluþvermál 300 mm og vélin hefur fjölbreyttari notkunarmöguleika. Einnig er hægt að aðlaga vinnslustærðina að þínum þörfum og aðlaga vinnslulengd og vinnsluþvermál eftir þörfum.
Kostir og notkun tveggja stöðva CNC trévinnslu rennibekks
- Tveggja stöðva hönnun, hver stöð er búin drifspindel og tveimur beygjuverkfærum. Hægt er að vinna tvo viðarstykki í einu, tveir hnífar eru fóðraðir samtímis, tvö verkfæri á X-ásnum eru grófsmíðuð og tvö verkfæri á Y-ásnum eru fínunnin, sem eykur beygjuhagkvæmni.
- Það er stjórnað af sjálfstæðum stjórnkassa, búinn tveimur kæliviftum og innbyggðum aðalrafhlutum, sem geta á áhrifaríkan hátt einangrað rafsegultruflanir.
- Það notar 5.5 kW þriggja fasa ósamstilltan stóran mótor með meira togi og er búinn öflugum inverter til að stjórna hraðanum nákvæmlega.
- Það notar Morse-miðjur sem auðvelt er að skipta út. Hægt er að skipta út drifspindlinum fyrir klemmuspennu sem auðveldar klemmuna á hlutum.
- Þungavinnu steypujárnsrúmið, höfuðstokkurinn og afturstokkurinn eru steyptir úr gráu steypujárni, sem er stöðugra og afmyndast ekki.
- Það er búið stöðugri hvíld sem getur stöðugað hráefnin við vinnslu á mjóum tréstöngum og öðrum vörum og leyst vandamálið með skjálfta við viðarvinnslu.
- HIWIN línulegar leiðarar og flanslínulegar legur, TBI Kúluskrúfur eru notaðar í gírkassahlutunum, með mikilli nákvæmni í gangi, nákvæmri staðsetningu og góðri samræmi unninna hluta.
- Hægt er að útbúa CNC trévinnslu rennibekk með sjálfvirkri sívalningsmiðunargrind sem getur sjálfkrafa stillt miðjuna við uppsetningu efnisins, sem leysir vandamálið við að finna miðpunkt viðarins handvirkt og er auðveldur í notkun.
Upplýsingar um 2-stöðva CNC tré rennibekk


- Tveggja stöðva hönnun
-
Tvær drifspindlar, fjögur beygjuverkfæri, búin stöðugri hvíld.
- CATEKCNC sérstakt tölulegt stjórnkerfi
-
CK-1000TC er CNC-kerfi sem er sérhannað fyrir rennibekki og þróað sjálfstætt af CATEKCNCÞað er alhliða og öflugt í virkni, með innbyggðum makróforritum. Það er einnig hægt að nota það með CATEKCNCHjálparhönnunarhugbúnaður til að umbreyta hönnunarskrám sjálfkrafa í G kóða án handvirkrar forritunar. Jafnvel byrjendur án fyrri reynslu af CNC geta auðveldlega byrjað.
- Ytri púlsstýringarhandhjól
-
Hlerunarstýring með eða án snúru, sem býður upp á fjölbreytt úrval af innsæisríkum og einföldum aðgerðum fyrir CNC rennibekki.
- Inverter
-
Öflugur og togmikill Hpmont inverter.
- Keðjur fyrir tanka
-
Keðjur fyrir tanka eru notaðar til að vernda og geyma kapla, olíuleiðslur o.s.frv. á réttan hátt, þannig að þær geti hreyfst örugglega og skipulega þegar rennibekkurinn hreyfist.
- Tveggja stöðva CNC trérennibekkur með slípun

Tæknilegar breytur fyrir 2-stöðva 4-verkfæri trévinnslu CNC rennibekk
| Gerð | CK-1516-2 |
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 2 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont hásnúningsbreytir |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1500mm |
Notkunarsvið tveggja stöðva CNC trérennibekks
Víða notað í ýmsum atvinnugreinum, svo sem:
Daglegar nauðsynjar: fylgihlutir úr tréhúsgögnum, svo sem stigahandrið, rómverskar súlur, rúmfætur, borðfætur, stólfætur; ýmis konar tréhúsgögn, svo sem tréstólar, útiskálar úr tré, girðingar, girðingar fyrir útiglugga o.s.frv.; og ýmis konar skraut úr tré, svo sem tréskálar, vasar, trébollar o.s.frv.
Íþrótta- og tónlistarvörur: hafnaboltakylfur í íþróttavörum; hvað varðar hljóðfæri, algeng trommustöng, flautur, fagott og önnur blásturshljóðfæri, svo og píanóborð, píanóstóla, billjardborð o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr 2-stöðva 1516 CNC tré rennibekk


Hvaða verkfæri ætti að nota þegar notaðar eru CNC viðarbeygjuvélar fyrir mismunandi vinnsluþarfir?
Hvaða verkfæri ætti að nota þegar notaðar eru CNC viðarbendivélar fyrir mismunandi vinnsluþarfir:- Þegar við beygjum venjulega hluti þurfum við aðeins að nota V-laga beygjutæki úr málmblöndu til að hefja vinnsluna. Það eru til hefðbundin samþætt V-laga beygjutæki úr málmblöndu og önnur úrgangsverkfæri úr V-laga málmblöndu.
- Sumar vörur hafa rétthyrnda endafleti. Núna þurfum við að skipta um 90° rétthyrnda beygjutæki til að beygja rétthyrnda endafleti vörunnar.
- Þegar unnið er með kringlóttar, keilulaga og stönglaga vörur er hægt að skipta út U-laga verkfærunum til að fá meira vinnslumagn, framkvæma meiri viðarbeygju í einu og bæta vinnsluhagkvæmni.
- Þegar unnið er með vasa, tréskálar, pennahaldara og aðrar vörur þarf að nota spennuhníf og nota rétthyrndan innri gathníf til vinnslu. Eftir að ytri lögun hefur verið unnin er innri gathnífurinn notaður til að vinna innri gatið.
- Þegar þarf að skera vinnustykkið þarf að skipta um skurðarhnífinn til að skera vöruna.
- CNC trévinnslu rennibekkir geta einnig valið að nota sniðverkfæri til að snúa vörum. Blaðform sniðverkfærisins er nákvæmlega það sama og lögun hlutarins sem á að vinna úr, sem getur snúist við á skilvirkan hátt. Hins vegar slitnar þessi tegund verkfæra fljótt og er erfitt að brýna.
| Gerð | CK-1516-2 |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 2 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 5.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont hásnúningsbreytir |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1800kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1500mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ

Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.