Vél til að búa til baseball kylfu fyrir verksmiðju
3-stöðva CNC-framleiðsluvél fyrir hafnaboltakylfu fyrir framleiðslulotu í verksmiðju
[Lýsing á virkni]

Yfirlit yfir nýja, afkastamikla 3-stöðva CNC trérennibekk
Nýi 1516-3 CNC trévinnslurennibekkurinn er hannaður fyrir verksmiðjur með fjöldaframleiðslu. Þessi rennibekkur er búinn þremur eins vinnslustöðvum, sem bætir framleiðsluhagkvæmni verulega. Það tekur aðeins sama tíma og áður að framleiða þrjár eins vörur, með daglegri framleiðslu upp á meira en 800 stykki, sem getur komið í stað 3-4 handavinnu, sem sparar verksmiðjunni meiri kostnað og eykur framleiðsluna verulega. Í samanburði við gamla 1512-3 CNC trévinnslurennibekkinn hefur vinnsluþvermál hans verið að fullu uppfært úr 120 mm í 160 mm, sem gerir honum kleift að vinna úr 3 vörum með 160 mm þvermál og 1500 mm lengd í einu, og unnar vörur eru staðlaðari, með mikilli yfirborðsáferð og framúrskarandi samræmi. Og rennibekkurinn uppfærir 5.5 kW mótorinn í 7.5 kW þriggja fasa ósamstilltan hátogmótor, sem hefur meira tog, meira snúningsmagn og bætir enn frekar vinnsluhagkvæmni. Að auki er hægt að setja upp slípibúnað til að slípa og pússa yfirborð vörunnar eftir að vinnslu hennar er lokið, sem dregur úr handvirkri vinnslu síðar.
Kostir 3-snælda 6-hnífa CNC trérennibekks sem hentar fyrir verksmiðju
- Þrjár ásar og sex hnífar, vinna úr þremur hráefnum samtímis, með meiri skilvirkni, spara vinnuafl og rafmagn.
- Þrjár sjálfstæðar miðjuslíður með stórum þvermál og verkfærahaldarar, búnir þremur legum, er hægt að nota til að vinna úr mjóum vörum til að koma í veg fyrir að viður titri við vinnslu.
- Aðalmótorinn notar 7.5 kW háhraðamótor með hámarkshraða upp á 6000 snúninga á mínútu. Inverterinn getur stillt hraðann fyrir mismunandi vörur til að gera vöruna mýkri.
- Öll vélin notar þungt steypujárnsrúm, þykknaðan spindilkassa/aftari hala og spennulosandi meðferð, sem er stöðugri og óafslöguð.
- Notið mjög sveigjanlegan og beygjuþolinn hreinan koparstreng sem endist lengi. Tíð beygja skemmir ekki húð vírsins og veldur leka, og það er öruggara í notkun.
- The TBI Kúluskrúfa með þvermál 32 mm hefur stöðuga sendingu, endurtekna staðsetningarnákvæmni allt að 0.01 mm og mikla vinnslunákvæmni.
- Þrír ásar XYZ eru knúnir áfram af CATEKCNC Sérstakir mótorar með miklu togi, með sterkum snúningskrafti og mikilli skilvirkni.
- Vinnslustöðvarnar þrjár eru búnar sjálfstæðum strokkum sem hægt er að nota samtímis eða aðeins einn þeirra til vinnslu, sem er mjög sveigjanlegt.
Upplýsingar um CNC-rennibekk fyrir tré sem getur unnið úr þremur eyðum í einu

- Þrjár stöðvar og sex verkfæri
-
Búin með sex V-laga verkfærum til beygju er hægt að vinna úr þremur eyðum í einu.
- Stöðug hvíld með aukinni þvermál
-
Sérhannað til að vinna úr mjóum vinnustykkjum, það hreyfist með beygjutækinu við vinnslu til að koma í veg fyrir verkfæraför af völdum viðarskjálfta.
- BESTI inverterinn
-
7.5KW þrífasa ósamstilltur mótor úr hreinum kopar, ásamt BEST há-tog inverter, hefur mikið afköst tog og sterkan kraft.
- Þriggja stöðva CNC trévinnslu rennibekkur með spindli
-
Með því að bæta við þremur fjölnota spindlum við vélina verður vélin CK-1516-3S gerð, sem getur framkvæmt verkefni eins og leturgröft og raufarfræsingu.
Tæknilegar breytur nýja 3-stöðva 6-verkfæra CNC tré rennibekksins
| Gerð | CK-1516-3 |
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 3 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 7.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont hásnúningsbreytir |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1650mm |
Hvaða vörur er hægt að vinna með 3-stöðva CNC rennibekknum fyrir tré sem hentar fyrir verksmiðju?
- Ýmsar snúningsvörur úr tré: getur unnið úr snúningsviðarvörum með flóknum formum eins og sívalningslaga, keilulaga, bogalaga, kúlulaga o.s.frv., svo sem stigasúlur, borðfætur, stólfætur, vasa, tréskálar, búddískar perlur, handföng, kökukefli o.s.frv.
- Handverk og skreytingar: vasar, kertastjakar, pennahaldarar, tréskálar, trédiskar, bollar, reyrstönglar o.s.frv.
- Hlutar hljóðfæra: trommustöng, tréblásturshljóðfæri, flautuhlutar, píanófætur, píanóstólafætur o.s.frv.
- Aðrar vörur: hækjur, tréhöldur, handföng, grip, billjardborðsfætur, hafnaboltakylfur, öxuhandföng, skák, litlar trévörur o.s.frv.
Eftirfarandi eru vinnsluhæfar vörur úr þriggja ása sex hnífa CNC tré rennibekk


| Gerð | CK-1516-3 |
|---|---|
| Vélarafli | 1500 mm lengd * 160 mm þvermál * 3 (hámarksþvermál hvers stykkis er 300 mm, hægt er að aðlaga vinnslustærðina) |
| Bed | Þungur, samþættur, fullsteyptur rúmgrind, óháður stjórnskápur með truflunum |
| Motor | 7.5KW þriggja fasa ósamstilltur mótor |
| Mótorhraði | 0-6000rpm |
| Akstursbúnaður | CATEKCNC Sérstakur servómótor með miklu togi |
| Breytileg tíðniakstur | BEST/Hpmont hásnúningsbreytir |
| Sendingarbúnaður | XY-ásinn notar 25 TBI Há-nákvæm kúluskrúfa, Z-ás notar há-nákvæma helix rekki / TBI 32 kúluskrúfur |
| Leiðarbraut | Taiwan Hiwin nákvæmni 25 línuleg ferkantað teina / 25 rennibraut |
| Búnaðarkapall | Hreinn kopar, sveigjanlegur kapall sem er óbeygjanlegur |
| Control System | CATEKCNC Sérstakt stjórnkerfisborð, CK1000TC |
| smurning System | Miðstýrt rafmagnsolíusmurningarkerfi |
| Rekstrartekjur Spenna | AC380V/220V 50/60Hz |
| Samhæft hugbúnað | Artcam, type3, CAD, CDR, SolidWorks, UG, PowerMill, o.s.frv. |
| Leiðbeiningar um leturgröft | Staðlað G kóði, u00, mmg, plt |
| Öryggiskerfi | Ljósvirk ofhleðsluvörn á þremur línulegum ásum |
| Endurtaktu staðsetningarnákvæmni | ± 0.02mm |
| Þyngd | 1900kg |
| mál | 3100 * 1400 * 1500mm |
ÞÉR GÆTI EINNIG LÍKAÐ VIÐ
Athugasemdir
Láttu fleiri vita hvað þú deilir.